+ Viết bài mới
Trang 1/12 1234511 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 117
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định nhât kí tình môt dêm:

Ngày 3/10/2011
    Hôm nay hẹn 1 uke o q8.
    Nhìn hình cung ok, to con hon mình nhung thây chat cung dê thuong, vui ve. Thê là gặp.

Ân tượng đầu tiên phai nói là thât vọng, mặc 1 áo thun lâp lánh, khoe 1 vòng 2 không mây khiêm tôn (i hate fat guys), lại bịt khẩu trang kín mít mặc dù mình đã lịch sự cởi khẩu trang ra cho em nhìn mặt. nếu em ko gọi điện cũng nên lại gần hỏi phải đúng anh không. Cứ đứng đó nhìn thấy ghét.Mình nghĩ hay bỏ về luôn nhỉ? Nhưng như vậy thì thật bất lịch sự, thui rủ em đi ăn rồi kiếm cớ chuồn vậy.

hỏi em ăn gì, " ăn gì cũng được", chạy một vòng ko thấy gì ăn, em vẫn im lặng, phải gặn hỏi em ở khu này biết chỗ nào ăn ko mới mở miệng hỏi a muốn ăn gì!

Thấy ghét rồi, a tính tha em mà em làm anh bực. Xui cho em hôm nay vậy, không đi ăn nữa, vô hotel luôn!Vô tới hotel rồi mà cái mặt cắm vô tv, mình mute tv, tưởng sẽ ngừng coi, nhưng vẫn tiếp tục. Tắt luôn, cởi ra, đưa cu cho e bú, ko tệ lắm, đút lút cán, ho sặc sụa, giữ chặt đầu ko thở, phải đẩy ra. Thấy ho quá chuyển qua mục đâm

Bôi trơn ass, cu xong, đút nhè nhẹ, rồi a lê hấp lút cán. E la lên ( ko la mới lạ). Em rút ra, đâm lại từ từ. Ko cần khởi động, em ko nói chuyện mình cũng ko quan tâm em có đau không, chơi hết sức, em la, em rên, tui mặc kệ. Ui chơi mạnh bạp kiểu này ra mất thôi, đổi tư thế cho em ngồi trên, cắn vú em. Được mấy phút em đã đuối ( uke mập thường yếu vậy đó). Kêu em nămf ngửa ra, đưa chân em lên cao và ..ọt..ọt..ọt. Em la, em rên, đùi em nổi đầy gai ốc, em đang đau hay sướng? mặc kệ em

Nâng mông cao hơn nữa, giờ thì lút cán, cả thân mình quất vô ass em, ọt..ọt..ọt, em la lớn quá. Thôi tha em.Nhẹ nhàng lại, tay sục cu em, muốn em ra cùng. Tại sao mình tốt với em nhỉ? Em đâu xứng đáng. Quất thật nhanh, thật mạnh...ra rồi.Đi về, em vẫn im lặng...

Mấy tuần rồi mới gặp bot, lại gặp 1 bot chán như vậy mất hết niềm vui

Tình một đêm, vui vẻ là chính, tình dục là phụ thôi mà...
    Nhớ bé Kao, làm bot ko giỏi mà sao lần nào gặp em cũng rất vui.

Hồi chiều từ chối L, haizz, mà chắc gì đã hơn bot q8 này
    Đọc tiếp cuốn The commanding Heights: The Battle for the World Economy
    Lần sửa cuối bởi sanosuke; 04-10-2011 lúc 10:47 AM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    242

Mặc định Re: nhât kí tình môt dêm:

~~ thấy ghê , tình 1 đêm ...... po tay ông bạn

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

haha, có gì đâu bạn, viết lại để sau này đọc lại coi mình đã sống thế nào! ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Ngày 05/10
    Hôm nay mặc dù làm việc về trễ vẫn cố gắng tranh thủ lên gockhuat tìm bạn mới, :D.
    Một top q5 nhảy vô tự giới thiệu: lông nhiều, hàng to và dâm.
    Mặc dù mình ko thích lông nhiều nhưng 2 cái còn lại cũng đủ làm mình tò mò muốn gặp.

