+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định điều j xảy ra trong trái tim tôii!!!!!!!!!!!!

Something Happend To My Heart

Tại sao!!! tại sao em đã quyết định buông tay anh nhưng nhiu` lúc em rất cô đơn em mún tìm một ai đó có thể làm em vơi bớt đi phần nào cô đơn này , nhưng em ko thể em ko thể làm dc .. em bjk trong trái tim thì chỉ có một ng` thoy chứ ko thể chứa dc hai ng` … em vẫn lun giữ wan niệm này cho đến by jo` và em cũng ko bjk vì sao phãi lun chờ đợi trong vô vọng như zay !! …

em cũng ko bik jo` em ra sao nữa , hình như càng lúc càng lạnh nhạt vs những ng` xung quanh em hơn , em càng lúc càng lạnh hơn khối băng , nhưng em chỉ thân thiết vs những ng` chỉ wa ão , có thể là trò chuyện rất zui ze~ ….. em bjk là điên lắm , em bjk là em khìn lắm nhưng em cũng ko bjk phải làm sao cho đúng nữa ….. đó cũng chỉ là chiện của lúc tr’c .. còn by jo` … em đã hứa vs bản thân em thì em sẽ làm dc … em vẫn lun cười nói vẫn lun hòa đồng vs mọi ng` .. dù trong một góc cạnh nào đó thì em vẫn cười , cho dù em có tức giận đến đâu em vẫn lun cười , có thể nói dù trong bất cú hoàn cảnh nào em vẫn cười như chưa từng xảy ra … Đúng … đúng là như zay đấy … ngoài miệng em lúc nào cũng cười nhưng chỉ riêng có ánh mắt .. ánh mắt từ chính đôi mắt của em đã phản bội lại em … em thật sự ko thể điều khiển dc em , em ko điều khiển dc đôi mắt này . Nó vẫn cứ u buồn và ko có một chút hồn phách …….!!!

Dù em nói rằng ko thể típ tục , dù em nói rằng cần phải dừng lại những vẫn ko có kết quả j` ! vân ko suy giãm dc nỗi đau này , nỗi đau day dứt mà em ko hề thoát ra dc . Tại sao ? … tại sao tình yêu của em lại như zay ? .. Từng chút một , em đem và đem tất cả những ký ức của hai ta gữi về trong wa khứ để có thễ lãng quên đi nhưng đối vs em sao thật wa’ khó . Anh có bjk ko ? trái tim em ko hề dc yên ổn dù chỉ là một giây thoy , cứ lun nghj~ cứ lun nhớ về anh ko hề ngơi nghj~ . Trái tim em đã trỡ nên vô tích sự em ko thể điều khiển nỗi , tại sao em ko xóa dc hết tất cả ? … tại sao lại như zay … kiếp tr’c em đã làm j` sai ma` kiếp này em phải gánh chịu hết hậu quả chứ …Thật sự trái tim em làm điều j` đó mà em ko bjk dc , có lẽ em đã trỡ thành tên ngu ngốc , một kẻ trỡ nên mù quáng vì tình yêu . em bjk … cho dù em có nắm chặt đôi tay , cho dù em có hét lớn đến nào đi chăng nữa thì anh cũng sẽ xa rời em mà thoy , rời xa em mãi mãi chỉ để mình em trong cái thế giới đầy tội lỗi này . Tình yêu này đã trỡ thành vết sẹo sẽ mãi mãi ko bao jo` lành lại dc , sẽ ko ai có thễ làm nó mờ nhạt đi dc . Chỉ một nơi , mỗi ngày chỉ một nơi thoy để có thể nhìn ánh sáng buồn bã là anh đó . Cho dù em buồn bã , nước mắt vẫn ko ngừng rơi thì anh vân ko quay về , ko bao jo` quay về vs em đâu !! … “ anh chỉ yêu mỗi em chỉ yêu mình em “ … anh ko thể nói điều đó vs em sao ?!? tất cả đã kết thúc rồi sao ?!?…. kết thúc theo một cái kết thực của một câu chuyện tình là như zay sao ?!? … anh hãy trả lời cho em bjk đi .. có phải thật sự là như zay ko ?!? ………..!!!:ohmy: Như một tên ngok!!em đã quyết định thôi không ngi về anh nũa mà jo em lại việt những dòng thế này.....bây jo chính em cũng ko thể hiểu nỗi mình nữa!!!!!
    Lần sửa cuối bởi jack26; 24-05-2010 lúc 02:09 AM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

Mặc định Re: điều j xảy ra trong trái tim tôii!!!!!!!!!!!!

hình như có 2 cái topic liên quan thì phải!
    đôi khi mình làm điều j đó có thể là tốt cho ng kia! nhưng ng kia có thật sự muốn như vậy?
    hãy suiy nghĩ vì ai đó 1 chút!
    đó là j mà dancer học đc khi cố gắng nói với ox "sao a ko thử wen bạn gái"

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

mọi chuyện không như dancer ngi dau...trong chuyện này hjh như chỉ có jack là đứa ngok đợi chờ thôi!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

iu người ta mà chờ đợi đâu phải là ngok! chỉ là ng kia ko muốn đón nhận mình thôi!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

nghe thừ đi nhe!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    292

ui fan của đông nhi kja` ^^
    Một người buông tay một người ngã
    Một người kất bước một người đau

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    308

"Ngọt ngào" trong "30 ngày yêu " để rồi một ngày "Nếu" em đã phải "Bối rối " nhưng vẫn " Mĩm cười khi anh ra đi".....
    Tình là chi ?
    Đời là chi ?
    Mà sao toàn buồn đau.

+ Viết bài mới