Địu em bé,các loại địu em bé chất lượng tốt nhất

Địu em bé Farlin BF- 509

Được làm bằng chất lệu 100% cotton sẽ tạo cho bé sự thoải mái và nhẹ nhàng khi đươc địu.
Bạn có thể đưa bé đi bất cứ đâu bạn muốn mà không bị mệt mỏi, vì trọng lượng của nó chủ yếu dồn trên hai vai và quai lưng phía sau.
Đặc biệt thiết kế rất an toàn cho trẻ nhỏ.
Phù hợp cho bé có trọng lượng từ 5-12 Kg (2 tháng trở lên).

Địu em bé Combi 111939 (3 cách Magical Compact)

Magical Compact là loại địu đeo được theo 3 cách khác nhau. Các bác sĩ nhi khoa Nhật Bản khuyên rằng khi bé 3 tháng tuổi (hoặc từ 7 đến 13kg) cơ cổ và vai bé đã phát triển tương đối cứng cáp thì bố mẹ có thể địu ôm kiểu xuôi, ngược phía trước ngực. Từ 13 đến 15kg có thể địu kiểu ôm bé ở phía sau lưng. Địu sử dụng được đến khi bé 36 tháng tuổi.

Địu cho bé Combi 111931 (4 cách Magical Compact Fast)

Magical Compact Fast là loại địu đeo được theo 4 cách khác nhau. Đối với bé sơ sinh (hoặc dưới 7kg) cơ cổ còn yếu thì các bác sĩ nhi khoa Nhật Bản khuyến cáo bố mẹ nên địu kiểu bế (có tấm đỡ lưng và bảo vệ đầu). Khi bé 3 tháng tuổi (hoặc dưới 13kg) cơ cổ và vai đã phát triển tương đối cứng cáp thì bố mẹ có thể địu ôm theo kiểu xuôi hoặc ngược phía trước ngực. Dưới 15kg có thể địu bé kiểu ôm bé ở phía sau lưng. Địu sử dụng đến khi bé 36 tháng tuổi.

Địu cho bé Combi 111934 (4 cách Magical Compact Fast)

Địu Combi Magicale Compact Fast
Tuổi sử dụng: sơ sinh đến 36 tháng tuổi
Màu sắc: ghi sáng
Phụ kiện đi kèm: túi đựng
Hãng sản xuất: Combi Corporation Japan

SHOP MẸ VÀ BÉ HATO 105 - GIẢNG VÕ - HÀ NỘI

WEBSITE: HATO.VN

may hut sua medela,thiết kế website đẹp, xe đẩy trẻ em,xe day tre em