+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    296

Mặc định 1 người bạn mới ( ? )

Mình quen em trong 1 buổi sáng . Khi đó mình đang tập gym , em cũng đến tập và đi cùng với 1 người con trai khác lúc đó mình cung không để ý lắm vì lúc đó 2 người chỉ nhìn nhau như 2 người xa lạ . Em cao 1 m75 lông mày rậm . khổ ngươi to cao có râu quai nón nhìn rất men , khi em cửi trần thì có lông bụng và lông rún còn lông phần dưới thì chưa bít ( :c16: ) . mình cũng như bao người cùng tập thể hình không dám nhìn nhièu sợ người ta đánh giá mình khác người chỉ dám nhìn lén và cư sử đúng mực như 1 người đàn ông . Mình với em chỉ như 2 thái cực xa lạ . mình cũng đánh bạo 1 lần đến làm quen và cũng chỉ bít tên em là T ( xin dấu tên ) ngưòi đi cùng em đến tập là em trai của con bồ . em tập dc 1 tháng thì nghỉ . Mình cũng không để ý lắm vì chuyện tập 1 hay 2 tháng và nghỉ là chuyện thường . qua 1 tháng em lại xuất hiện tập lại lúc đó mình cũng vui . Rồi rần ràn ae nói chuyện hòa dồng hơn không còn khỏng cách ,rồi ae trong phòng tập tổ chức đi uống nước , đi nhậu , hát karaoke . Tui và em đèu tham gia vui vẻ , em hay cười hay nói chuyện và cũng hay tâm sự chuyện gia đình với tui . tui và em thâm thiết hơn trước . Khi đi tập về em nói với tui cho em đi chung xe đạp với ( tui đi tập bằng xe đạp mà ) Tui nói em đi chúng xe thì phải đèo anh đó he he . em nói vô tư thôi . Thế là hàng ngày đi tập về em và tôi đều đi trên chiéc xe đạp cà tàng . Mình và em vừa đi vừa nói chuyện linh tinh , rồi tôi hát cho em nghe những bài hất nhạc vàng ma tôi thik . Tôi định ôm eo em thì em nói . A đừng ôm eo không người ta tưởng 2 ae mình la bede ( :c5: ) . Lúc đó tui cũng cười nói không ôm thì ko om . tưởng chuuyẹn gì .
    dừ buổi sáng có rét hay mệt tôi cũng bò dậy đi 1 là vì sức khỏe 2 là cũng muốn gặp em để nói chuyện , dc đi cùng em , dù câu chuyẹn cũng chẳng có gì , công nhận em cũng cũng chăm thiệt , sang nào em cũng đi thấy tui đến em cũng vui mà tối đén nhìn thấy em cũng vui , hi hi
    Em nói chuyện rất buòn cười tôi toàn trêu em , lắm lúc em khoe với tui em có quen nhiều bạn có cả bê đê ( em làm chủ quán kinh doanh ăn uống , em có 25 t còn tui 29 )

em nói :
    Nhưng người bede ( gay ) đó họ giỏi lám , có tài . lại thẳng thắn và rất thật
    em chơi với mấy người họ tốt lắm lại rất giàu có .
    Lúc đo tôi định nói vơi em tui là gay đây nhưng không dám nói chỉ sợ khi bít dc em lại khinh rẻ tui không làm bạn với tui nữa
    Tui chỉ hỏi em . Em có ghét những người như thế ko . em nói em không ghét họ . em lại khoe anh thấy đùi em to không tôi bĩu môi bít to rồi khoe mãi , chúng tôi lại cười
    Thi thoảng tôi thấy em để tay lên tay tui . vì tôi ngồi sau không dc ôm eo nên tay phải để trên đùi tôi . Tui cũng không nói gì cứ để em làm thế ...

