+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9
    Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    288

Question giữa trần thế này tôi là ai?

làm sao đây?tớ không biết mình thật sự là gì?
    nhiều khi mình muốn có một cô gái để ôm ấp trong vòng tay,để cùng nhau sẻ chia
    mình thích mẫu phụ nữ hiền diệu,nói năng nhỏ nhẹ(không thích những cô gái năng động.nhí nhảnh chút nào cả)
    nhưng đôi khi mình lại thích nhìn những chàng trai có khuôn mặt đẹp,cao to vạm vỡ,vì thật tình mà nói mình nhỏ con,và xấu
    nhưng mình thật sự không dám nghĩ và không muốn nghĩ đến cảnh làm tình của hai đứa con trai.mình không có ý xúc phạm đâu nhưng nhìn thấy cảnh đó là mình lại thấy buồn nôn
    mình nhỏ con nên không chơi được các môn thể thao mạnh,mình chỉ biết chơi bóng chuyền và cờ vua thôi
    nhưng điều đó không có nghĩa là mình không thích những đứa con gái,bởi vì mình thật sự rung động trước những đứa con gái đẹp
    nhưng điều kỳ lạ những đứa con trai đẹp :cả về gương mặt lẫn thể hình thì mình lại thích nhìn
    vậy thật ra mình là ai đây?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    305

Mặc định Re: giữa trần thế này tôi là ai?

bạn ko nói tỉ mỉ nên mình cũng fán đoán sơ sơ nha!!! ban nói ban thấy cảnh làm tình của 2 đứa con trai ban buồn nôn thì chắc ban ko fải gay oy!!! bạn thích nhìn trai đẹp chẳng wa bạn là 1 tín đồ của cái đẹp,bạn ao ứoc dc đẹp như họ, hoặc thik nhìn họ để so sánh với bản thân mình.Điều này rất la bình thuong cac boy bạn àh.Cũng giống như gay đôi khi thik nhìn fụ nữ vì họ khao khát có nét duyen dáng,diu dàng đằm thắm của fụ nữ vậy.Chúc bạn sớm tìm dc gioi tinh thực của mình.mình chỉ ý kiến tham khảo vậy thôi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    351

cách đây 2 năm mình y như bạn , đơn giản chỉ là iu thix các đẹp nhưng ko ngờ càng ngày mình càng bị các íu tố gia đình, bạn bè tác động rất nhìu .. Mình rất tình cảm nên ngĩ trò đùa của bọn con trai là wa vô tâm nên chơi với bọn con gái , chơi riết tính tình đã thay đổi hoàn toàn . Bây giờ mình 80% là gay rồi , làm gay nó pùn nhưng cũng có cai vui , chúc bạn chọn đúng con đường .. Bạn đã vào web này rồi , thì hãy là gay đi bạn ^^ ...
    If you don't like the company .Let's just do it you and me
    You and me... Or three.... Or four....
    - On the floor!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    290

Bạn này giống mình. Haizzzz. Đừng nói đến làm tình mà chỉ là hôn thôi cũng thấy sao sao đó +_+"
    Hiện giờ bạn vẫn là boy đấy, cảm xúc với con gái vẫn còn và mãnh liệt là đằng khác nhưng mà bạn hãy để cảm xúc đó mạnh hơn nữa nhé. Hiện giờ chắc bạn chwua nghĩ đc mình là ai đâu. Vẫn rối rắm như mình hồi xưa vậy. Không biết mình là ai và như thế nào.
    Mình cũng không cao to, cũng không vạm vỡ. Mình nhìn bình thường được mỗi cái mặt đẹp đẹp thôi cho nên con gái cũng thích mình nhiều lắm. ^^. Dù sao thời gian cũng sẽ cho bạn câu trả lời cũng như mình thời gian sẽ cho mình câu trả lời. mình là ai

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    290

Quote Nguyên văn bởi son_spears_218 Xem bài viết
    cách đây 2 năm mình y như bạn , đơn giản chỉ là iu thix các đẹp nhưng ko ngờ càng ngày mình càng bị các íu tố gia đình, bạn bè tác động rất nhìu .. Mình rất tình cảm nên ngĩ trò đùa của bọn con trai là wa vô tâm nên chơi với bọn con gái , chơi riết tính tình đã thay đổi hoàn toàn . Bây giờ mình 80% là gay rồi , làm gay nó pùn nhưng cũng có cai vui , chúc bạn chọn đúng con đường .. Bạn đã vào web này rồi , thì hãy là gay đi bạn ^^ ...
    Không thể nói như bạn được. Ép người ta thành gay rồi người ta sẽ như thế nào? Dù thành gay thì cũng sẽ là bi thôi. Cũng sẽ lấy vợ và lập gia đình. Điều đó có thực sự đúng.
    Ây da không nói nữa. nói nwuax thành cãi nhau mất tiêu +_+"

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    288

Quote Nguyên văn bởi bigbang01 Xem bài viết
    bạn ko nói tỉ mỉ nên mình cũng fán đoán sơ sơ nha!!! ban nói ban thấy cảnh làm tình của 2 đứa con trai ban buồn nôn thì chắc ban ko fải gay oy!!! bạn thích nhìn trai đẹp chẳng wa bạn là 1 tín đồ của cái đẹp,bạn ao ứoc dc đẹp như họ, hoặc thik nhìn họ để so sánh với bản thân mình.Điều này rất la bình thuong cac boy bạn àh.
    uh bạn nói có lẽ cũng đúng,mình nhìn họ để rồi lại ước : ước gì mình cũng được như họ:cao to và đẹp mã
    có tham quá không nhỉ?
    mình vào đây,bởi đơn giản một điều mình không dám vào chia sẻ ở những diễn đàn khác,mình sợ bạn bè mình sẽ biết,vì phần lớn bạn bè mình đều là dân IT

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    301

cách tốt nhất là để thời gian trả lời!!!
    Your love has kept me going through good and bad times. It's kept me growing like a steady flame!!!
    HUYNH ĐỆ HỘI

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    290

Ko biết bao nhiêu % là sự thật. Nhưng nếu đã cảm thấy ko thể chấp nhận được mối quan hệ thể xác giữa hai người đàn ông thì ngay từ đầu đã không thể, và cũng không nên bước chân vào cái chốn này.

