+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    305

Mặc định Từ Nhơ Bẩn Đến Thơ Ngay

****Fần 1 "thế giới bạn ko fải la duy nhất"
    Nó cũg chẵg bít bắt đầu từ đâu nữa "giới tính" "giới tính" luôn là 1 câu hỏi lớn trog đầu Nó.Điều duy nhất mà nó biết la nó "0 muốn làm chuyện ấy với fu nữ".Ban nghĩ nó la gay,ư?hihihiC:-)
    Năm 18 tuổi,Cũng giống như bao học sinh khác.Nó khăn gói lên sài gòn thi dai học.1 đứa con nít ở quê lần đầu len sàigon trong tim nó lúc nào cũg hồi hộp ,tràn đầy cảm xúc fấn khởi,mườm tượt ,tưởng tượng ra cảnh sống náo nhiệt đông vui của người Sai gòn. Nhug để rồi lai thất vọg Cuộc sống bon chen ở SàiGon thật la chán,xe cộ lúc nào cũg nườm nượm,tiếng còi, tiếng máy nghe điếc cả tai,đến đêm ngủ cũg ko yên những chiếc congtơnơ chạy liên tục liên tục rềm cả nhà, ngủ mà đau cả lưng.Ở nhà(fong của nguoi anh ở saigon) thì chẳg có ai nói chuyện dzui,chán thì mồ.Nen cứ rãnh lúc nào là nó lại chui chui rón rén chạy ra tiệm net.Lúc đóNó mê chơi game online lắm,nó chỉ ra tiệm nét có 2 ngày mà đã thân với rất nhìu đứa chơi game vl2 giống nó.Cái thag kế bên vừa chơi game vừa mở film xxx(flim boy+gril, hoac girl),Nó cug giả đó liếc mắt wa xem.Nhưg bất chợt nó thấy tò mò với cái màn hình sau lưg.Trên cái màn hình đó toàn boy la boy ,tấm nào cug vậy 0 1 mảnh vải che thân.Nó chăm chú theo dõi từng hình ảnh, từng cái click chuột,nó chạy đến gần cái màn hình vitinh đoá hơn nhưng ko dám đến wá gần vì nó sợ thanh niên thuê máy đoá "Cáu".Căng mắt ra xem cho = dc cai dia chỉ wedsite và miệng lầm bầm cái từ khoá "sex Gay".Áh, bít roài, nó bít roài người thanh nien đó la gay và mình cug la gay.Từ gay nghe hay nhỉ, lần đầu tiên trong đời nó fan khởi đến như vậy với 1 từ.Nó chạy lai máy của mình và kều kều cái thag bạn ngồi chơi game kế bên
    Nó:"ee ee ôg mở cái trag wed kia đi tui thấy nó hay hay"vừa nói nó vừa cười ,tay thì bấu bấu vào thằg bạn
    Bạn:nhìn sag máy nguoi thanh nien kia và fán 1 câu xanh rờn "nhìn thấy kinh wá".

