+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11
    Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    254

Unhappy Nhật Ký ngày 10/11/2011

Ngày 3/10/2011: không có gì đặc biệt.
    Ngày 5/10/2011: Gặp C. và bắt đầu để ý. không đẹp cũng không kute. C rất điềm đạm, giản dị với nụ cười thân thiện.
    Ngày 7/10/2011: C đi trể làm mình phải ngồi ngóng dài cả cổ. C vừa vào thì thầy cũng vừa vào. thầy bảo ngồi theo danh sách lớp. thế là ngồi đằng cuối lớp, vì mình chữ V mà. tuy nhiên vẫn nhìn dc nhá. đôi chút thôi nhưng cũng vui rồi.
    Tuần sau, chỉ có ngày đầu là C đi sớm thôi. những ngày sau đó toàn đi trễ không thôi. C hơn mình 2 tuổi ( mình học cd nhá ). ra dáng thanh niên lắm, còn mình thì, vẫn hình hài 1 đứa kon nít thích đua đòi, bon chen lắm. không như C, bình thường và hỉu chuyện hơn mình. Lại 1 lần nữa có sự xa cách, mình ngồi bàn nhất giua74 lớp, còn c chọn cho mình bàn chót và trong kẹt, thật khó khăn để nhìn lén C. cũng hơi ngại quay xuống ngó nghiêng nhìn người khác mà thật chất là C. vì thế đành làm thân với thằng ngồi bàn nhì. mục đích là quay xuống nó sẵn nhìn C lun.
    Tuần thứ 2: lại đi trễ hình như C cũng nhận thấy rằng mình hay nhìn C hay sao ý. nên cứ mỗi lần vào lớp C lại nhìn mình. hay là tại mình ngồi bàn nhất nên mún vào lớp phải đi ngang qua nên mới nhìn gì đó cũng không riõ lắm.
    Tuần thứ 3: C vào lớp học 1 lát thì ra ngoài, tới tiết 5 mới vào. thầy bảo tại sao C bảo đưa mẹ đi bệnh viện. mình nghĩ C đang nói dối và hơi thất vọng. tới hết tiết mình đi WC vô tình nghe dc thằng lớp phó hỏi C mẹ mày nằm ở bệnh viện nào, C bảo Thống Nhất. lúc đó mình mới bít mình đã hiểu lầm C. tự nhiên vui hẳn ra. C hút thuốc nhìu lắm và trông có vẻ mệt mỏi khi vào lớp. không bít có phải đi làm thêm không nữa. thích nhất lúc C thu tiền. thật dễ thương. tỷ mỷ từng chút 1. còn mình thì không đóng đợi là người cúi cùng hy vọng dc nhìn C thật lâu. C tuy hơi lớn tuổi nhưng kiến thức cũng vững lắm. nhìu khi lên bảng làm bài tập lý nữa cơ. rồi vẽ lấy điểm, xung phong phát biểu môn 9 trị ( môn mình ngu nhất )... bây giờ với mình C là 1 người hoàn hảo. vì thế lúc nào mình cũng lun dõi theo những hành động của C. thậm chí không ra chơi để nhìn C ngủ ( hâm quá phải hok? ^^!). bây giờ là 11h... 12h30 vào học. 15h sẽ bít ai là Bí Thư và mình hy vọng đó là mình bạn biết vì s không? vì Bí Thư thì có cơ hội gần gũi lớp trưởng hơn các bạn khác. mà lớp trưởng 9 là C... Tiếc 1 điều là C là B-Straight nhưng không dâm dau nha... lam sao để C đối với mình tốt hơn đây cho dù là bạn thôi, thân hay ko cũng dc. miễn là có thể tâm sự cùng nhau cũng vui r...
    @V-MYC

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    254

Mặc định Re: Nhật Ký ngày 10/11/2011

Bùn thật, không dc làm Bí Thư r... và hok dc gần C nhìu nữa... Thầy CN đã dập tắt mọi hy vọng của ta r.... ;grrr. bữa nay đi học thể dục C sexy vãi. xăng quần xăng áo choi bóng chuyền, nhìn dễ thương gớm... nhưng hơi mệt vì mình chạy 2 vòng sân về chót bị 30 cái hít đất, nhục gúm... ^^! phải chi mình giống C nhĩ, trầm tính và tài 3.... :c5:

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    254

haiz... hum qua kiểm tra làm bài k kịp, chắc bị điểm kém quá, về gặp trời mưa ngập nhà làm phải dẹp mệt mún xĩu lun, sáng học thể dục còn bị phạt nữa. đúng là số con rệp mà.... dc nghĩ sớm 2 tiết cũng đỡ ^^!... hôm nay nhận ra C hơi khác, tính hơi bực dọc lắm. khó hĩu quá. đau đầu quá... k bít C đang nghĩ j` nữa. có khi rất vui vẻ, dthuong. nhưng có khi cáu gắt... đừng vậy nữa C nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    @V-MYC

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    290

choy lam ban de thoi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    290

chi can ong anh mua it nuoc hay vai cai banh ij do dem vo len lut de gan cho C la dc lau ngay C tu dong hieu ra va og cu chu dong la dc muon co giai lao hoc hte duc y ngoi gan C va hoi ong we oi dau me og sao rui tutu h ra choi ru ong di uong nuoc con ko mua nuco zoo vai 3 ngay al ok

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    290

biet C dag but thi han che tiep xuc vo duyen ti cahc viec cua me C y' tien vien hay la viec nah tung thieu tjen ha van de ij do;
    tuj chac 80% luon taj tuj cug hay buc maj zu do lam

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Chay zô :c16:
    đỜi nÀo bÁnh đÚc cÓ xƯƠng,
    đỜi nÀo tÓp chẢnh mÀ thƯƠng bÓt gÀ..!!