Nói thật mình thấy hết sức là vô lý khi bạn nói: "không dám nghĩ và không muốn nghĩ đến cảnh làm tình của hai đứa con trai", và "nhìn cảnh đó lại thấy buồn nôn". Chắc là bạn phải nôn rất nhiều mới viết được mấy cái reply bên box hình người lớn phải không? Nếu mình nhớ không lầm thì bạn còn post reply trong một topic có những tấm hình làm tình tay ba của gay nữa (mới đây thôi, vì mình là người post topic đó mà). Vậy ý bạn là 2 người thì buồn nôn còn 3 người thì bình thường, phải không?

Xin lỗi nếu làm bạn thấy khó chịu, nhưng mình thật sự rất không thích cái cách bạn hô hào rằng chỉ rung động trước những người con gái đẹp, chỉ thích nhìn những người con trai đẹp mà không có chút mong muốn tình dục nào (thậm chí còn "buồn nôn" ??) .Ko biết là bạn đang cố lừa dối bản thân hay là lừa dối mọi người ờ đây, nhưng bạn hãy nghĩ lại xem, bản thân bạn có giống như những gì bạn nói ko?

Mình đã từng có những biện minh như thế về bản chất của mình. Để che mắt mọi người, và cũng để lừa dối bản thân, rằng mình ko gay, mình chỉ thích chiêm ngưỡng cái đẹp thôi. Cuối cùng cũng bị một người hiểu chuyện hết lời phê phán mình mới quyết định được con người của mình đấy.

p/s: nếu như những gì bạn nói là sự thật thì coi như mình chưa có mặt ở đây nha, và chúc mừng bạn vì bạn chưa phải gay đâu (nhưng nói thật mình ko hề tin vào cái khả năng đó, dựa vào sự có mặt của bạn, và dựa vào những gì bạn đọc, viết tên 4rum, mình dám cá 100% ban ko cảm thấy ghê tởm khi thấy 2 thằng con trai xxx nhau đâu)

Thân!
    Nữa đêm ko ngủ: T♥ist
    Lần sửa cuối bởi T♥ist; 30-03-2010 lúc 04:37 AM
    :victory:
    Thank You For Reading

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    288

Question Re: giữa trần thế này tôi là ai?

@twist:uhm bạn khá chú ý đến bài viết của mình,thanks vì điều đó
    vấn đề ở chỗ bạn đọc cả bài viết nhưng lại chỉ chú trọng đọc và phân tích khá kỹ ở đoạn giữa ,kỹ càng đến từng từ của đoạn giữa nhưng lại quên mất một điêu rằng: con người là một tổng thể phức hợp của những cảm xúc,bạn đã bỏ qua phần quan trọng nhất là cảm xúc của mình ở 2 đoạn đầu và đoạn cuối,và đoạn giữa chỉ là một trong những cảm xúc của phức thể cảm xúc ấy
    cả bài đúng là có sự mâu thuẫn:mâu thuẫn của chính bản thân mình bởi đang muốn tìm ra chính mình là ai từ trong phức thể cảm xúc ấy,và đấy mới chính là vấn đề mà mình mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn từ trong 4rum này!bởi những người khác thì làm sao hiểu được cảm giác này để mà chia sẻ vì họ có phải là người trong cuộc đâu,chỉ có các bạn đã từng trải qua cảm giác ấy thì mới biết và hiểu để mà tư vấn cho mình được chứ!
    vì mình không viết rõ ràng nên bạn thắc mắc nhiều cái là cũng đúng thôi:phần reply cho các phim ấy chính là khi mình tìm hiểu lại chính mình,có xem thì mới có cảm giác buồn nôn chứ bạn,và chính vì xem rồi nên mới hễ nghĩ đến là lại thấy buồn nôn cho nên mới bảo là không dám nghĩ đến nữa,còn như bạn nói "có dục vọng với một thằng con trai khác khi xem phim đó" thì bạn đã nhầm :có thể đảm bảo với bạn là hoàn toàn không!
    nếu đã trải lòng để tâm sự ra như vậy và ở trên đây với một cái nick giả thì không thể nói rằng mình đang ngụy biện để che đậy bản chất->khác nào "vải thưa che mắt thánh".Và bạn à:xúc cảm của mình trước một người con gái đẹp là thật,nhưng mình xin mở ngoặc để nhắc lại một cảm xúc khác của mình đó là:thích ngắm cái đẹp và kể cả con trai có gương mặt đẹp,mình ước sẽ có được một gương mặt đẹp như thế,nhưng chắc chắn một điều rằng khi ngắm gương mặt đẹp ấy mà nghĩ đến cảnh làm tình của 2 đứa con trai là mình thấy buồn nôn (2 cảm xúc như trái ngược ấy mình đã nhắc ở đoạn đầu và đoạn cuối rồi mà)
    ->và đây mới chính là vấn đề quan trọng nhất của mình đang cần phải giải quyết,vì vậy vấn đề rắc rối này đang rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn đấy!
    thanks 4 u!thân bạn nhen
    Lần sửa cuối bởi bekhoty88; 01-04-2010 lúc 01:34 AM

+ Viết bài mới