+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Chủ đề: jup đỡ e với

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định jup đỡ e với

mấy a ơi, nhà e có một đứa cháu, no học lớp 9 ùi mà no quậy quá hok chịu hoc hành ji hết, lúc nào cũng đòi đánh người ta, nó đào hoa lắm gái nào cũng wen no hết toàn là bao nó ko ah, no thương e lắm tai e là cậu no mà, no hay lên nhà e ngủ chung với e, tại cuối tuần hay chở lên chơi, e thik ngủ với nó lắm tại lúc nào hai cậu cháu cung ôm nhau ngủ như hai đứa con nít hết, có lần e mò cu no rùi bự và dài lắm, có lông nữa, h phải làm sao cho no bớt quậy đây, no mà quậy nhà e sẽ đưa đi vào thíu sinh quân ji đó, lúc đo e khoi ngủ với no luôn,ko dc chơi với no nữa huhuhu, mà sao biến no thanh gay đây ha? mấy ảo lam cho no ngoan lai cung duoc ,có như thế e kiểm soát no sễ hơn, mong các hunh đài jup đỡ

r00t Guest

Mặc định Re: jup đỡ e với

Ack, già hông bỏ nhỏ hông tha. Tới thằng cháu cũng không từ :sweat: Tui đầu hàng!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

ji vậy pa con hơn nó co nhiu tui đâu, tại vai vế là cậu thui, chư tui cung thuộc teen vậy, jup với

Thanks
    35
    Năng lực viết bài
    315

Bạn là cậu nó!! Hãy khuyên nó từ từ đi !!! Có thể nó đang trong độ tuổi dậy thì nên tính tình hơi ngan bướng!! U là cậu nó !U hãy cho nó lời khuyên chân thành, động viên nó,chia sẽ và nói ra mặt xấu của sự việc! Tui nghĩ là nó nghe lời cậu nhất đó!!! Thế thui Chúc vui!! :D

Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    306

her her... cái này bó tay....
    Mình cũng như thế sao chỉ..
    no other

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    313

Thà để nó đi thiếu sinh quân còn hơn là ở nhà bị người thân mò hoài. Tưởng là giúp cái gì quan trọng ai dè là giúp hại đời trai thằng nhỏ thì có mà bất nhơn àh?
    Mà đi thiếu sinh quân cũng nhiều gay lắm. Ở chung, học chung, ăn chung, tắm chung, chơi chung... chắc sẽ có nhiều lựa chọn hơn là ở nhà với thằng cậu thấy wải của nó.
    Hehe. Nói nhảm đó đừng chửi nha.

glacialgin Guest

r00t nói đúng đó.

Tui đầu hàng.

Ác độc.

Thằng cháu cũng không tha.

Mình bị gay khổ vậy rồi.

Giờ còn đòi kéo cho nó thành gay.

Bệnh nặng.
    Lần sửa cuối bởi glacialgin; 12-03-2010 lúc 02:12 AM

Thanks
    106
    Năng lực viết bài
    438

Em có thể in truyện Những con sói đẹp trai hoặc là Học đường dậy sóng cho nó xem,con đường từ trai trở thành gay nhiều khi cũng tự nhiên lắm,trước kia hồi 16 tuổi anh cũng cứ nghĩ mình là con trai bình thường đấy thôi

Có điều em phải biết là con trai chơi gay cho vui thôi chứ không có yêu em đâu

Thêm nữa là con trai đánh lộn như là một môn thể thao thôi,không đánh lộn không mau lớn được đâu,miễn đừng chơi dao là không cần lo lắng quá

Nhiều khi học hành căng thẳng,đánh lộn một chập thấy thoải mái hẳn ra,mà nếu em để ý thấy con trai đánh lộn bữa trước,bữa sau huề.

Con trai mà không quậy chán phèo

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi manhmanh Xem bài viết
    Thà để nó đi thiếu sinh quân còn hơn là ở nhà bị người thân mò hoài. Tưởng là giúp cái gì quan trọng ai dè là giúp hại đời trai thằng nhỏ thì có mà bất nhơn àh?
    Mà đi thiếu sinh quân cũng nhiều gay lắm. Ở chung, học chung, ăn chung, tắm chung, chơi chung... chắc sẽ có nhiều lựa chọn hơn là ở nhà với thằng cậu thấy wải của nó.
    Hehe. Nói nhảm đó đừng chửi nha.
    mò ji mò, tại đêm đo vô tình thui, nên moi.., chư co lam ji no đâu,nghi bậy ba ko ah, chang wa no way wa nen mun cho no thanh gay cho bớt rui bien lai thành straight, nghi sao lam chuyen do vậy chời

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi hoangtu18tuoi Xem bài viết
    Em có thể in truyện Những con sói đẹp trai hoặc là Học đường dậy sóng cho nó xem,con đường từ trai trở thành gay nhiều khi cũng tự nhiên lắm,trước kia hồi 16 tuổi anh cũng cứ nghĩ mình là con trai bình thường đấy thôi

Có điều em phải biết là con trai chơi gay cho vui thôi chứ không có yêu em đâu

Thêm nữa là con trai đánh lộn như là một môn thể thao thôi,không đánh lộn không mau lớn được đâu,miễn đừng chơi dao là không cần lo lắng quá

Nhiều khi học hành căng thẳng,đánh lộn một chập thấy thoải mái hẳn ra,mà nếu em để ý thấy con trai đánh lộn bữa trước,bữa sau huề.

Con trai mà không quậy chán phèo
    dc vậy cung mừng, no con bik hút thuốc nữa rùi kia, sợ no giao du vơi người xấu dính ba cái xike mệt nữa, no ko chiu hoc hanh ji hêt, dang khuyen a chưa xi nhê

+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối