+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Tạm biệt anh, kỷ niệm của em!

Tính tới ngày hôm nay 19/2 là tròn 65 ngày mình yêu nhau, nhớ cái ngày định mệnh đó 14/2, ngay mùng 1 tết, thật sự em nghĩ rằng mình đã yêu, cũng tại web gockhuat này, tụi mình đã quen nhau, đã có những ngày thật vui, em đã rất vui, em ghét nhất cái câu " tới đó tính" của anh, vậy mà ko hiểu sao giờ em lại nhớ câu nói đó của anh. Anh đã xin lỗi em, anh bảo mình ko hợp nhau, rồi anh ra đi, anh vụt khỏi tầm tay em, tối chủ nhật hôm qua là một ngày buồn nhất trong cuộc đời em, vì em biết rằng mình sẽ ko bao giờ gặp lại anh nữa, 2 đứa bạn thân biết chuyện đã qua an ủi em rất nhiều, và bây giờ em nghĩ rằng em sẽ khóc, sẽ khóc thật nhiều, thật to để nhớ anh nhưng rồi em sẽ lau nước mắt, em sẽ gắng đứng dzậy để tiếp tục sống tốt, đó cũng là điều mà anh mong muốn đúng ko? Em biết rằng bây giờ anh là nỗi đau nhưng ngày mai anh sẽ là kỷ niệm, một kỷ niệm mãi không phai trong trái tim em. Em cám ơn anh đã buông tay để giúp em có thể tự tin, có đủ cứng rắn tiếp tục con đường trước mặt. GIờ đây mình không còn đi chung một con đường, nhưng em sẽ quay đầu nhìn lại con đường của anh, nhìn lại bóng hình anh, rồi em sẽ bước tiếp con đường của mình. Yên bình anh nhé, hạnh phúc anh nhé. Tạm biệt anh, kỷ niệm của em!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    303

Mặc định Re: Tạm biệt anh, kỷ niệm của em!

ckia se v0j pan co gang vuot wa nke

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    344

Quote Nguyên văn bởi evippr01234 Xem bài viết
    ckia se v0j pan co gang vuot wa nke
    Cố gắng viết tiếng Việt có dấu em ơi ^^ :bosshere:
    MNXQ®
    Tình chỉ đẹp khi quần chưa cởi..quần cởi rùi mổi đứa 1 nơi

ĐẠI CA YÊU TINH HỘI

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    300

Quote Nguyên văn bởi sjno1402 Xem bài viết
    Tính tới ngày hôm nay 19/2 là tròn 65 ngày mình yêu nhau, nhớ cái ngày định mệnh đó 14/2, ngay mùng 1 tết, thật sự em nghĩ rằng mình đã yêu, cũng tại web gockhuat này, tụi mình đã quen nhau, đã có những ngày thật vui, em đã rất vui, em ghét nhất cái câu " tới đó tính" của anh, vậy mà ko hiểu sao giờ em lại nhớ câu nói đó của anh. Anh đã xin lỗi em, anh bảo mình ko hợp nhau, rồi anh ra đi, anh vụt khỏi tầm tay em, tối chủ nhật hôm qua là một ngày buồn nhất trong cuộc đời em, vì em biết rằng mình sẽ ko bao giờ gặp lại anh nữa, 2 đứa bạn thân biết chuyện đã qua an ủi em rất nhiều, và bây giờ em nghĩ rằng em sẽ khóc, sẽ khóc thật nhiều, thật to để nhớ anh nhưng rồi em sẽ lau nước mắt, em sẽ gắng đứng dzậy để tiếp tục sống tốt, đó cũng là điều mà anh mong muốn đúng ko? Em biết rằng bây giờ anh là nỗi đau nhưng ngày mai anh sẽ là kỷ niệm, một kỷ niệm mãi không phai trong trái tim em. Em cám ơn anh đã buông tay để giúp em có thể tự tin, có đủ cứng rắn tiếp tục con đường trước mặt. GIờ đây mình không còn đi chung một con đường, nhưng em sẽ quay đầu nhìn lại con đường của anh, nhìn lại bóng hình anh, rồi em sẽ bước tiếp con đường của mình. Yên bình anh nhé, hạnh phúc anh nhé. Tạm biệt anh, kỷ niệm của em!
    Cố lên bạn nhé! đã kô hợp nhau thì dù có đến với nhau cũng chỉ toàn gây nhau,giận hờn mãi thôi.... minh cũng vậy. chia tay 1 t/y

