+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    249

Mặc định Santa Claus: Chuyển lời nhắn

Như vậy là thêm một mùa noel ấm áp nữa lại chuẩn bị đến với mọi người.
    Chúc mọi người một mùa giáng sinh vui vẻ * ai chưa có ty thì tìm nhanh nhanh đi nha sắp hết giờ rồi đó hahha*
    Đọc qua những topic của diễn đàn mình thấy có rất nhiều tâm sự cần được chia sẻ, chình vì thế mà vào dịp noel này mới nghĩ ra một dịch vụ : Bạn nào có nhu cầu chuyển lời nhắn, lời chúc mừng, lời xin lỗi,...tới người quan trọng thì hãy để lại lời nhắn và địa chỉ gửi tin nhắn vào yahoo cho mình . Mình sẽ chuyển nó tới đúng địa chỉ mà các bạn yêu cầu (nếu cần thì cứ ghi luôn tên, hoặc muốn dấu thì thôi).
    Giá dịch vụ : 00000000000000000 VND
    Mình hứa sẽ chuyển chúng vào đúng ngày giáng sinh hoặc tùy theo nhu cầu của các bạn.
    Mọi người hãy cùng up topic này để có thêm nhiều tâm sự được chia sẻ nha.
    Xin lỗi đã làm phiền byebye
    YH!: baby_need_a_love

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    249

Mặc định Santa Claus: Chuyển lời nhắn

Như vậy là thêm một mùa noel ấm áp nữa lại chuẩn bị đến với mọi người.
    Chúc mọi người một mùa giáng sinh vui vẻ * ai chưa có ty thì tìm nhanh nhanh đi nha sắp hết giờ rồi đó hahha*
    Đọc qua những topic của diễn đàn mình thấy có rất nhiều tâm sự cần được chia sẻ, chình vì thế mà vào dịp noel này mới nghĩ ra một dịch vụ : Bạn nào có nhu cầu chuyển lời nhắn, lời chúc mừng, lời xin lỗi,...tới người quan trọng thì hãy để lại lời nhắn và địa chỉ gửi tin nhắn vào yahoo cho mình . Mình sẽ chuyển nó tới đúng địa chỉ mà các bạn yêu cầu (nếu cần thì cứ ghi luôn tên, hoặc muốn dấu thì thôi).
    Giá dịch vụ : 00000000000000000 VND
    Mình hứa sẽ chuyển chúng vào đúng ngày giáng sinh hoặc tùy theo nhu cầu của các bạn.
    Mọi người hãy cùng up topic này để có thêm nhiều tâm sự được chia sẻ nha.
    Xin lỗi đã làm phiền byebye
    YH!: baby_need_a_love

+ Viết bài mới