+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
    Trư Bát Giới đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định 1 năm 3 tháng 3 ngày.....

Kể từ ngày đó đến nay cũng đã được 1 năm 3 tháng và 3 ngày rồi cậu nhỉ? chúng ta đã kô liên lạc với nhau dù đã hứa với nhau là sẽ coi nhau là bạn.... là a e.... tớ đã từng nghĩ nếu cuộc sống này mà kô có cậu thì nó trở nên vô nghĩa... tớ cũng kô thể nào sống tiếp quãng đời còn lại mà kô có cậu? Nhưng có nhẽ tớ đã nhầm... kô có tớ thì cậu vẫn sống... và vẫn tiếp tục với những cuộc tình mới... đẹp đẽ... và ngập tràn hạnh phúc... nhưng tớ thì kô thể sống như cậu được... tớ vẫn tự dzằn vặt bản thân mình... tớ thầm trách mình vì đã để câu đi... và đã kô trân trọng cậu như cậu đã trân trọng tớ... tớ đã kô yêu cậu như cậu đã yêu tớ...
    Mỗi lần mưa tớ lại nhớ đến cậu... nhớ về kỷ niệm của 2 ta....nhớ về con đường 2 đứa đi học chung.... nhớ về cái quán cóc mà tớ hay mời cậu li chè....nhớ về quán cà phê 2 đứa hay cúp học vào ngồi.... nhớ cái bờ hồ 2 đứa cùng ngắm hoàng hôn... nhớ bản moonlight sonata mà cậu đã đàn vào sinh nhật cho tớ nghe.... nhớ lần 2 đứa đi tắm mưa về nhà đổ bệnh... cậu hỏi thăm và an ủi tớ... nhưng tớ lại kô hỏi thăm và an ủi cậu... tớ luôn trốn tránh... đổ lỗi cho tất cả.... tất cả ùa về.... tớ những tưởng cậu vẫn còn ở bên tớ.... nhưng kô cậu đã đi rồi... cái ghế đá này giờ đây cũng chỉ còn mình tớ... cái đàn này cũng chỉ còn mình tớ.... căn phòng này cũng chỉ còn mình tớ....cái bờ hồ này cũng chỉ còn mình tớ... trơ trọi... lẻ loi... cô đơn... và buồn tuổi
    Có lẽ tớ đã quá ích kỷ.... tớ kô thể kiềm chế khi thấy cậu cười đùa vui vẻ với người khác mà kô phải tớ... tớ đã nói những điều mà lẽ ra tớ kô nên nói với cậu...
    Mỗi lần mưa là 1 lần nhớ.... nó có lẽ đã trỡ thành thói quen... thấy mưa thì lại nhớ 1 người... càng nhớ thì lại muốn quên đi... nhưng lại kô thể.... tớ kô muốn cứ mỗi lần nhớ lại 1 lần say... kô rõ mình đang say men hay say tình, say kỷ niệm? Mà mỗi lần như vậy thì tớ lại làm phiền cậu... khiến cậu phải lo lắng và suy nghĩ.... tớ đang tập cho mình cách để quên cậu đi nhưng lại kô thể... cậu luôn trong suy nghĩ và tiềm thức của tớ.... tớ nhớ cậu nhiều lắm....
    1 năm 3 tháng và 3 ngày tớ đã hút hết 458 gói thuốc.... đã hút hết 9160 điếu thuốc.... thứ mà cậu kô thích... tớ cố tình hút trước mặt cậu... cố tình sống bê tha và trụy lạc... sống bất cần.... để cậu thấy và cậu ghét tớ... để cậu quên tớ.... để cậu kô còn quan tâm đến tớ nữa... để cậu có thể sống 1 cuộc sống mà kô bị tớ làm phiền... kô phải suy nghĩ vì những việc tớ làm... vì những điều tớ nói.....
    Đôi lúc tớ đã muốn xin lỗi cậu nhưng tớ kô thể? Xin lỗi thì có ích gì chứ? nó cũng đâu thay đổi được việc gì đâu? Nó cũng đâu thể đem cậu trở lại bên tớ... Bây giờ đây tớ và cậu đã kô còn chung đường... Có lẽ đã đến lúc tớ nên buông tay... nguyện cầu cậu được Hp...
    Nhưng dù có thế nào đi nữa thì... tớ vẫn nhớ về cậu... nhớ về kỉ niệm của 2 ta mãi mãi.... I miss You Forever....
    P/s : Sau cơn mưa trời sẽ nắng.... nắng sẽ sưỡi ấm tâm hồn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    389

Mặc định Re: 1 năm 3 tháng 3 ngày.....

1 năm 3 tháng và 3 ngày tớ đã hút hết 458 gói thuốc.... đã hút hết 9160 điếu thuốc.... thứ mà cậu kô thích... tớ cố tình hút trước mặt cậu... cố tình sống bê tha và trụy lạc... sống bất cần.... để cậu thấy và cậu ghét tớ... để cậu quên tớ.... để cậu kô còn quan tâm đến tớ nữa... để cậu có thể sống 1 cuộc sống mà kô bị tớ làm phiền... kô phải suy nghĩ vì những việc tớ làm... vì những điều tớ nói.....
    một cử chỉ cao đẹp của tình yêu theo một cách thể hiện khác !
    :c8:Tổng hợpVideos+ Pictures & NewSock : http://www.vietboy.net/tags.php?tag=...+trieuthanhduy
    Link xong nhớ chém nhẹ tay !?
    Muốn [kua] Duy thì nên vào đây :
    http://www.vietboy.net/blog.php/1624...+trieuthanhduy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    398

... đọc song
    way lại
    mỗi ngừi 1 cãh ...
    Yêu Tinh Hội
    :m9:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    306

Yêu khổ hén, thôi đừng yêu nữa, bạn bè thôi! Vô tư đi, đường phía trước còn dài, lạc quan mà đi tiếp đi...

Trư Bát Giới đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cho dù thế nào thì vẫn phải tự mình bước tiếp... tự mình đứng lên trước những vấp ngã... kô ai có thể sống thay cho bản thân mình được... kô ai có thể chịu trách nhiệm cho những việc mình làm đc... dám làm thì dám nhận... có như vậy thì mới tốt lên đc....
    P/s : Biết yêu là khổ... nhưng khổ vẫn phải yêu :keeptear:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    398

way đâu là bờ . ai ngờ là bão :))
    Yêu Tinh Hội
    :m9:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    312

khi yêu hãy yêu hết mình để đến khi chia tay ta không hối hận vì đã không yêu
    Hội Phó Huynh Đệ Hội

Hỏa Diệm Đại Ma Vương

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    305

đã 3 năm roài người tôi yêu..hix hix.Tôi cứ trốn a mãi,hay tại 2 đứa mình duyên fận đã hết roài.
    lâu lâu cũng nghe 1 vài đứa bạn nhắc tới a,tim e muốn hỏi xem a h thế nào,nhưg ko hỉu sao miêng cứ bịm chặt
    chỉ có e la tự dối với lòng khi cố quên a....

+ Viết bài mới