+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30

Chủ đề: PhÚ thỌ sauna

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định PhÚ thỌ sauna

:tongue:Tình hình là trưa mai thứ ba 23/2 tui sẽ đến chỗ này để xông hơi và masa.....tui thì hay đến chỗ này lắm,đa phần 1 tuần đến 1 lần.......mà đi 1 mình hoài cũng chán,nên trưa mai có bạn nào rãnh hông đi chung với mình..........hehe tui nói chuyện đàng hoàng chứ ko có hành vi sàm sỡ như mấy cha trung niên đâu.chỉ là mún kím người đi chung cho dzaui thoy àh.............giới thịu sơ nét ở đây cho bạn nào chưa đi thì rõ tí nhé.......giá xông hơi là 50k....masa là 50k....nếu mua vé xông+masa thì 80k.....đó là giá mới đoá....hồi trứơc có 70k àh.............chỗ này thì sạch sẽ và khá yên tĩnh.....kĩ thuật viên masa thì ko còn gì để chê....dày dặn " kinh nghiệm"....hehehehe............nói chung ai chưa đi thì cứ đi thử....và rãnh giờ thì đi chung với tui trưa mai nha......1g30.......có gì pm: 0932636981

Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    305

Mặc định Re: PhÚ thỌ sauna

trưa mai HB zề quê òi. mà sáng HB học thể dục ở Phú thọ đó. thấy mấy người đi tạp thể hình xong hoi j đó...
    Tiếc quá...bữa khác được hok
    no other

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

À.trưa mai you dzìa wê ha? Chừng nào you lên tphcm lạj? Mà sao dzja zờ này ta?hết tết rùj mừh. Thj tùy you thoy,chừg nào lên thj hẹn. Lưu số đt tuj đj

Thanks
    5
    Năng lực viết bài
    305

nghỉ học thì zề .
    no other

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    397

" dày dặn kinh nghiệm " là sao bạn ?
    nói rỏ chút cho 27 nghe đc ko ?
    Vắng em còn lại tôi với tôi
    Lá khô mùa này lại rơi
    Thương em mênh mông chân trời lạ Bơ vơ chốn xa xôi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    313

Cái massage Phú Thọ càng ngày càng quá đáng. Ban đầu là gởi xe free. Giá vé massage và sauna cũng được. Giờ lên tới 100k. Mà nhân viên trong này hay lợi dụng bớt xén giờ của khách lắm. Ngoài bảng để là 60p mà thực tế cao nhất chỉ là 45p thôi. Nhiều lúc họ còn giảm xuống có 30p nữa. Nhiều khi thấy tội thôi không nói làm gì nhưng càng lúc càng bực mình hỏi thử thì họ lại quanh co. Nói chung là không thích làm việc theo cách đó.
    Còn nhân viên hay nói chuyện vọng từ phòng này sang phòng khác rất ồn ào. Nhiều lần còn nói nhiều câu nghe thấy văn hóa lùn xủn luôn.
    Thêm cái nữa. Khăn lông lâu ngày không chịu thay. Đa số bị mòn và sười tùm lum. Đã vậy. Mỗi đợt khách massage xong nhân viên còn không thèm thay khăn nữa mà dùng lại cái cũ. Cái này thị sợ thật tình luôn.
    Còn cái này nữa. Nói thì nói cho hết luôn. Các bạn nếu vào massage thì để ý coi mất vách tường chung quanh phòng. Sẽ thấy rất nhiều vệch ố vàng chảy dài chi chít trên tường. Đoán biết là vệt gì rồi ha. Không biết họ đã chà rửa hay sơn sửa lại chưa. Chứ nhìn vào mất vệ sinh và thẩm mỹ lắm.
    Đó vậy đó. Nếu chỗ này khắc phục được những điểm trên thì đây là chỗ massage khá lý tưởng vì thoải mái và nhất là rất yên tĩnh.
    Sr vì chỉ trích hơi nhiều nhưng vì mình cũng chỉ muốn cho chỗ đó tốt hơn thôi. Xin các mem khác đừng chặt chém.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    350

mình thuộc 9x nhưng mà cũng mún đi massage ... tiếc là ko bít địa chỉ nào tin cậy >.<
    If you don't like the company .Let's just do it you and me
    You and me... Or three.... Or four....
    - On the floor!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    313

Bao nhiêu x mà đi hem được hả bạn. Chủ yếu là thík hay không thôi mà. Còn để tìm địa chỉ tin cậy nhất thì chắc chỉ có là nhà của chính mình thôi bạn àh.
    He he...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Trùj. Káj vụ gởj xe k nój đc. Vì pãj jữ xe là của trung tâm nhà thj đấu,chứ k fảj của pên masa jữ. Lấy 2k/xe chắc cũg k đến nỗj chỉ trích. Còn lạj những fê bình của pạn đjều đúng. Káj vụ khăn là tuj đồg ý nhất. Gía vé thj 80k nếu mua xôg+masa lun. Mua rjêng làm j.
    Dày dặn kinh ngjệm mún bjx thj pạn masa thử. Hehè

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    312

27 muốn bít hem? bao ashiteru đi 1 lần đi là bít liền àk. hỏi làm j cho mệt

+ Viết bài mới
Trang 1/3 123 CuốiCuối