Kể từ ngày đó nó ra tiệm net nhiều hơn,và lúc nào cũng ngồi chờ người thanh nien seach ~ hình ảnh, video trên google và ngồi koi ké.Nó nhát lắm ko dám mở ~ trang wed đoá vì sợ người ta nhìn thấy thì kì chết.Nó cảm thyấ dzui hơn, iu đời hơn.vì nó bít trên thế giới ko fải duy nhất 1 mình nó bị như vậy .Nó thầm cảm ơn người thanh niên đoá,cảm ơn saigon .Nó iu sài gòn.
    To be continued.... mong các bạn ủng hộ nha
    Fần 2:Các bạn giúp mình đặt 1 cái tiêu đề nha:
    17tuổi,Bước vào năm học cuối cấp 3.Nghĩ tới việc học là nó lại ngán ngẫm.Nó nhớ lại cái cãm giác buồn tủi,cái giọng cười mỉa mai.Nó tưởng tuợng ~ lời xì xào sau lưg và ~ cái chỉ tay về fía mình mà nó mãi mãi ko bao h dám ngoái mặt lại nhìn để roài điều jì đến sẽ đến khi nó nghe 1 câu hỏi đầy hồn nhiên của thằng bạn trong lớp "Tùng , tao nghe thằng Biu nói mày bị đồng tính mà".Nó nghĩ chắc năm 12 này cũg vậy ,chắc cũg chắn như vậy,ngán như vậy,ngồi 1 xó nói chuyện với bức tường và bay cao trí tưởng tượng vậy.Uhm, mà vốn dĩ đó h vẫn như vậy mà, ở nhà chỉ koi tivi vài kenh truyền hình đếm trên đầu ngón tay chán ngăt,koi đã roài học bài,ngồi tưởng tượng, cuộc đời o có nỗi 1 thằg bạn thân,cả ngày chẳg bít nói chuyện với ai.Ngày đầu năm học lúc nào cũg nhốn nháo,1vài đứa chuyển wa 1 vài đứa chuyển lại .Năm nay thêm vài đứa kon gái và 1 thằng kon trai nghe đâu thằng này là thằg này học gửi nhìn nó cũg tàm tạm ko co ji nổi bật trong bọ đồ học sinh.Ngồi nghe tụi nó bàn ra tán vào toàn ~ chuyện kon nít "bà cô a day môn này dzữ lắm, o^ thầy kia đẹp trai,cô chu nhiệm mình koi bộ hiền .v.v..v.
    Như mọi ngày mỗi khi chán là nó lại wa nhà bà chị họ,1 người chị ma nó bit từ nhỏ nhưng chỉ mới chơi thân vài thág nay.Mỗi lần nghe chi nói chuyện la nó lại cười, nó cười vui vẻ lắm.Với chị nó như 1 đứa trẻ mới tập nói,chị nói cái chi chi nó cũg thấy dzui,còn nó mỗi lần nó mở miệg ra lúc nào cũg lấp bắp lựg khựng.Hôm nay hình như chị có tin jì hay lắm, có 2 thằng nào học lớp của mày ở trọ nhà ngoại thì fải 1 thằng tên Sanh 1 thằng tên Thuỷ.Mà 2 thằng đó koi bộ kon nhà giàu,nhìn đẹp trai ăn chơi lắm.Nhìn thằng Thuỷ như hotboy.Nó ngồi suy nghĩ và cố lục lạo lại trong não, lớp mình thằng nào tên Thuỷ ma đẹp trai ta.Đó lần đầu tiên nó mới nghe kon trai mà tên Thuỷ.Thằng Sanh thì nó biết,thằng này học chung với e mà nhìn nó co đẹp ji đâu bình thuong, học thì cũg khá.còn Thuỷ thì ko bít.Àh chắc là cái thằg học gửi .Nghe chị khen đẹp là nó ghét.Trong mắt nó trong lớp chỉ co Huynh(từ huynh kết nghia huynh de o fai ten nhan vat) của nó la đẹp trai nhất thôi,hihi,Huynh vui tính nữa.Mỗi lần Huynh tập thể dục la bọn con gái lớp khác cứ xúm lại chỉ trỏ làm huynh ngại mà ngồi co ro ko tập dc.Ko bít thằng kia đẹp cỡ nào ma chị khen dzữ wa.
    To be continued ... fan 2 chuẩn bi sang 1 trang mới mog cái ban ủng hộ nha

Năm nay ngoại cug già roài,nên việc cơm nước và chăm sóc sức khoẻ của chị 2 người chị họ căm hết.Mỗi lần chi Liên(chị này thứ 3 noi chuyện dzui áh)lên nhà ngoại thì Nó cũg làm cái đuôi chạy theo sau.Nhữg ngày học trên lớp,những ngày ở nhà ngoại chẳg bít từ lúc nào mà tình cảm của 2 chi e và 2 đứa cùg lớp ở trọ nhà ngoại thân đến như vậy.ngay nào cũng dzỡn cũng la cũg la hét ,rượt đuổi nhau chí choé.Có lúc thằng Thuỷ còn ngồi lên cả mình chị.chị ngồi xuống bị đánh hehe,có lúc 2 chị em dí rượt nó đánh,chạy mệt đổ mồ hôi Thuỷ cởi áo ra nằm bẹt trên giường 2 chi em đấm lưng nó.1 lần duy nhất cái sức nặng 64kg cua chị bước đi trên cái cơ thể 50kg của hotboy la xương cộ kiu rốt rốt hihi.Nó bít Thuỷ chỉ thix minh nó đấm lưng thôi, cái cơ thể siu mẫu 43 kg 1met 65 của nó mà đi trên lưng thì fê lắm, 10 ngón tay bút măg nó của massge thì khỏi chê.Hình như nó cũg bắt đầu nghiện cái cảm giác đấm lưg cho Thuỷ òy.Cái làn da lành lạnh của công tử xứ lạnh thix thật đấy.
    Sáng 3 đứa 2 chiếc xe đạp đi học chung vừa đi vừa 8 từ nhà đến trường.Tối 3 đứa lại đạp xe đạp hóng gió, mà toàn hóng gió h linh ko nhen có bữa 11h co bữa 12 h .Hóng gió về 3 đứa kéo nhau về nhà chị,nẳm chèm bẹp trên giường chị .No+2 chị ho+ thuỷ 8 ko bit trời trăng mây gió,nói đủ thứ chuyện trên đời,từ chuyên tình iu của thuỷ với con be chung lớp(thuỷ va nó ngồi bàn cuối 2 đứa ngồi sát nhau)đến chuyện học hành gia đình của mỗi đứa.Có bữa 12 h đêm mà ba má chị còn đi lên di xuong( nhà có 2 cái ba ma chi va 2 chi o riêng)thấy trai la nằm trên giường vào h linh bảo sao ma ko lo cho dc :))hết ông di lên rồi bà đi xuống vừa đi vửa lâm bầm đứa nào củng tái mặt hết trơn.Nhưng mà tình bạn trong sáng mà.

