+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Unhappy e cần mọi người cho e quyết định

e wen a đc trước noel, 2 đứa nói chuyện rất vui,nói chung là e cũng có tình cảm với a. nhưng e và a chưa gặp mặt nhau bao giờ.< khúc này e cắt >, và e củng có 1 người bạn nói ra thì củng ko thân lắm, nhưng nói chung là bạn, thì e coi như người trong nhà, hồi tết này hôm mùng 5 đó người bạn e có xuống nhà e chơi, cà ngày hôm đó 2 đứa nói chuyện vui lắm tâm sự cả đêm, sáng hôm sau thì bạn e đi lên sg làm, ở nhà có 1 mìh thì e thấy chán nên tính lên sg chơi, rùi e có gọi đt cho người e đang wen đó. rùi tự nhiên a hỏi e có cho sdt của a cho ai ko, thì e nói ko từ trước tới h những số dt của e thì e chưa tự ý cho ai bao giờ, trừ khi e hỏi ý kiến người đó trước thì e mới giám cho. thì khi mà a nói vậy thì e củng hỏi a người đó là ai , thì a củng nói tên ngưới cho e nghe, khi nghe xong thì e củng xửng sốt, tại vì e ko cho sdt thì sao mà bạn mih bít vậy, ngay lập tức e có gọi cho bạn e liền, thì nó nói là nt lộn số cho người đó, thì lúc đó e củng tin cho wa chuyện, nhưng mà bạn e nói chuyện có vẻ vui vẻ lắm< nó nói người đó với nó nói chuyện rất hợp, người đó thich ngành du lịch, và bạn e củng dự định thi vào ngành đó,... nói chung e thấy nó rất vui từ khi nói chuyện với người đó, thì e thấy như vậy e cũng vui lắm< tại tứ trước tới giờ khi nó chia tay ngày kia thì nó chưa wen ai bao giờ, thật sư trong long rất vui, vui đến nổi e mún khóc lun> rùi từ ngày đó e e đả tự từ bỏ người đó để cho bạn e wen, khi mà e quyế định điều đó đc 9 tiếng đồng hồ thì e có gặp 1 người<nói chung là may mắn, và e đang hiện webn với người này>, quyết dinh9 có lẻ hơi sớm nhưng nếu mún quên người kia thì chỉ có thể wen người khác, mà nói chung thì e chưa gặp ảnh à củng chưa có tình cảm sâu sắc lắm thì nếu h mà nhường cho bạn thì cũng ko sao lúc đó e suy nghỉ vậy đó, và khi e nói chuyện với người đang wen bạn e thì người đó củng nói thấy thik bạn e, và e đả chấp nhận từ bỏ, và e và người đó thành bạn với nhau, củng nt gọi dt, thì thấy vậy e cũng hài lòng. nhưng rùi mới ngày hôm thôi , sáng ngày hôm qua, người đó gọi goi đt và nói < chắc người đó ko thể làm bạn với e đc> lúc đó e củng hơi ngớ người ra vì câu nói đó, e ko bít giửa e và người đó có chuyện gì, nhưng e củng nói với người đó là e với ổng là bạn thì chỉ có tình bạn thôi, ko hơn ko kém< thật sự lúc này e hơi nghi ngờ bạn e có vần đề gì ko nữa, e ko bít có nên típ tục tình bạn này ko nửa, e thấy bị tổn thương wa' nặng về tình cảm, nói chung e là 1 người chầm cảm, nói thì nói nhìu thiệt nhưng mà phải wen bít thì e mới nói nhìu, từ trước tới giờ e chỉ wen bạn với 2 người, 1 người thì cũng đã chấm hết rùi, chỉ còn người bạn này thôi, e ko bít phải sử lý ra sao nửa< e vừa ko mún mất người bạn này, mà vửa giận nửa> e thya61 chán wa',
    làm ơn giúp e đưa ra quyết định đc ko

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    305

Mặc định Re: e cần mọi người cho e quyết định

Càng đọc càng rối??? Hành văn khó hiểu??? 9 tả loạn xì ngầu lên.... Có thể đặt 1 cái tên cụ thể... dzẢ dzụ bạn tên a người bạn yêu là b bạn của bạn c dzì đó chẳng hạn có thể là dzễ hiểu hơn......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Thiệt đọc khó hiểu quá................

Thanks
    8
    Năng lực viết bài
    0

Viết văn kinh dị, rối tung 1 cục, ko chấm ko phẩy, ko tách đoạn rõ ràng... Đọc hiểu chết liền

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    316

:eo: trời, mình đọc thấy nhức đầu wá, hic, bạn cứ người này người kia, bạn này bạn kia một hồi mình ko bít ai là ai lun
    you'll never get to heaven if you're scared of getting high

Thanks
    54
    Năng lực viết bài
    431

1 hồi ngâm cứu xong cũng hiểu, haizzz....
    Ngơời ta đã không muốn là bạn, thì bạn còn có suy nghĩ níu kéo gì nữa? Vì bạn đã wen người khác rồi mà, nên giờ ngừơi đó có muốn là bạn hay không thì cũng đâu có wan trọng lắm đâu, mà hơn nữa, đâu phải bạn là kẻ bội bạc jì, là người ta cơ mà?
    CÒn về thằng bạn mình nghĩ nó cũng không tốt lắm. Nếu bạn thấy khó xử, không muốn "nghỉ chơi" nó luôn thì từ bạn thân thì giờ làm lơ, thành bạn bè bình thường thôi. Như vậy bạn vừa là ngừơi rộng lượng, vừa giữ được 1 khỏang cách ơới ngừơi bạn không tốt đó.
    Ý kiến của Nhok thôi...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

chuyện tình iu à đem viết thế này thì có trời mới hỉu đc! hjc hjcdacer xin pó tay! ko giúp đc j?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cảm ơn mọi người, có lẻ khó hiểu thiệt. tại vì e củng rối lắm, ko bít kể sao cho mọi người hiểu nửa

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    313

pó tay hành văn lớp 1 chẳng hiểu gì luôn ..!!!
    hoàng xà

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

Anh cũng đồng quang điểm với thành viên nhok đó , em cứ bình tỉnh lại đi , chuyện ko phải do em cố ý gây ra , người nào làm thì hậu quả về sau tự họ sẽ lãnh nhận . Người ta thích gì thì em cứ việc chiều theo đi , thích chấm dứt thì mình đừng giữ lại làm gì không đáng đâu em ạ . Nếu họ là những người bạn tốt đáng để làm bạn thì họ đã ko phải làm phiền lòng em như vậy rồi , tốt nhất em nên stop lại với họ , chỉ xếp vào bạn bè xả giao bình thường thôi . Và anh dặn em luôn nè , sau này họ có đòi quay lại mối quan hệ như xưa thì em đừng xiêu lòng đó , tìm cách từ chối khéo , và họ có nhờ vả em việc gì ( chẳng hạn cho mượn 10 ngàn làm việc này nọ ) thì em cũng tìm cách từ chối khéo đừng giúp đỡ làm chi , vì lúc đó ko phải là bạn bè tốt đâu , mà chỉ là lợi dụng thôi đó . Em còn trẻ mà, thời gian còn rất rất dài để em có thêm nhiều bạn bè mà , em đừng lo lắng những chuyện vô ích nha, stop lại và bỏ đi hết em nha .Chúc em mau vui vẻ .

+ Viết bài mới
Trang 1/2 12 CuốiCuối