Tui với em lại vui vẻ nói chuyẹn linh tinh thế là doàn đường về nhà thật là ngắn

Tôi với em nói chuyện tán gái và chuyện vợ con . em còn dạy tôi cách tán gái , và quân sư cho tôi phương pháp tán như thế nào . ( anh cứ mạnh dạn lên , dẫn nó đi chơi rồi dắt vô nhà nghỉ đâm nó chết đi , đâm nó chết đi :c4: . Tôi lại cười và nói để anh học tập và làm theo lời chú . A cứ nghe em chịu khó gọi điện dẫn em đi chơi rồi tán tỉnh ... em có vẻ giỏi món này quá nói hăng say và rất là chuyên nghiệp , em khoe với tui có đến 10 mối tình và cũng thất bại cũng nhièu :m11: )
    . ....
    Tui thấy em để râu mọc nhều tui góp ý em cạo râu đi cho gọn gàng . Ngày hôm sau tôi và em cùng với nhóm cùng phòng đi nhậu tui thây em đã mày râu nhẵn nhụi tôi thấy vậy khen ( cha hôm nay khác nhe . em cười nói . anh thấy em nghe lời anh không . tôi cười công nhận nghe lời thật nhìn đẹp trai hẳn , em cười nói tip . đẹp trai từ xưa rùi . hi hi chúng tôi lại cười ) . Em nói : anh đi chơi thì em đi còn anh không đi thì em ciungx không đi .... Tôi nói em đi xe máy qua đón tui . Thế là chúng tôi đi nhâu , tôi uống mấy chén mà say nhè . Ngồi sau em tui ôm eo em , tựa vào lưng em ngủ . 2 tay cho vào túi áo gió của em . tui thấy em thật là ấm ( em cao 1m75 nặng 70 cân nên ôm sướng lắm he he ) Tôi cứ tựa vào lưng của em mà ngủ ngưởi dc mùi thơm từ người em tỏa ra thật là quyến rũ và em đưa tôi về đến nhà chúng tôi chia tay nhau hẹn sáng mai gặp lại . Tôi quen em tất cả là 6 tháng 15 ngày . hàng ngày chúng tôi vẫn đi tập thể thảo buổi sang và cũng chỉ có buổi sang gặp dc nhau . Tôi và em đều bít nhà nhau nên thi thoảng tôi cũng hay qua chơi .

Ae đọc bài viết của tôi đang kể ( sự việc này đang diễn ra ) cho tôi 1 lời khuyên có phải em đó là gay ko hay chỉ là 1 boy bình thường
    Tất cả nhưng sự kiện đang diễn tôi đều kể hết cho ae tham khảo /
    Lần sửa cuối bởi trungeu1; 24-11-2011 lúc 11:05 AM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    250

Mặc định Re: 1 người bạn mới ( ? )

Theo mình nghĩ thì chắc hắn là boy 100%. Bình thường nhiều lúc mình vẫn thấy 2 đứa con trai đi ôm eo sờ đùi nhau đầy ngoài đường thôi có sao đâu. Còn chuyện đi ăn nhậu, hát karaoke thì càng bình thường thân nhau 1 tí được. Mình nghĩ bạn đa nghi quá rồi....khuyên bạn đừng có bắt đầu trước để đến lúc mất đi 1 người bạn rồi lại cảm thấy hối hận

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    296

Quote Nguyên văn bởi TheBaby Xem bài viết
    Theo mình nghĩ thì chắc hắn là boy 100%. Bình thường nhiều lúc mình vẫn thấy 2 đứa con trai đi ôm eo sờ đùi nhau đầy ngoài đường thôi có sao đâu. Còn chuyện đi ăn nhậu, hát karaoke thì càng bình thường thân nhau 1 tí được. Mình nghĩ bạn đa nghi quá rồi....khuyên bạn đừng có bắt đầu trước để đến lúc mất đi 1 người bạn rồi lại cảm thấy hối hận
    Thank bạn đã khuyên mình . Mình rất sợ mất đi 1 người bạn như thế . cám ơn

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    297

Một người bạn thực sự là người chấp nhận con người thật của bạn. Còn riêng về bản thân của bạn, bạn phải xác định lại là bạn cần gì, tình cảm được người đó đáp trả hay đơn thuần là một đứa bạn thân. Nếu cần được đáp trả, vậy là có tình cảm hơn mức bạn bè với người ta rồi, lâu ngày chắc chắn chịu không nổi mà làm những chuyện hối hận không kịp.

Chọn lựa tình cảm lúc nào cũng không dễ dàng, nhưng những lúc bắt buộc thì vẫn phải chọn lựa tiến thoái. Những chuyện như thế này càng để lâu càng sinh nhiều chuyện, bạn lớn hơn tôi những 5 tuổi, tin rằng chuyện này không phải ít gặp đối với bạn, đúng không?

+ Viết bài mới