Fan 2 chuan bi sang 1 trang moi 1 cam xuc ,xảy ra ~ biẹn cố moi mog cac ban ung ho nha
    Thấm thoát đã 1 hơn tháng trôi qua,Mọi chuyện bắt đầu lật sang 1 trang mới khi thằng Thuỷ va con bé ngồi bàn cuối chia tay.Uhm, thì tụi nó chia tay.Mọi đứa ở trường nhìn vào cặp đấy chắc ai cũg đoán trước dc.1Thằng hotboy đẹp trai ăn chơi cúp học như cơm bữa với 1 đứa con gái chỉ hơi dễ thương 1 chút khù khờ va nhút nhát đã làm tốn o bít bao nhiu nước bọt của ~ đứa nhìu chuyện,mê trai.

Roài đến cái chuyện bí mật của nó dc miệng lưỡi thiên hạ cuốn theo gió ,gió theo mây vu vơ như thế nào ma lọt vào tai thằng Thuỷ.Cũng như mọi tối khác,nó và thằng thuỷ lai đi bộ hóng gió.Để roài nước mắt nó lại rưg rưg,cái mặt nó xị xuống khi nó thừa nhận mình là người đồng tính.uhm,nó la nguoi đồng tính làm sao mà ko thừa nhận dc chứ khi thuỷ nó đã bit hết mọi chuyen của nó và Biu(Biu 1 đứa bạn trong lớp, cũg là 1 lỗi lầm nó vấp fai khi học cấp 2,Biu cug là nguồn gốc fat tán ~ tin đồn về nó,khứa nát tâm hôm nó).Nó nghĩ mọi chuyện của nó với Thuỷ la chấm dứt.Nhưng thằng thuỷ bảo nó đừng buồn,đừng khóc,đó là chuyện bình thường mà.Thuỷ bảo Thuỷ đã từng có 1 thằng bạn như bị nó vậy đó.Nghe câu nói đó của Thuỷ lòng nó cũng nguôi ngoa fần nào.Nhưg nó Thằng Thuỷ chỉ nói vậy để an ủi nó thui.Chứ trên thế giới này làm ji có ai như nó nữa chứ.Nó cũg khẵng định nó ko co yêu Thuỷ.Nhưg nó đó h co bít thế nào la iu đâu.

Cái linh cảm của fu nữ.Nó nghĩ chắc ko riêg ji chi nó mà mọi người fu nữ trên thế giới này đều có linh cảm tốt đến như vậy.1 buổi tối tầm 7h,2 chi e đạp xe di hoc thêm anh văn .Hôm nay chị co vẻ lạ lắm chị đạp xe nhanh hơn mọi ngày.Bỗng nhiên chị thì thầm với nó,giọng nói của chị mag 1 chút ji đó sợ sệt "hình như thằng Thuỷ nó thix tao thì fải".Thường chỉ có mỗi mình nó la đạp xe nhanh,nó thix xe dap lắm,người nó lại ốm 2 bàn chân thoán thoát.Chị nó thì mập lắm nhưg vẫn co nét con con gái ,đạp xe nhanh ji nỗi,nhưg chị nói chuyện dzui lắm,chị có duyên nữa ,khi nói chuyện chị có vẻ sành đời có fa 1 chut tục và hai hước có lẽ la như vậy ma có rất nhiều người con trai thầm thương trôm nhớ chị.Chị vừa dứt câu bỗng nhiên nó mắt cười ,có lẽ nó sẽ cười ra tiếng nhưg nó sợ chị lắm nên chỉ cười mỉm ,hé hé môi thôi.Nó nghĩ làm sao mà chuyện đó xảy ra dc chứ,có chết nó cũg cho là chị no hoang tưởng ,hoặc chị nó tự tin về bản thân của mình.
    (tạm thời dừng di uống ly ca fe chốc nữa sẽ up típ)Mong cac ban ủng hộ nha
    Lần sửa cuối bởi bigbang01; 17-03-2010 lúc 11:00 AM Lý do: tip tuc fan 2*

+ Viết bài mới