+ Viết bài mới
Trang 29/29 ĐầuĐầu ... 192526272829
Hiện kết quả từ 281 tới 284 của 284
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Kể về những lần nhìn thấy cu của ba mình

Hồi xưa nhà nhỏ nên cả nhà mình ngủ chung giường, ba mẹ đợi cỡ nửa đêm dậy đụ nhau. Mình ban đầu thức giấc chưa biết gì nên ngủ lại được, sau càng lớn càng tò mò, thức là giả bộ lấy mền che mặt coi lén. Công nhận ba mẹ đụ nhau dâm thiệt, cặc dái ba đầy lông luôn, lúc mà nằm sấp lên người mẹ nắc nhìn rõ lỗ đít của ba cũng bị lông che nốt.
    Ba mẹ còn có trò hay bình luận về cơ thể mấy người quen và hàng xóm quanh nhà, kiểu như "con A xưa vú nhỏ giờ đẻ 2 đứa phát tướng vú mông ngồn ngộn, thằng B nhỏ nhỏ ốm ốm vậy mà con cặc bự ghê nó đi ra đường không mặc sịp cặc lắc lư trong quần", v.v... Ở nhà cứ canh mình quay mặt đi là bóp cặc bóp mông vú nhau.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    250

Quote Nguyên văn bởi vuong99 Xem bài viết
    Và mình cứ núp ở đó ngắm ba thủ dâm, nếu ba có dậy mà thấy mình, thì mình sẽ giả vờ cười trêu ba là muốn xem ba sung đến đâu, k muốn quấy rầy ba nên vào mà k nói gì.
    Ngồi đó nhìn mà hồi hộp lắm ấy. Thấy tay ba đang vuốt ve cu trong sịp, rồi từ từ kéo cạp quần xuống, con cu của ba như được giải phóng, bật ra ngoài đập vào bụng một tiếng đánh bạch một cái, nghe đã gì đâu. Và đây là lần đầu tiên mình nhìn cu của ba cương cứng, lần trc nhìn là vẫn xìu. Trời đất ơi, chưa bao giờ thấy con cu nào ngon thế, dài gần đến rốn, múp rụp to cỡ cổ tay trẻ em luôn. Bao quy đầu tuột hết xuống cu của ba căng cứng, một chút gân, cu thẳng băng hướng lên trên gần phía bụng. Đầu cu khỏi nói, to to, đỏ đỏ, bóng lưỡng vì cu ba rỉ ra nước nhờn. Hết chịu nổi, cu vừa to vừa đẹp. Ba bắt đầu đưa tay sục cu của mình, rất đều đặn nhịp nhàng. Mình đoán chắc mắt ba vẫn đang nhắm nghiền và nghĩ về mẹ. Vì mẹ đã vắng nhà 7 ngày, nên ba mới hứng vậy mà, k chịu dc mà thủ dâm. Mình cứ ngồi đó mà cũng nứng theo, vừa nứng vừa hồi hộp. Sục đc một lát thì ba ngưng rồi lột phăng quần sịp quẳng sang bên cạnh. Rồi ba tiếp tục vuốt ve vs sục cu. Cu ngày càng căng cứng, đỏ chót, rỉ nhiều nước nhờn hơn, ba sục còn nghe tiếp chóp chép. Dc một lúc thì tay ba bắt đầu sục nhanh hơn, và mình bắt đầu nghe thấy ba rên "áaaa" mấy tiếng. Biết là ba sắp xuất tinh rồi đây. Ngay sau đó, ba rên to hơn rồi bắt đầu xuất tinh. Khỏi nói, tinh ra nhiều vl, đặc sệt, bắn ướt hết bụng của ba luôn. Cuối cùng thì ba cũng thủ dâm xong, mình nhìn mà đê mê cả người, xong cũng ngớ ra, chết nếu giờ ba ngồi dậy thì sao mà trốn đây. Thế là nhân lúc ba vẫn đang nằm lấy sịp lau tinh trùng, mình khẽ lò dò ra cửa lẻn ra mà thót tim, k biết ba có nhìn thấy cánh cửa khẻ chuyển động không. Nhưng k có động tĩnh gì, nên chắc ba k nhìn ra cửa. Quả là may mắn vì được thấy ba thủ dâm. Hehe. Càng ngưỡng mộ con cu của ba hơn, nên vẫn còn rình nhìn lén vài lần nữa nha. Hihi.
    Nghe kích thích quá bạn ... Bạn kể tiếp lần khác đi hihihi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    212

Truyện kể hay nhưng không thật

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    351

Quote Nguyên văn bởi akim Xem bài viết
    Hồi xưa nhà nhỏ nên cả nhà mình ngủ chung giường, ba mẹ đợi cỡ nửa đêm dậy đụ nhau. Mình ban đầu thức giấc chưa biết gì nên ngủ lại được, sau càng lớn càng tò mò, thức là giả bộ lấy mền che mặt coi lén. Công nhận ba mẹ đụ nhau dâm thiệt, cặc dái ba đầy lông luôn, lúc mà nằm sấp lên người mẹ nắc nhìn rõ lỗ đít của ba cũng bị lông che nốt.
    Ba mẹ còn có trò hay bình luận về cơ thể mấy người quen và hàng xóm quanh nhà, kiểu như "con A xưa vú nhỏ giờ đẻ 2 đứa phát tướng vú mông ngồn ngộn, thằng B nhỏ nhỏ ốm ốm vậy mà con cặc bự ghê nó đi ra đường không mặc sịp cặc lắc lư trong quần", v.v... Ở nhà cứ canh mình quay mặt đi là bóp cặc bóp mông vú nhau.
    Ib trao đổi zalo em.nhìn vậy hoài k thẳng nổi hả....

+ Viết bài mới
Trang 29/29 ĐầuĐầu ... 192526272829