+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Cô đơn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Cô đơn

Vậy là cuối thu rồi anh nhỉ. Cái lạnh se sẽ ùa vào trong em, cơn gió thoáng qua luồn vào tóc em, khẽ đụng vào bờ môi khát cháy của em, rồi tất cả lại ra đi vội vã. Như anh đấy, chính là anh!
    Người em yêu thương tha thiết, người ma em tưởng chừng không bao giờ xa cách, Vậy mà anh lạnh lùng và tàn nhẫn quá. Anh đã bỏ em ra đi mà không kịp nói lời nào, hạnh phúc với chúng ta thật quá ngắn ngủi nhưng em luôn nhớ, không bao giờ quên. Vì anh là mối tình đầu, là mở cánh cửa trái tim em, mang đến cho nó bao nhiêu cảm xúc mà trước đây ngay cả trong giấc mơ em cũng không bao giờ nghĩ rằng sẽ có những giấy phút tuyệt diệu như thể giữa 2 người con trai với nhau, nó đẹp và lãng mạng hơn gấp bội lần những cuốn tiểu thuyết những bài thơ bài hát mà em đã từng nghe. Nhưng chính anh cũng là người đã đóng trái tim em, khoá nó bằng sự giá băng vĩnh viễn, làm nó vỡ vụn mà không cách gì hàn gắn, để giờ đây mỗi cơn gió lạnh thoáng qua khiến tim em đau buốt.
    Giờ đây trong em hoàn toàn trống trải, cô quạnh, nhưng em không bao giờ trách anh đâu, vì em biết anh cũng rất yêu em. Ôi em thèm cái cảm giác được bên anh, được nghe tiếng nói ấm nồng, được nép mình tròng vòng tay ấm áp của anh biết nhường nào,được áp tai lên khuôn ngực vạm vỡ nhưng ấm áp để nghe tim anh và em hoà cùng một nhịp...!
    Nhưng không còn cơ hội vì anh với em giờ là một khoảng cách xa vơi vợi, thấy anh trước mắt đấy mà không thể sờ,chạm vào anh, vì anh sẽ tan biến, và chỉ còn mình em với đêm cùng những giọt nước mắt nghẹn ngào xót thương anh, xót thương cho sự ra đi phủ phàng của anh trong một tại nạn ở cái tuổi 30 rất đẹp đang có nhiều cơ hôi thang tiến trong công việc. Vậy mà huhu
    Giờ này bên kia thể giới, không biết anh đang làm gì, đang nghĩ gì, chắc anh cũng rất nhớ em như em nhớ anh, anh nhỉ
    Em sống từng ngày trong những kỷ niệm về anh, một năm 365 ngày với em thật dài nó như một thiên niên kỷ vậy, thể mà em đã mất anh vĩnh viễn 3 năm rồi.
    Vẫn biết thời gian không trở lại, và những gì đã qua chỉ là quá khứ, và ta phải quên đi qua khứ để hướng đến tương lai ma sao em khó quên anh.
    Trong nỗi trống vắng, lãnh lẽo này em cô đơn biết bao và hằng mong tìm được một người yêu em và đánh thức trai tim em sống lại mà sao chờ hoài không thấy.
    Mọi người thường nói trong thế giới thừ 3 không có tình yêu, nhưng em tin là có và đã được trải nghiệm nó cho riêng mình. Sau anh em cũng tìm đến với nhiều người để khoả lấp nỗi trống trải mà sao vẫn không thể, tất cả họ chỉ như những cơn mưa giông thoáng qua rồi lại vụt tan biến, dù có người cũng rất yêu em nhưng nó không đủ là tim em sông lại, sao vậy nhỉ, chắc vì em chỉ thích và mong muốn tìm đến những người hơn tuổi mình có chung suy nghĩ và cảm nhân với mình, nhưng biết là gì khi đó là một sự chọn của em rồi.
    Nhưng em không tuyệt vọng anh ah vì em tin vào tình yêu, anh rằng anh sẽ mang một người như anh đên cạnh em.

Tin vào tình yêu và mọng chờ nó sẽ đến, vì vậy cũng mong nhận được sự quan tâm của những ai từng đọc bài viết này và hy vọng trong vô số người đọc sẽ có một trái tim đến và đưa em ra khỏi vùng băng giá!
    ( [email protected]). Thân chào mọi người!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    290

Mặc định Re: Cô đơn

anh ij do oi that dang thuong cho tinh yeu cua 2 nguoi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Cô đơn

That buon va cam dong!
    Ban that chung tinh! chuc Ban co dc tinh yeu moi co the lap day trai tim yeu thuong cua Ban!

+ Viết bài mới