ấn tượng ban đầu là ko được trắng như wc, quần áo thì hơi quê, da ngăm đen kiểu dân lao động. Trong lòng cũng khá ưng ý, hi vọng tràn trề một super top. Hehe

Vô hotel, cởi ra mới thấy đúng như quảng cáo, lông đen xì hai bắp chân, lông cu cũng rậm rịt, hàng tương đối thôi, thua mình. Hehe.

Xong màn bú mình leo lên, nhấp 1 lúc mỏi, giữ tư thế thuận lợi nhất cho him nhấp, nhưng ko biết nhấp...

Thôi thì ko biết nhấp khi bot ngồi trên thì nhấp khi bot nằm dưới vậy.

Đổi tư thế, có vẻ khá hơn chút, đẩy nhẹ nhẹ, lâu lâu được vài cái ra hồn rồi như sợ ra lại giữ lại, ko dám nhấp mạnh....

Ai nói làm top dễ, đút vô là nắc thôi?! Làm top rất khó đấy bạn ạ.

Top phải có lực, phải có nhịp điệu, phải điều khiển được cường độ, tần suất, độ sâu khi nắc, phải biết bot đang muốn gì...

Vậy mà từ khi "ra đời" đến giờ gặp top làm ăn được không đầy 5 ngón tay

Hèn gì mấy em em bot pro gặp mình rồi cứ đòi nữa, mấy em đâu biết a cũng mong được ai pro fuck lắm chứ. Haizz...

2 lần thất vọng, từ giờ chỉ gặp hàng đã qua kiểm định chất lượng, chán hên xui rồi.

Khi nào có hứng lại kiếm tiếp. :D
    ngủ ngon nhé các bạn!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    317

Haha. Đọc thấy thú vị. Chắc sẽ làm khách hàng theo dõi lâu dài.
    Đến một lúc nào đó, ta cũng phải để em rời xa ta.
    Và em đã rời xa ta...

--- HUYNH ĐỆ HỘI ---

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hi, thanks ku. sẽ cố gắng duy trì. ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

ngày 11/10

cuối tuần rồi đi chơi xa với 1 top, quen cũng lâu rồi, lt cũng nhiều rồi nhưng do tính rất dễ thương, thật, nên gặp quài quài.

Dạo này him suck rất lên level nhé, làm mình chịu không nổi luôn. Bình thường làm bot không à, vậy mà bữa đó hứng quá đòi đâm him. Him ok luôn mới ghê ^^

Thế là kéo vô toilet, tháo vòi sen ra, bắt top chổng mông lên, xịt nước vô. keke
    Đúng là ass top, khít rịt, nước không vô nổi, phải chật vật lắm mới vệ sinh xong, thiệt là thương top quá đi à!!

Sợ top đau, nên không sài condom luôn, tư thế cơ bản, bot nằm ngửa, đưa hai chân lên, tui đâm vô, rất nhẹ nhàng nhé, vậy mà top cũng thấy đau.

Him đòi ngồi trên cho chủ động, ok. Mình nằm ngửa, him ngồi lên, đút vô từ từ, chà phê lắm nhé, khít rịt à.
    Cũng nhún nhảy ghê lắm, con cu to đùng của him (17,5cm đấy nhé) nứng cứng ngắt, nảy lên nảy xuống.
    Mình cầm vô mà him không cho, sợ ra. ^^

Được khoảng 5', chắc him phê lắm, bắn ra luôn mà không cần động vô. Tui cũng rút ra rồi dùng tay cho ra luôn.

Tối đó cũng làm thêm phát nữa, tất nhiên là him làm top, hàng to, đâm thốn tới óc, lại sài bao có bôi thuốc làm tê. Lâu ra thấy ớn, mà him thì không khỏe lắm, nên làm cỡ 10' thì mỏi, làm không nổi nữa, với lại có thuốc tê, nên không cảm giác lắm, thế là him rút ra cho mình sục ra.

Vậy đó, không hoàn toàn thỏa mãn, nhưng rất vui vẻ, nhiều bot cứ giả bộ rên (nghe là biết xạo), rồi hỏi top "có sướng không anh?", chẳng lẽ lại trả lời không?
    Mình thì chỉ hỏi bot "có đau không?" vì không đau nghĩa là đang phê rùi, ^^. không cần phải nói chuyện, vì ngôn ngữ cơ thể nói lên nhiều thứ hơn là "em sướng quá, em phê quá, ..."