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    254

hj... tks bạn ngaz... nhìu cách quá nhĩ.... nhưng C là Str... mình nghĩ vậy... với lại lớp mình hok có học bàn...lớp 107 đứa toàn trai, đông vậy lở có j` chắc độn thổ lun quá... :c4: chắc để tự nhiên... vì cả nc với C mình còn k thể mà... :c13:
    Quote Nguyên văn bởi nhoxboo2002 Xem bài viết
    biet C dag but thi han che tiep xuc vo duyen ti cahc viec cua me C y' tien vien hay la viec nah tung thieu tjen ha van de ij do;
    tuj chac 80% luon taj tuj cug hay buc maj zu do lam

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    254

Ngày 10-12-11...
    bữa nay hoc bù Hiện diện 30/107... C lại hok đi học... hôm qua học TDuc C cũng hok đi học... cả thằng lớp phó nữa. hôm nay có điểm kiểm tra 1 tiết kỹ thuật điện hôm bữa r đó C. tiếc thậc. C chỉ 2đ à. mà C đừng lo. lớp 80% 2đ lận 3đ thì khoảng 15%. còn lại thì các điểm còn lại... V dc 7đ. nhưng thầy chấm nhầm. đáng lẽ sai mà thầy chấm đúng. hên là V lên bảng làm lại nên thầy cho 7đ lun. V kể C nghe thằng Triều cóp bài V nó dc 6đ.. xui cho nó là thầy lấy bài nó để sửa lên bảng. thày phát hiẹn và chấm lại bài nó... kaka. chắc nó cũng 2đ quá. hôm qua C đọc điễm mà hok đọc điểm C cho V nghe. nhờ thằng Phụng V mới bít đó. 7 hay 8 điểm j` đó hả.. V dc 8đ... hjhj. Vẽ KT là môn mạnh của C mà. nhưng hôm bữa ktra, C hok nói ra: "mấy thằng vẽ nét thẳng cho chết hết" có lẽ V sẽ hok trừ điểm C đâu. hôm qua giải lao V ra trước C ra sau, chỉ 2 mình xuống cầu thang, suốt quãng dườngd ài như vậy mà chẵng nóy với nhau câu nào, C hok nc với V vì chúng ta chưa bao giờ nói chuyện hay C bít V có cãm tình dbiet với C nên CC tránh né? s C lại nói chuyện với thằng đi lên chỉ bước ngang qua nhau. còn chúng ta lại song hành cùng nhau mà chẳng có chút tình bạn j`? mặc dù rất nhỏ thoy V cũng vui mà.
    Kiểm tra C luôn là người nộp bài sớm nhất, còn V thì trễ nhất. hôm nào V đi trễ thì C đi sớm.. Vợ chồng tưởng chừng như xa lắm, nhưng nó vẫn ỡ kế bên nhau đó thoy. hay tại C hok thích V vì có X nào đó kề bên r.. chắc vậy! tiết KT điện C hok học vì chê thầy dạy k hĩu, C nt với ai mà cười mãi. C và tụi thằng Hoàng có j` mà nhìn vào dt nó miết à. đôi khi còn cười mĩm nữa.. khó hĩu quá...
    +++++ đôi khi C quát lên, có khi lại như con nít. V thích nhìn C uống nước suối mang theo hơn là ra cổng uống cafe. thích leo lên tầng 5 nhìn ra cửa sổ nhìn C chờ xe buýt mà k ai bít lý do tại s 3 5 7 nào V cũng vào học AV sớm mà cứ mãi nhìn ra cửa sổ.... chỉ mình V hĩu tất cả những hành động kì quặc của mình thôi... vì VMYC +++++

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    254

sự khác biệt giữa 2 chúng ta:
    +C................................ -V:
    +Ngày nào cũng cafe. ......-nước suối.
    +Chạy Exciter(giàu)..........-Wave(nghèo).
    +Lớp trưởng....................-SV thường.
    +Nhìu ng vay quanh......... -Số ít thôi.
    +Đi trễ thường xuyên........-Hiếm.
    +Nghĩ học.......................-V hok dám.
    +Mạnh Mẽ, Quyến rũ.........-Ốm còm nhom.
    +Hok học AV....................-Học đều.
    +Xách cặp.......................-Lun đeo.
    +Không cười.....................-Khi V cười.
    ...
    còn nhìu mà V k thể kể hết dc. chẵng hạn bạn V toàn 92, 93.. còn bạn C hoặc bằng tuổi hoặc cùng quê. C hay ra ngoài và làm việc riêng, V thì ít. nhưng quan trọng nhất là C straight, còn V thì k.... tất cả những điều trên làm khoảng cách giữa chúng ta ngày càng xa. V phải làm s đây?
    hôm nay nghe nói có nguyệt thực và mặt trăng máu. hok biết nếu mình ước có thành hiện thực hok nữa. nếu có thể V sẽ ước V sẽ hĩu dc hết tất cả những j mà C đang nghĩ, để hok còn thắc mắc nào về những hành động kì lạ của C.
    Lần sửa cuối bởi vn2808; 10-12-2011 lúc 12:54 PM Lý do: COS MYC

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối