Xem kết quả: BẠN THẤY SẢN PHẨM THẾ NÀO ?

Số người bỏ phiếu
0. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • HOÀN HẢO

0 0%
  • TUYỆT VỜI

0 0%
  • RẤT TỐT

0 0%
  • TỐT

0 0%
  • TƯƠNG ĐỐI TỐT

0 0%
  • CŨNG ĐƯỢC

0 0%
  • BÌNH THƯỜNG

0 0%
  • KHÔNG TỐT LẮM

0 0%
  • TỆ

0 0%
  • RẤT TỆ

0 0%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Thumbs up Oder nhanh xài hàng hãng, giá bất ngờ, 100% seal

Hiện mình mới oder được 7 con Iphone 4 32G giá tốt, vì gia đình mình bên Mĩ chuyển hàng về được 1 lần trong 1 tuần nên bạn nào muốn mua thì alo oder mình trước, giá của nó là 12,1 triệu đồng, không thể rẻ hơn được nữa;

Hàng mua tại hãng Apple nên bảo hành toàn cầu, hải quan dạo này gắt lắm nên mình phải trả phí mới giữ nguyên seal được. Các bạn yên tâm về độ an toàn, hai bên sẽ kí hợp đồng để đảm bảo về chất lượng hàng đúng như oder của bạn.

Trong thời gian tới, Iphone 4s Iphone 5 mình cũng oder để phục vụ nhu cầu cho mọi người mà vẫn đảm bảo giá tốt, tất cả là hàng hãng nên bạn yên tâm là hàng A và A+, nếu bạn còn lo lắng thì mình sẽ cung cấp cho bạn những địa chỉ đã sử dụng tốt dịch vụ của mình.

Ngoài ra mình còn có thể oder được những loại hàng công nghệ khác như ổ cứng, chuột, laptop,...đều là hàng còn nguyên seal hãng và mình có thể tư vấn để bạn biết sản phẩm nào phù hợp với bạn và túi tiền của bạn nữa (dân công nghệ thông tin mà...keke).

Điều đặc biệt là ngoài những sản phẩm công nghệ khô cứng trên mình vẫn có thể oder được những mặt hàng thẩm mỹ như mỹ phẩm, giày dép, nước hoa,...(sản phẩm nhỏ cũng phải có hợp đồng đó nha), bạn nào thích thật sự thì mình sẽ dành thời gian bàn về giá cả và sản phẩm để phục vụ tốt nhất cho nhu cầu của bạn.

Số điện thoại của mình nè: 01222668545 ( gặp ĐẠT )
    Lần sửa cuối bởi datnguyen91hcm; 06-10-2011 lúc 01:59 PM

+ Viết bài mới