Nếu là top bạn sẽ thích bot phê đến nỗi 2 chân run lên không kiểm soát, toàn thân nổi da gà, thở gấp, hai tay thì ôm lấy mông top hay thích bot chỉ biết rên, la, rồi nói những câu nghe thì có vẻ ướt át nhưng thật ra là giả dối?

Tui vậy đó, càng thật càng thích, lên giường, lột hết quần áo, có gì dấu diếm nhau nữa đâu mà còn sống giả tạo!

Muốn biết hợp nhau hay không, lên giường đi biết liền à.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    317

Hehe. Trang nhật ký lần này thú vị nhỉ? Hài hước, vui nhộn.
    Đến một lúc nào đó, ta cũng phải để em rời xa ta.
    Và em đã rời xa ta...

--- HUYNH ĐỆ HỘI ---

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi Daisuke Niwa Xem bài viết
    Hehe. Trang nhật ký lần này thú vị nhỉ? Hài hước, vui nhộn.
    chỉ có mỗi em khen thui à ^^. cảm ơn em nhé, bữa nào check nhau cái nha?^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

hôm qua 14/10:

Có chú em mới chat chit được 2 bữa cũng thú vị, nói với em là tối nay anh rảnh, em kiếm mối đi, anh tiếp ^^

chẳng biết mò đâu ra 1 mối cũng ngon lành, bắt mình làm bot, ok luôn

8pm mới đi, qua nhà bạn đó thì em chưa tới, em cho số đt bạn đó để gọi ra đón.

cũng ko khác trong hình mấy (tất nhiên là ko xinh như trong hình rùi ^^)

Ngồi nói chuyện khoảng 5' thì em qua, chẹp, cute, sport body, em thì lại tươi hơn hình gửi mình.
    Mình vô tắm, 2 em ở ngoài giỡn gì ầm ầm à, hehe. tối nay vui vẻ rồi!!

Tắm xong lên lầu, tắt điện cho 2 em bớt ngại, chọc em này tí, em kia tí, 3 cái mỏ chu vô hun, ui trời, sao mà phê thế nhỉ. Nứng liền luôn ý

Thấy 2 em còn ngại, mình cởi áo trước, rồi bắt 2 cởi, rồi quần dài, quần lót... hehe. Hàng em sport thì dài hơn nhưng nhỏ hơn, em kia thì nhỏ hơn rùi.

Em sport dễ thương, nên 2 đứa đè ra ôm, chọc em, kêu em làm bot nhé ^^, em đâu chịu, kêu hàng tui ngắn hơn phải làm bot ^^

rồi chuyển qua mục bú, bú qua bú lại, em chủ nhà tinh chảy quá trời. ^^, rồi tui chỉ em cách bú hình tam giác, để ai cũng bú và được bú. ^^, 2 em cũng chưa kinh nghiệm lắm, nhưng vui vẻ là chính mà ^^

Sau đó tui bị hiếp, huhu

em chim nhỏ đâm trước, haizz, chim nhỏ mà lại khoái chơi nông bên ngoài, làm tui chịu không thấu, tui khoái đâm thật sâu, thật mạnh à (tất nhiên hàng to thì đừng sâu quá, thốn lắm). Cũng ko đau lắm, nhưng ko sướng, cũng may em cũng "yếu" sợ ra nên đổi ca cho em sport

em này thì khá hơn nhiều nghe, hàng đủ dài để làm tui phê, lại rất có lực, rên quá trời luôn. ^^

đổi qua đổi lại khoảng 3 lần thì em sport ra, tui cũng ra cùng(rất phê ^^), bắn 1 cái bay qua đầu luôn, hehe. em kia thì ra trên người tui.

tắm rửa xong ai về nhà nấy, rất vui, trẻ trung, xinh tươi, cởi mở. đúng style của tui. hehe

PS: à, có 1 em gửi private mess, hỏi sao anh không kiếm bot nào để quen lâu dài... hihi, xin khai là có người iu rồi. Mình đi ngoại tình đó. hehe
    Lần sửa cuối bởi sanosuke; 15-10-2011 lúc 11:48 AM

+ Viết bài mới
Trang 1/12 1234511 ... CuốiCuối