+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    31
    Năng lực viết bài
    0

Post chỉ cần một cai gì đó để tựa! không hơn không kém!

nhiều người có đựợc người yêu mình là điều tốt! nhưng người yêu mình lại chính là người mình yêu thì đó là điều hoàn hảo!
    tuy nhiên số người may mắn tìm đựoc một nửa của nhau là rất ít! chỉ chiếm khoảng 30%
    vic nằm trong số 70 còn lại! nhiều lúc thấy buồn! chán nản! không biết nói với ai! có nhỏ bạn thân! tâm sự với nó! nó cũng biết mình là gay! nó thông cảm cho mình! tuy nhiên nó làm sao hiểu mình đựoc! nó đâu có hiểu cái cảm giác khát khao một cánh tay rộng khi vic khóc! nó đâu biết vic cần người ôm vic khi vic té ngã trong cuộc sống!
    nhiều lần vic mơ mộng cho mình một người yêu! một người chỉ cần nằm bên vic mỗi tối! cho vic gối đầu lên tay anh! chỉ như vậy thôi! để mỗi sớm mai thức giấc nụ cười của anh là sức sống của vic!
    nhưng ước mơ chỉ là ước mơ! mình mơ mộng quá thì người ta cho mình là viễn vông! có lẽ là viễn vông! bởi vì vic có sống đựoc lâu nữa đâu! mơ mộng một tí chắc chẳng sao!
    thông cảm cho vic vì vic nói quá nhiều! chúc mọi người mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    431

Mặc định Re: chỉ cần một cai gì đó để tựa! không hơn không kém!

Đừng buồn, hãy tin rằng ở đâu đó có người còn đợi mình...nhok từ 70 sang 30 nè, sau một thời gian dài...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    286

Hãy tự tạo lấy cho mình niềm tin, tự tạo lấy cho mình cơ hội. Đừng chờ đợi 1 thứ gì đó sẽ đến với mình đó dường như là 1 chuyện kô thể bạn à? Hãy tự tin và lạc quan lên, hãy tin tưởng bản thân mình? Con người sống hôm nay nào biết trước ngày mai ban đừng đắn đo suy nghĩ nhiều nhé :D 1 nữa của bạn đang ở đâu đó có thể là ngay xung quanh bạn nhưng do bạn vô tình bỏ qua nó mà thôi. Chúc bạn sớm tìm đc 1 nữa của mình :D

glacialgin Guest

Từ từ bạn ơi!

Từ từ sẽ gặp người thích hợp với bạn mà.

+ Viết bài mới