+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Thumbs down bot suong hay Top suong?

ai bek thi chi dum tui vói:o
    Tui và anh yêu nhau, Vì anh la Top nên tui đóng vai trò la Bot, mỗi khi qh xong la anh lại hỏi tui là "e có sướng ko?" tui cừ ưh àh cho xong chuyện, chứ thực ra tui ko có cảm giác gì cả, chỉ thấy đau thui ah:gru:HIX,vì tui rất yêu anh , ko muốn mất anh, nên ko dám nói, tui phải lam thế nào đây?
    Mà sao mọi ng bảo Bot thi sướng ma sao tui ko thấy có cảm giác gì vậy? Chỉ thấy đau thui, về sau thì đỡ đau hơn nh cũng ko thấy có cảm giác sướng gì cả. Ai bek thi chỉ dùm với?:ops:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: bot suong hay Top suong?

bot chẳng thấy sướng, chỉ thấy đau^^!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    288

trời sao tui thấy sướng muốn chết luôn.ngất ngây con gà tây

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hic, co thay suong gi dau ma suong. dau muon chet luon,chang co cam giac gi het,
    Ox của mình tưởng minh sướng nên làm càng mạnh, hix.
    trời ui,càng mạnh thi tui càng thấy đau, lại buồn..... nữa chứ, hix/

Thanks
    18
    Năng lực viết bài
    308

không sướng như mọi ng nghĩ đâu....Hơi đau, còn lại không có cảm giác gì cả...Mình cg chẳng dám nói ra,đến giai đoạn cuối anh ý làm vừa nhanh vừa mạnh,mình đau đến chảy cả nc mắt,nhưng mình nói dối là sướng quá nên thế....
    Thiện căn kia bởi lòng ta
    Chữ TÂM kia mới bằng ba chữ TÀI

(HUYNH ĐỆ HỘI)

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hix, sao bạn giống tui thế.
    tui cũng chẳng có cảm giác gì cả. chỉ thấy đau thui.
    qhtd xong a ay hay hỏi mình là : có sướng kô?
    mình sợ mất anh nên cũng bao thick. vì anh ấy bảo : nếu em kô thick thì mình thôi kô làm chuyện đó nữa,nh việc đó đồng nghĩa với việc là bọn mình chia tay nhau. hix.
    mình chỉ dám chêu lại anh ấy là: anh muốn bek cảm giác của em như thế nào thì a nằm xuống để e làm cho anh xem. hiiii. nh ong ấy kô cho mình làm, hii

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    303

tuy tung ng` tkuj pan ha`. co ng` tkay suong con c0 ng` k0. neu pan k0 mun tkj` ku pao vọ ng` iu pan i. neu a i iu pan tkj a se ckiu pan tkuj ma.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Red face Re: bot suong hay Top suong?

lan sau neu co lam thi ban noi nguoi iu dung dam dit nua , ma chi bu cu thoi ,lam nhu vay se ra suogn hon nhiu do

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    288

Quote Nguyên văn bởi Hoangpro Xem bài viết
    hix, sao bạn giống tui thế.
    tui cũng chẳng có cảm giác gì cả. chỉ thấy đau thui.
    qhtd xong a ay hay hỏi mình là : có sướng kô?
    mình sợ mất anh nên cũng bao thick. vì anh ấy bảo : nếu em kô thick thì mình thôi kô làm chuyện đó nữa,nh việc đó đồng nghĩa với việc là bọn mình chia tay nhau. hix.
    mình chỉ dám chêu lại anh ấy là: anh muốn bek cảm giác của em như thế nào thì a nằm xuống để e làm cho anh xem. hiiii. nh ong ấy kô cho mình làm, hii
    minh thấy bạn nay hoi bi thiếu tự tin.vì chi sợ mất nguoi ấy,mà bạn bỏ qua cam giac cua mình.làm cho thấy yeu dưối hơn.cac bạn bi đau là tại vi qua hấp tấp.fai chuẩn bị kỉ càng trứơc khi vào cuợc như vậy mới ko đau.theo kinh nghiêm cua mình thì trước tien cac bạn fai đi vệ sinh cai đả.rời bơm rủa hậu môn cho kỉ đẻ hậu môn thả lỏng.vÀ điều quan trọng la fải dùng dầu bôi trơn.đến khi quan hệ bạn hảy là người chủ động.tốt nhất la anh ấy nằm ngửa.bạn từ từ ngồi lên.như vậy bạn se chủ động được.mà nếu anh ấy yêu bạn anh ấy sẻ biet lam thế nào.bạn là người gần gủi anh ấy nên bạn se biết được tình cảm cua anh ấy.hay dũng cảm lựa chọn.hảy xét xem người ấy dến voi bạn vi tinh dục hay tình yêu.đừng để người khac lợi dụng bạn.những lời tren đây chi la y kien cua rieng mình.chi mong giup cac bạn vui hơn trong cuộc sống tình dục thôi.chuc cac bạn vui.trong bai mình có su dụng nhung kinh nghiệm cua mấy anh di trước.và cua bản thân.mọi nguoi dừng nói minh an cắp nha

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Cám ơn các bạn nhiều.
    Nhưng, mình bú cho anh ấy thì được nhưng anh ấy ko bao giờ bú lại cho mình cả có le vi ghê, hix.
    nên mình cũng mặc kệ ,anh ấy muốn làm gi thì làm, mình cung kô thèm bú cho a ấy nữa,
    Với lại bạn bao qh = đường miệng nhưng minh kô muốn tinh trùng bắn vô miệng đâu.hiiiiiiii

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối