+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    252

Mặc định xấu cũng là cái tội...

Vẫn luôn cố gắng nở nụ cười thật tươi nhưng... Tôi lại ko thích nụ cười gượng ấy, tôi ko đáng yêu, lại chẳng hề xinh đẹp... hơi..... Tôi luôn cố gắng cất tiếng hát nhưng.... chẳng ai thèm lắng nghe giọng hát của tôi... có phải tôi chẳng dễ thương, cũng ko hề xinh xắn... hơi.... tại sao tôi lại xấu xí đến thế !!! Tôi phải làm sao để có thể cười rạng ngời như những người khác?? Tôi chán ghét bản thân mình, sao tôi lại ko thể hoàn hảo.... Đổ lỗi cho vẻ ngoài tệ hại của chính tôi hiện trên chiếc gương vỡ nát kia...
    Xin đừng nhìn tôi, tôi ghét cảm giác lúc này... chỉ muốn trốn đi thật xa, tôi phải đi đâu mới được giải thoát... thế giới này chỉ đầy những lời dối trá... Tôi thấy mình thật xấu xí... chẳng có ai muốn yêu thương tôi... tôi chỉ muốn xinh đẹp như bạn ấy, đáng yêu như thế.... xin đừng dối trá trước mặt rằng tôi rất đẹp... tôi thật xấu xí... và chẳng ai muốn yêu một người như tôi đâu.... tôi chỉ muốn mình trở nên đẹp hơn, giống như người mẫu.... xin đừng nói dối bởi tôi biết mình xấu xí...
    Đừng nói rằng người sẽ thấu hiểu tôi.... trái tim xấu xa ích kỷ này sẽ mau chóng phản bội người thôi.... xin đừng bắt tôi phải noi1m tôi ko dành cho người đâu.... chiếc gai buốt giá trong ánh nhìn lạnh lùng đó đang bóp nghẹt tôi rồi.... xin đừng đến gần hơn nữa, tôi ko cần ai phải quan tâm... tôi muốn mình bỏ đi đến một nơi thật xa, tôi chỉ muốn thét lên... thế giới này chỉ toàn dối trá....
    Thật cô đơn... tôi cảm thấy thật cô đơn... thật cô đơn.... tôi cảm thấy thật cô đơn... chẳng còn chút hơi ấm bên cạnh.... chẳng còn ai ở lại bên tôi.... thật cô đơn, tôi cảm thấy thật cô đơn... tôi luôn đơn độc trong thế giới này.... thật cô đơn... tôi cảm thấy thật cô đơn... chẳng còn chút hơi ấm xung quanh... bên cạnh, chẳng còn lại vòng tay ôm ấp.... tôi thật xấu xí....
    Y!H [email protected]
    Mãi mãi tình yêu là một điều bí mật. Hãy tận hưởng niềm hạnh phúc khi tình yêu đến ngự trị trong ta dù chỉ trong một khoảnh khắc nào đó của cuộc đời.

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    255

Mặc định Re: xấu cũng là cái tội...

b đừng tự ti quá, mà hãy cố gắng sống thật với mình là dc r... nhìu người ẹp mà giả tạo lắm

Thanks
    2
    Năng lực viết bài
    229

Đi phẫu thuật thẩm mỹ đi thôi...
    How I wish to come with you forever...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    231

du minh ko dep nhung ban co tam long trong sang the la da du roi. minh cung vay ne

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    283

hahaha...mặt xấu mà body musclả thì cũng đc mà...đi tập gym đi!

+ Viết bài mới