+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Lời thức tỉnh ngọt ngào...

Thiệt tình e cũg ko ham hố chi 3 cái chuyện yêu đương. Có lẽ e bị người ta phụ bạc 2 lần làm e thấy sợ " yêu " luôn quá!!! Hổng hiểu đc....đã là nhữg người cùg giới với nhau, bị xã hội hắc hủi, chà đạp...e buồn ko thể....khóc :(. Mỗi khi nghe ai nói gay là rác của xã hội, là nhữg kẻ bệnh hoạn, thiệt lòng em muốn chém kẻ đó 1 nhát. Gay cũg là người sao lại bị ghét bỏ như vậy?...có phải lỗi này do đấg sinh thành chúg ta hay lỗi của chúa kiến tạo? Chúg ta ko hề có lỗi nhưg sao nhữg sự kì thị lại cứ vây quanh? Và đág buồn hơn đến cả nhữg người cùng trong giới cũg...can tâm lừa gạt chối bỏ nhau! có thể e còn nhỏ thì chưa hiểu nhiều về cuộc đời nhưng e lại có thể nói rõ cho mọi người hiểu rõ đc lòng dạ của nhữg con người dễ đổi trắng thay đen. Tại sao họ như vậy?...ban đầu e nhữg tưởg nhữg người trog giới với nhau thì có thể an ủi nhau, tâm sự với nhau...v...vv...v. Nhưng bây giờ nhìn lại e thật sự thấy mình....đã quá khờ. E ko ngờ trong cái thế giới thứ 3 này vẫn tồn tại loại người ấy :(. Cuộc sống đã mất mát quá nhiều khi mình ko thể như người bình thường. à! có lẽ...e bị người ta ... 2 lần là quá đủ. Tin tưởng nhau để rồi khổ đau nhiều hơn! E luôn tin là trên đời này tất cả ko phải đều là người xấu. Sẽ có 1 người biết nhìn nhận người khác 1 cách khách quan...biết trân trọng nhữg gì họ đang có...biết nâg niu hạnh phúc họ đang có...v...vv...v. Nhưng, e vào giới lần đầu tiên lại quen ngay 2 người ( 2 người này thuộc loại e nêu trên) có phải ông trời đag trêu ngươi e phải ko? Cuộc đời vuiii biết bao khi e đc yêu nhưng bùn biết bao khi bị người phụ bạc...chà đạp! E nói chuyện này cho những ai đag có ý định như thế và đang là người như thế hiểu... nhữg người yêu mình mình nên đáp trả lại nhữg tình cảm tốt đẹp, đừng lấy sự hèn kém của bản thân mà chà đạp lên họ. Họ đã quá đau khổ, hãy đem cho họ 1 niềm h/p nhỏ bé nhưng thật nhiều ý nghĩa. Không thể bảo thủ khẳng định nhưng có lẽ cuộc đời của họ, niềm h/p bé nhỏ kia của họ của bị tác động 1 phần ko nhỏ của những người họ đang yêu... Hiện tại chính là bàn đạp của tương lai. Bản thân e bị 2 con người phụ bạc, có thể nói lúc này e chẳg thiết gì nữa. E ko vương vấn gì với họ bởi vì họ ko có t/c với e nên e cũg ko thể đắm chìm mãi theo họ. Nhưng, t/c đầu tiên e biết yêu e đã trao trọn cho họ nhưng họ đã dẫm đạp lên...chính điều đó làm e chán nản và ko tha thiết. E mong ai đọc đc những lời này....hiểu. E tự lấy bản thân e là 1 ví dụ điển hình cho mọi người thấy. E biết mọi người sẽ gọi e là thằg ngu vì ko tìm hiểu trước và ko biết " nhìn " người. Nhưng sâu thẳm trong tim e, e đã yêu họ thật lòng và e cũg ko thể chối bỏ đc điều đó... Hiện tại ... vẫn vậy. Đúng là 1 tình yêu mù quáng :D ... hận tuổi trẻ ngu ngốc tin mấy lời của ông già ... hận tuổi già ngu ngơ tin mấy lời của con nít :))
    §-Tuân-16t-§
    Yh nè : Phuthuycuoicungcuạtheki_KID
    Lần sửa cuối bởi ox_iu; 30-04-2010 lúc 08:18 PM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    311

Mặc định Re: Lời thức tỉnh ngọt ngào...

thế gian này cũng nhiều người tốt mà
    chẳng qua em chưa gặp thôi ^^!
    Thế giới của mình thế đó em à
    Mình sinh ra là GAY thì phải chấp nhận và đối diện với sự thật đó thôi
    Hãy sống vì bản thân mình đừng sống vì xã hội em nhé
    Em cho đi nhiều rồi em sẽ nhận lại nhiều thôi .
    Cố lên em nhé .

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    329

Mặc định Re: Lời thức tỉnh ngọt ngào...

mọi ngừ trog XH thối nát nài k ai thử thấu hỉu đc
    cứ thử đặt mỳh trong trườg hợp pỵ gay sem
    họ sẻ nghỉ như thế nào khi k đc cảm thôg
    màh còn pị chà đạp
    kao đả ảo tưởng ra t/y ấy
    nhưng nó sẻ ở mải trong thế giới của kao