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    305

UH nhìu khi chia tay là điều tốt nhất mà cả 2 có thể làm cho nhau hĩhix
    HUYNH ĐỆ HỘI
    Chỉ một mình anh lặng yên đứng nhìn,
    Người người sải bước từng đôi trên đường:angel:

Thanks
    18
    Năng lực viết bài
    308

cố gắng vượt qua,ko0l cũng đã vượt qua được oy nè...chai yo...tự tin, zui zẻ để đứng vững nha bạn!!!!!!
    Thiện căn kia bởi lòng ta
    Chữ TÂM kia mới bằng ba chữ TÀI

(HUYNH ĐỆ HỘI)

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    389

Khi tình yêu không hạnh phúc
    Thì chớ núi kéo thêm ưu phiền
    Anh đã xin lỗi em, anh bảo mình ko hợp nhau, rồi anh ra đi, anh vụt khỏi tầm tay em, tối chủ nhật hôm qua là một ngày buồn nhất trong cuộc đời em,
    Hãy để một điều thiêng liêng
    Cho nhau tọai nguyện ...một miền ta mang
    Yên bình anh nhé, hạnh phúc anh nhé. Tạm biệt anh, kỷ niệm của em!
    Hy sinh ,ta hy sinh cho chàng
    Riêng ta mãi mãi vô vàng thủy chung

Ờ ! Một cử chỉ tốt trong tình yêu
    Như sao Duy thấy tòan những bạn mang nặng chuyện tình " tan vỡ " như bạn ko vậy !
    Buồn thật đấy
    Hãy vững lòng
    Ngày của mong
    Rồi hạnh phúc
    :c8:Tổng hợpVideos+ Pictures & NewSock : http://www.vietboy.net/tags.php?tag=...+trieuthanhduy
    Link xong nhớ chém nhẹ tay !?
    Muốn [kua] Duy thì nên vào đây :
    http://www.vietboy.net/blog.php/1624...+trieuthanhduy

Thanks
    19
    Năng lực viết bài
    275

Cố lên nhé bạn, cuộc đời là vậy đó, phải trải qua sóng gió thì mới trưởng thành được. Nói vậu thôi chứ mình cũng sắp như bạn, chỉ có điều mình không biết bao giờ chuyện đó mới xảy ra. Mình cũng như bạn, có BF rất quan tâm đến mình, nhưng mà cuộc đời đắng cay sẽ không cho bọn mình ở cạnh nhau lâu, tất cả đều tãi xã hội này còn quá nhiều định kiến vè gay :d

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    294

chang phai la gay von di da rat buon roi sao? Tai sao biet rang khi yeu la se phai kho ma cu muon thu the nay de roi phai the nay??? Neu ko du manh me, can dam de vuot qua thi ban dau ko nen bat dau, da chap nhan bat dau thi phai hieu rang ket thuc la 1 dieu tat yeu. Ban biet vi sao ko? Co giao cua to day to '' Khong co khach hang nao la trung thanh ca?'' vi the trong tinh yeu cung the, dung yeu 100% yeu 90% thoi chua lai 10% cho minh co duong de rut. Hmmm, anyways, minh cung mong sao ban se ease duoc noi buon nhe.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    322

Hãy nhắm mắt lại, lắng nghe trái tim và làm theo lời chỉ dẫn, bởi khi yêu chỉ có trái tim mới là người dẫn đường đáng tin cậy nhất, đừng vì chút lo sợ vốn có mà đánh mất đi những thứ khác, bởi "còn yêu thì vẫn còn hy vọng". Con người chỉ có 07 năm tuổi trẻ, hãy thử và cảm nhận, đừng e ngại bất cứ cái gì, bởi lẽ nếu xảy ra chuyện gì thì tuổi trẻ sẽ kéo người ta lên. Khi còn trẻ hãy can đảm để cho mình nếm hết mọi khổ cực, vì chẳng mất gì cả mà có thể sau này sẽ là những kinh nghiệm sống mà không bao giờ tìm lại được...
    Ta là ai trong cõi đời hoang vu này,
    Ta là ai trên thế giới vắng tiếng cười này,
    Ta chỉ có em và có ta...
    Em ở đâu? Có biết ta chờ em không?

+ Viết bài mới