+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Post Tui phải làm sao đây?

Tui đã yêu anh ấy, yêu rất nhiều.
    Chúng tui cũng hay gặp nhau và rùi lại làm chuyện đó. Nhưng anh ấy chưa 1 lần nói lời yêu tui. vì anh ấy bảo là chỉ muốn chúng tôi là bạn/. Có lần tui kô chịu được nên đã nói là " tui nhớ va yêu anh ấy" nh anh ay đã giận tui, nên tui ko bao giờ dám nói câu đó nữa, nhưng tui thấy rât buồn. có lúc tui nghĩ: nếu đã coi nhau la bạn thui thì sao anh con qhtd với tui? rùi lại nghĩ linh tinh.
    Tui chán lắm, anh ay như vậy là sao?
    Nhiều lúc tui cứ bảo la sẽ ko gặp lại anh ấy nữa, nh 1 tuần mà kô gặp la tui thấy nhớ anh lắm,

tui bek anh ấy có tất nhiều bạn, anh hay vào Ola để chát, làm quen với mọi người, còn có đi gặp họ kô thi tui ko bek.
    Điện thọa của anh ấy tui cũng kô bao giờ được động vào, có lần tui cầm điện thoại của anh ấy, tui tò mò muốn bêk a ấy co lừa dối tui kô nhưng a ấy bek va giận tui, nói la: kô thích ng khác xem chuyện riêng tư của anh ấy.Hix. Nên tui cũng kô bao giờ làm thế nữa.
    Nhiều lần tui định nói thì lại nghĩ tui với anh chi là "bạn bè" như anh đã nói nên tui kô dám nói, Toi kô bek a ây coi t la cái j nữa,
    Nh bảo ko gặp a ấy nưa thì tui kô làm được...hix.
    Mọi người bảo tui phải làm như thế nào đây? tui street mất.
    Nhiều lúc tui buồn ra mặt thì anh ấy bảo: sao em lại yếu đuối thế? tui lại thui chỉ dám buồn, dám khóc khi co 1 mình.:beated:
    Lần sửa cuối bởi Hoangpro; 27-03-2010 lúc 06:13 PM

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    299

Mặc định Re: Tui phải làm sao đây?

ở pên pạn cũng có pít pao người wan tâm tới pạn mà cần j` phải khổ như vậy.bạn nhớ a ấy nhưng chưa chắc đó là ty đâu có thể đó chỉ là cảm giác thôi mà. pạn hãy thử wen a ấy pít đâu pạn sẽ làm đc .còn a ta chỉ mún qh với bạn thôi.
    [SIGPIC] Nice day!!!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

tui cũng muốn vậy lắm, nh tui kô làm được, đã mấy lần tui tự nhủ la kô liên lạc với anh ấy nữa, nh rui chính tui lại là người chủ động liên lạc trước, vì tui thấy nhớ anh kô chịu dược, hix.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Tôi nghĩ anh ấy chẳng yêu thương gì bạn mà chỉ tình dục thôi...bạn nên có suy nghĩ chín chắn cho tương lai của bạn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mình đã học qua tâm lý học của trường Sưu phạm. Mìh xin nói vài điều thế này
    Trong xã hội hiện nay , hiện tượng đồng tính trở nên phát triển rầm rộ và trong thế giới thứ 3 tồn tại ba loại người
    Thứ nhất Vì Tiền(48%), Thứ 2 vì dục(49%) thứ 3 vì tình(3%). Đây là khảo sát trên mạng xã hội đã thống kê được do đó bạn không cần phải quá buồn phiền vì tìm chưa được ngưòi yêu mình,
    Theo mình anh bạn đo được xép vào loại thứ 2 nên bạn không cần phải vì anh ta mà đau khổ nhiều nhé. Cuộc đời còn dài và còn nhiều thứ để ta lưu tâm hơn chuyện đó bạn a.
    Chúc bạn may mắn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cảm ơn bạn nhiều lắm!
    Mình cũng biết anh ấy đến với mình chỉ vì tình dục, nh kô hiểu sao mình vẫn cứ lao vao.
    Mình thấy thiếu thốn tình cảm, thèm cảm giác được ng khác quan tâm.
    Nh thái độ của anh ấy lại làm mình quá thât vọng ..
    Phải chăng tất cả mọi ng ở tgt3 này đều như vậy{97% la vì tiền+tình dục như bạn đã nói}?
    3% còn lại thi rơi vào bao nhiêu người ?hix.

+ Viết bài mới