+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Anh ơi ^o^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    286

Mặc định Anh ơi ^o^

Đã gần 3 tháng rồi mình không gặp nhau @@ em nhớ anh lắm đó. Bây giờ không tụi mình mỗi người một nơi rồi không biết bao giờ mới gặp lại :keeptear: . Điều mà em cảm thấy buồn nhất đó là ngày em ra sân bay, anh 2 em ba mẹ em ai cũng có người thân và bạn bè ra tiễn chỉ mỗi mình em không bạn bè, không có cả anh @@ em thấy mình kém may mắn thật ngày em ra đi cũng là ngày anh thi giữ học kì 2, nên anh không thể ra tiễn em được.:keeptear:. Ngay cả lần gặp mặt anh sau cùng mà em cũng không có được, thì biết bao giờ mình gặp lại được hả anh @@. Mình quen nhau trong tháng 3 và chia tay cũng trong tháng 3 @@. hic hic sống nơi đất khách quê người em cô đơn lạnh lẽo lắm @@, em luôn tự hỏi anh có còn thương em nữa không :keeptear: hay từ khi em ra đi tình cảm của chúng ta chỉ còn là kỷ niệm :keeptear:. Em vẫn yêu anh, vẫn rất nhớ anh, hic hic....... Anh ơi, yêu nhau la phải tin tưởng nhau, phải nghĩ đến điều tốt đẹp cho người mình yêu :tongue:. Em không muốn ràng buộc anh, cũng như ràng buộc chính bản thân mình. Nếu thật sự anh co người yêu mới thì em xin chúc anh hạnh phúc, có người yêu mới sẽ có niềm vui mới, anh sẽ có người nói chuyện tâm sự, nhắn tin gọi điện thoại mỗi đêm giống như tụi mình lúc trước :tongue:. Em mong anh sống được hạnh phúc, vui vẻ. Vài năm sau gặp lại mình vẫn là bạn tốt của nhau :tongue:.
    Giọt nước mắt em sẽ cất nó vào tận trong trái tim em, để giành cho ngày ma chúng ta gặp lại. Em yêu anh, em rất yêu anh, khoảng cách giữa thời gian và không gian đối với em chẳng là gì vì anh đó anh yêu, vỉ anh mãi là người em yêu....................

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    389

Mặc định Re: Anh ơi ^o^

Nếu thật sự anh co người yêu mới thì em xin chúc anh hạnh phúc, có người yêu mới sẽ có niềm vui mới, anh sẽ có người nói chuyện tâm sự, nhắn tin gọi điện thoại mỗi đêm giống như tụi mình lúc trước
    thế bây giờ ko còn liên lạc gì à ? phone đâu ? móc ra gọi liền ???
    tệ thật !
    Em mong anh sống được hạnh phúc, vui vẻ. Vài năm sau gặp lại mình vẫn là bạn tốt của nhau
    ===> bạn có thật sự yêu anh ta ko ? những lời lẽ dường như muốn giải thóat cho người mình yêu ? dường như muốn chia tay để " cởm " thằng khác thì phải
    ^^?
    :c8:Tổng hợpVideos+ Pictures & NewSock : http://www.vietboy.net/tags.php?tag=...+trieuthanhduy
    Link xong nhớ chém nhẹ tay !?
    Muốn [kua] Duy thì nên vào đây :
    http://www.vietboy.net/blog.php/1624...+trieuthanhduy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    289

Hứa ko tin vào tình yêu lắm
    Nhưng đọc những dòng này ko hiểu sao cứ xao xuyến lòng..
    Vì e là con bóng, nên chỉ mê trai mà thôi:c4:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    286

Song voi nguoi minh yeu chua chac la dieu hanh phuc, khi den voi nhau roi co nhieu chuyen khong nhu minh nghi =.= . Neu co the lua chon toi tha chon nguoi yeu toi chu khong bao gio chon nguoi toi yeu het =.=
    Lễ tình nhân không người yêu :c13:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    389

khi den voi nhau roi co nhieu chuyen khong nhu minh nghi =.= . Neu co the lua chon toi tha chon nguoi yeu toi chu khong bao gio chon nguoi toi yeu het =.=
    thiỆt ko ? MÀ lÀm sao biẾt hỌ y6u mÌnh thẬt lÒng hay ko mÀ yÊu :(
    :c8:Tổng hợpVideos+ Pictures & NewSock : http://www.vietboy.net/tags.php?tag=...+trieuthanhduy
    Link xong nhớ chém nhẹ tay !?
    Muốn [kua] Duy thì nên vào đây :
    http://www.vietboy.net/blog.php/1624...+trieuthanhduy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    286

khong phai chuyen gi cung noi bang loi duoc dau ban. Khi ban van than vao cuoc ban moi hieu duoc =.=
    Lễ tình nhân không người yêu :c13:

Trư Bát Giới đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

;D... lòng bồn chồn xao xuyến muốn yêu nhưng lại sợ vấp thêm 1 lần nữa :D... đành đứng từ xa nhìn tới vậy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    292

hì biết đứng dậy sau nỗi đau sẽ mau chóng tìm đc hạnh phúc mới ...
    chúc em sẽ hạnh phúc .... :))

Trư Bát Giới đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cái này hơi khó àk nghen... niềm tin đã đánh mất thì khó kím lại lắm :(... đành ngậm ngùi cay đắng chờ thời vậy :))

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    288

nếu iu nhau thật lòng thì sẽ ko bao giờ nghi ngờ vào ty jữa 2 người. vậy nên bạn hãy nghĩ tích cực 1 chút bởi ty bất chấp tất cả mà kể cả việc cách nhau ở 2 nửa trái đất. hãy đặt niềm tin vào người iu mình. nhỡ đâu anh i cũng nhớ bạn như bạn nhớ anh í thì sao. lạc quan lên nhé chúc 2 bạn sớm đoàn tụ

+ Viết bài mới