+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    34
    Năng lực viết bài
    292

Mặc định Lời cuối.(Truyện rất ngắn)

Nhìn những giọt nước mắt lăn trên đôi má bầu bĩnh đáng yêu của thằng nhóc mà nó thấy tội ghê. Nó phải công nhận là thằng nhóc rất đáng yêu. Nhưng biết sao được, nó đâu có yêu thằng nhóc đâu, nó chỉ có một trái tim và trái tim đó trao cho anh mất rồi. Anh mới chính là tình yêu thực sự của nó. Nó cũng thấy áy náy khi đã lừa dối thằng nhóc bấy lâu, nhưng thằng nhóc yếu đuối quá, nó không thích vậy. Trong khi, nó cần một bờ vai thật sự vững chắc (như của anh vậy). Trên đường về nó cứ nghĩ mãi về câu nói cuối cùng của nó với thằng nhóc, nó không ngờ là mình nói được như vậy, một lý do không thể hay hơn. (Câu này nó đúc kết từ những bộ fim mà nó vẫn thường xem): “Anh xin lỗi, nhưng tình yêu không thể gượng ép được nhóc à. Tình cảm của anh dành cho nhóc chỉ là tình cảm của một người anh dành cho em trai thôi. Anh thấy mình không xứng đáng với tình yêu của nhóc. Chúc nhóc sẽ tìm được tình yêu đích thực của mình. Mình hãy là anh em nha.”
    Về đến nhà, điều nó làm đầu tiên là bật máy và hồi hộp chờ xem hôm nay anh sẽ viết gì cho nó. A đây rồi! Nó biết ngay là hôm nay anh sẽ viết cho nó mà, anh đúng là tình yêu đích thực của nó. Nó háo hức đọc ngấu nghiến, bỗng đâu nó thấy trời đất như quay cuồng, mắt nhòa đi, cổ họng nghẹn tắc lại: “Gửi …! … Anh xin lỗi, nhưng tình yêu không thể gượng ép được … à. Tình cảm của anh dành cho em chỉ là tình cảm của một người anh dành cho em trai thôi. Anh thấy mình không xứng đáng với em. Chúc em sớm tìm được tình yêu đích thực của mình. Hãy là anh em tốt của nhau nha.”...
    _NDT_

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    390

Mặc định Re: Lời cuối.(Truyện rất ngắn)

“Anh xin lỗi, nhưng tình yêu không thể gượng ép được nhóc à. Tình cảm của anh dành cho nhóc chỉ là tình cảm của một người anh dành cho em trai thôi
    câu nói này được lặp lại 2 lần nhưng đủ chứng tỏ có 3 tên ......và hơn thế nữa chung cảnh ngộ :((
    :c8:Tổng hợpVideos+ Pictures & NewSock : http://www.vietboy.net/tags.php?tag=...+trieuthanhduy
    Link xong nhớ chém nhẹ tay !?
    Muốn [kua] Duy thì nên vào đây :
    http://www.vietboy.net/blog.php/1624...+trieuthanhduy

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    245

Mặc định Re: Lời cuối.(Truyện rất ngắn)

ác lai ác báo kekek hay đấy nhĩ mai mốt ai iu mình mình sẽ ko dám từ chối nữa
    Trả lại cho anh hết những chuyện buồn đã qua...những kỷ niệm dấu yêu...Đễ mai đây gặp nhau lòng thôi xót xa.!

+ Viết bài mới