+ Viết bài mới
Trang 19/19 ĐầuĐầu ... 91516171819
Hiện kết quả từ 181 tới 187 của 187
    Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    213

Mặc định Re: Gay kín - nỗi niềm chôn dấu

Quote Nguyên văn bởi p0insettia Xem bài viết
    Không biết chàng trai hay dằn vặt năm xưa giờ ra sao? Đã được thử chơi bê đê chưa hay lại gồng tiếp cưới vợ húp sò lông cố soosng như người đàn ông bình thường khác
    Hì. Chàng trai ấy vẫn sống tốt và ngày càng tốt. Vẫn xã giao khi cần thiết, không yêu đương. Và cũng đã lâu từ khi viêtw bài này, giờ cũng 30 t và vẫn ế. Kaka

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    213

Quote Nguyên văn bởi Binhyennd Xem bài viết
    Vậy tại sao khi là Gay thì bạn so sánh với "ui da đau quá" mà không phải là "Ôi sao hạnh phúc quá, sướng quá ". Tôi hoàn toàn hạnh phúc và hài lòng khi là Gay, chỉ những kẻ đứng núi nọ trông núi kia, được voi đòi tiên mới cảm thấy mình bất hạnh. Những kẻ đó đáng coi thường vì chẳng có ích gì cho cộng đồng hay người khác cả.
    À, uhm. Thì bạn cứ giữ suy nghĩ ấy về tôi. Cũng chẳng vấn đề gì. Chẳng cần phải giải thích quá nhiều về một vấn đề mà người đối diện chẳng bao giờ hiểu. Ok fine. Chúc bạn vui

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    213

Mình thấy nhiều Gay mắc cái tật hoang tưởng nhỉ? Ngoại hình cũng như tài năng, sự nghiệp, tài sản đều không hơn ai nếu không muốn nói là quá bình thường nhưng lúc nào cũng nghĩ mình hoàn hảo, đẹp đẽ, cao giá lắm. Có lẽ họ bị ế quá nên sinh tự kỉ và hoang tưởng chăng? Tội nghiệp. Nếu họ tốt đẹp thật sự thì đã có đầy người quan tâm theo đuổi họ rồi chứ không ế và cô đơn đến mức tự kỷ, hoang tưởng như vậy đâu. Chẳng ai trên đời này dám nhận mình là hoàn hảo hết, đây lại còn "trên mức hoàn hảo " nữa, nghe mà buồn nôn quá. Ai có suy nghĩ như thế này cần đi khám bác sĩ gấp, để lâu bệnh trở nặng khó chữa lắm.
    Haahaa. Bạn sân si nhể. Nhưng mà cungz chẳng có gì lạ. Thế giới to thật to, có người này sẽ có người khác. Ha ha ha. Bớt xuyên tạc và phán xét sẽ làm bạn vui hơn. Ok fine. Tối vui vẻ

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    213

Quote Nguyên văn bởi vip_player Xem bài viết
    Bỗng dưng muốn biết bạn là ai, muốn kết thân với bạn. Mình là một kẻ nếu không muốn nói là giống bạn hoàn toàn, có thể còn trên mức hoàn hảo, chỉ trừ một thứ ấy.
    Mail mình : [email protected]

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    213

Quote Nguyên văn bởi namei Xem bài viết
    Nói đâu xa. Chính bạn làm tổn thương một cô gái. Buộc cuộc đời họ ở bên bạn. Họ phí thanh xuân ở bên bạn rồi đó. Bạn có thể cho rằng quan điểm bạn đúng. Nhưng sự thật thì bạn làm hỏng cuộc đời của 1 cô gái rồi đó. Nên tôi ko ủng hộ quan điểm của bạn.
    Mỗi người mỗi quan điểm. Ko ép ai được. Nên thôi ai đã lỡ không theo quy luật tự nhiên thì cứ cố gắn mà sốn tốt cho bản thân, gia đình và xã hội. Vậy cho lẹ. Tranh cãi làm gì cho khổ não

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    213

Chính xác, bạn chà đạp lên tình yêu và cuộc đời của 1 người phụ nữ, nhưng lại mong muốn người ta tôn trọng tình yêu và cuộc sống của bạn. Bạn quá ích kỷ mất rồi. Ngoài ra bạn còn nhổ nước bọt vào cộng đồng LGBT và những người sống thật với tình yêu của mình nữa. Người như thế không bao giờ có hạnh phúc cả.
    Qua cách bạn nói chuyện tôi đang mường tượng ra bạn là người thế nào rồi đó. Nhưng thôi. Bạn thích thì cứ phán xét. Tôi có thế nào thì cũng là cá nhân tôi. Ai nói gì nói, tôi cũng chả quan tâm. Bài viết tui chia sẻ quan điểm cá nhân. Đồng cảm thì chia sẻ, thấy chướng mắt thì đừng comment nữa nhé. Tôi thật sự chẳng quan tâm lắm đến những lời lẽ kiểu anh hùng bàn phím như bạn đâu. Một lần cuối bằng tất cả sự tôn trọng, bài viết của tôi không dành cho những kẻ phán xét, không thích thì lượn dùm nhé. Làm ơn, đừng làm dơ bài viết của người khác bạn à. Còn lòng tự trọng thì đừng comment nữa. Còn bạn thuộc thể loại chẳng có lòng tự trọng thì tiếp tục phán xét. Nhưng đây là bài rep cuối cùng dành cho bạn. Bạn có vào
    Comment nữa thì tôi sẽ xoá hết. Ok men. Chúc bạn vui và gắn học tính đàn ông nhé, đừng học đòi tính khí đàn bà.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    167

Quote Nguyên văn bởi moho Xem bài viết
    Hì. Chàng trai ấy vẫn sống tốt và ngày càng tốt. Vẫn xã giao khi cần thiết, không yêu đương. Và cũng đã lâu từ khi viêtw bài này, giờ cũng 30 t và vẫn ế. Kaka
    hồi ấy ae mình cũng từng nc zalo qua
    hì giờ e cũng đang có bạn gái và đang cố kềm nén cái máu gay lại,cũng ổn luôn a,tks a

+ Viết bài mới
Trang 19/19 ĐầuĐầu ... 91516171819