+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định dang rat can tu van. Lam on giup voi

em nam nay hoc lop 11 cao 1m75 64kg + ngoai hinh ua nhin nen em kha noi trong truong va duoc nhieu ban gai to tinh. Em cung nhu nhung thang con trai khac em hay choi the thao thich xem phim hanh dong , thich tro mao hiem va em cung thich con gai. Tu luc em hoc cap 2 toi gio em quen duoc vai nguoi ban gai. Ai em cung co cam xuc yeu thuong that su va co cam xuc gioi tinh. Nhung em chot nhan ra em bi thu hut boi tinh duc dong tinh khi 1 lan em di boi em gap 2 ng con trai dag khoa than om lay nhau. Em co cam giac rat bi thu hut. That su em cam thay thich tinh duc dong tinh. Nhung trong tham tam em, em thich co ng iu con gai de bao ve cho che. Em khong biet tai sao em lai thich sex gay. Em co hoi mot vai ng ban em rang: " neu tao noi tao la gay thi sao?" ai cung cuoi pha len bao rang : " may ma la gay chac tren doii nay ko ai la nam het". Em be tac vo cung. Em that su thich tinh yeu voi con gai nhung em lai thich tinh duc voi con trai. Em la ai ha??? Giup em voi. Moi ng mun chia se voi em co the lien he nick secret_1802 em chi tiep chuyen chia se ko cam, ko sex , ko moi moc, ko eo la

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    304

Mặc định Re: dang rat can tu van. Lam on giup voi

Hì hì về chuyện của bạn thì cũng có phần dzống với nhok... Nếu theo hiểu biết ít ỏi của nhók thì có lẽ bạn là Bisexual ( Hay còn gọi là Bi) Đây là có thể được coi là lưỡng tính ở con trai. Bạn có cảm súc với cả 2 phái mà bạn tiếp xúc. Có lẽ trường hợp của bạn cảm xúc nhất thời của bản thân. Khi chứng kiến việc này. Nhưng dần già rồi bạn cũng sẽ quen. Nhók có 1 lời khuyên chân thành với bạn là đừng cố tìm cách khám phá chuyện Quan Hệ Tình Dục Đồng Tính nếu bạn k muốn làm bạn gái và người thân của bạn suy sụp? Vì 1 khi đã QHệ rồi thì bạn sẽ k thể nào mà dứt ra đc đâu. Mình chỉ biết nói như vậy với bạn mà thôi :D. Chúc vui
    Đóng cữa trái tim thề cô độc
    Dang tay bóp chặt giấc mơ yêu
    Dùng bia khắc chữ đừng ai đến
    Trọn đời trọn kiếp chẳng yêu ai......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cam on ban rat nhieu. That ra da tung co 6 lan may thang gay ru re quan he tinh duc. Nhung minh da tu choi. Minh se co gag tiep tuc de ko lam vao tinh canh phai hoi han. Thx for sharin'

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    304

hì hì k có gì đâu. Quan trọng là do bản thân mình mà thôi :D. Chúc bạn vui vẻ :D
    Đóng cữa trái tim thề cô độc
    Dang tay bóp chặt giấc mơ yêu
    Dùng bia khắc chữ đừng ai đến
    Trọn đời trọn kiếp chẳng yêu ai......

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

Bạn lần đầu tiên làm mình comment từ khi vào diễn đàn. Mình cũng như bạn. Từ trước giờ thích 4 người chia đều 2 nam 2 nữ.:( Thôi kệ, mình yêu thật là được rồi. Mình cũng chẳng thích quan hệ td với đồng giới yêu là giới hạn cuối cùng vs mình thôi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

ban secret co nik chat ko? Noi chuyen cho do buon. Ko the chia se voi ai het tru nhung ng cung canh ngo

+ Viết bài mới