+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Đóng góp ý kiến

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    323

Mặc định Đóng góp ý kiến

Alo alo,
    Có một số ý kiến thế này:
    1. Đề nghị mở "Góc thiếu nhi" (đối trọng với "Góc người lớn" :victory: ) và mục "Đố vui".
    1.1. "Góc thiếu nhi": bao gồm các diễn đàn con: Truyện tranh (scan), Phim (phim hoạt hình, phim thiếu nhi) ..v.v.. (tùy các ads nghĩ thêm nhé C:-) ).
    1.2. "Đố vui": cho mọi người tha hồ thách đố nhau.
    2. Lập hẳn cái topic nói về room: vì hiện nay tớ nghĩ có thể có nhiều mems chưa hiểu hết về room (như tớ chẳng hạn C:-) ), nên đề nghị lập topic nói về nội quy của room, ý nghĩa của các màu nick, các cấp độ trong room (kèm theo giải thích làm sao để lên cấp nhé :-) ), ..v.v.. (cái này cũng lại tùy các ads thêm thắt :)) ) rồi để đâu đó cho ai cũng thấy (cái này cố định, không xóa).
    3. Tớ nghĩ nên thêm cái tiêu chí sau vào việc nâng cấp của mems: số comment trong các topic. Ví dụ nhé: nếu tớ lập được cái topic hay, nhận được 100 comment (không kể comment của tớ trong topic do tớ tạo ra đấy), thì nên cộng thêm vào điểm hiện tại của tớ (tạm gọi là vậy) 100 điểm (hay bao nhiêu đấy tùy các ads), như vậy sẽ khuyến khích mọi người xây dựng room hơn.
    Hết rồi.
    Ta là ai trong cõi đời hoang vu này,
    Ta là ai trên thế giới vắng tiếng cười này,
    Ta chỉ có em và có ta...
    Em ở đâu? Có biết ta chờ em không?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    10

Mặc định Re: Đóng góp ý kiến

Forum không ủng hộ người dưới 18 tuổi tham gia cho nên việc mở góc con nít là chuyện chưa xảy ra trong tương lai gần nhé bạn. Những box khác sẽ xem xét mở sau.

Để xem cụ thể từng nhóm bạn có thể kéo xuống dưới của trang chủ, bấm vào chữ View Forum Leaders.

Về phần tính điểm, forum đã có chức năng đó, topic của bạn càng được nhiều người xem và trả lời càng nhiều bạn sẽ càng có nhiều điểm. Bạn cũng có điểm khi bấm nút cảm ơn và nhận được cảm ơn...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    323

Mặc định Re: Đóng góp ý kiến

Ừ, cám ơn câu trả lời của ads.
    Tớ đã xem phần nội quy của diễn đàn, đúng là có quy định "những người tham gia trên 18 tuổi", nhưng trên 18 tuổi, tớ nghĩ, vẫn có thể xem được những thứ được gọi là cho thiếu nhi mà: những bộ phim hoạt hình của dreamworks, waltdisney, những thước phim này đâu phải chỉ giành riêng cho con nít, đúng không? Còn về truyện tranh, tớ vẫn giữ nguyên ý kiến là cái này cũng không chỉ giành riêng cho mẫu giáo, người lớn vẫn có thể xem để thư giãn, xả stress,...
    Một số ý kiến bổ sung.
    Lần sửa cuối bởi Hao100; 19-02-2010 lúc 02:22 PM
    Ta là ai trong cõi đời hoang vu này,
    Ta là ai trên thế giới vắng tiếng cười này,
    Ta chỉ có em và có ta...
    Em ở đâu? Có biết ta chờ em không?

+ Viết bài mới