+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Khi yêu

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Khi yêu

nhox biết làm sao bây giờ khi mình có lúc lại thích 1 đứa con gái, lúc lại thích 1 đứa con trai . Chắc vì vậy mà bây giờ mới đứng ở đây! Chỉ sợ làm tổn thương những người mình yêu mến thôi. Có đôi khi thử yêu cho đàng hoàng giống như bao đứa con trai bình thường nhưng được một thời gian lại không thấy cảm giác gì cả. Yêu người ta mà cứ xem người ta là một đứa con trai chứ không phải con gái. Chỉ sợ mình mang tiếng xấu đến cho người đó. giờ có nên khai ra cho mọi người biết là mình như vậy không? Thật tình mình cũng không biết là mình như thế nào nữa? Ở giữa hoài cũng mệt thiệt nha. Có ai cùng cảnh ngộ thì cho nhox 1 lời khuyên với. Mình vốn dĩ là con người sợ mang nhiều tiếng đồn. Một lẽ thì muốn làm con người bình thường, 1 lẽ thì không cho phép .

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Khi yêu

Qua công nhận bạn chu đáo quá hem biết nghĩ người khác luôn !!!! đáng iu wa te !!!! ban một ý này coi được thì làm nha!!! nên cần tìm cho nào mà chiu zo nghĩ cho banh óc coi mình cần gì !!! cần 1 người wan tâm hay là wan tâm người khác nếu ban di con đường thứ 2 thì cần phai xem bạn hanh phúc khi ở ai !!! ban coi dc nếu dc thì minh còn chỉ tiếp đươc nha!! cái vấn de cua ban hoi bi phức tạp tý nha !!!! nam moi zui ze

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

[QUOTE=chanh;34203]teo cach cua toi nghi, du gi cung nen doi dien thoi, cai nay chi la y kien thoi nha', chu yeu la ban thoi

Cũng dc nhưng ban can thoi gian suy nghi chứ hen:byebye::byebye:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

[QUOTE=chanh;34203]teo cach cua toi nghi, du gi cung nen doi dien thoi, cai nay chi la y kien thoi nha', chu yeu la ban thoi]

Cũng dc nhưng ban can thoi gian suy nghi chứ hen:byebye::byebye:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    306

Sao ma chu topic nay biet wan tam nguoi khac jong tui ghe, dung la nhiu khi minh mun binh thuong nhung ko dc, co luc chang mun iu ai nhung ngay khac lai thay can co ai do de iu, minh khuyen ban neu dc thi dung vao the gioi thu 3 lam j, tru phi ban ko the, chuc ban thanh cong
    HUYNH ĐỆ HỘI
    Chỉ một mình anh lặng yên đứng nhìn,
    Người người sải bước từng đôi trên đường:angel:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mình cũng đang rất rất giống bạn. Mình cũng đã wen bạn gái như bao người khác. Nhưng chẳng dc bao lâu cả. Mình cũng muốn trở thành người bình thường như bao người khác. Nhưng ko dc..... Và mình cũng ko có can đảm nói ra sự thật. Thôi thì đành chờ 1 người có thể làm thay đổi mình...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cứ để thời gian trả lời câu hỏi đó của bạn.Lúc ở bên bạn gái ban có cảm thấy vui vẽ bình yên ko? còn ở cạnh một người con trai khác thì bạn cảm thấy thế nào? và bạn thật sự có cảm giác với ai và thật sự muốn bên ai, hãy suy nghĩ kỹ và nghe tiếng nói trong lòng mình, chúc bạn thành công^^!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi chuaquy173 Xem bài viết
    Sao ma chu topic nay biet wan tam nguoi khac jong tui ghe, dung la nhiu khi minh mun binh thuong nhung ko dc, co luc chang mun iu ai nhung ngay khac lai thay can co ai do de iu, minh khuyen ban neu dc thi dung vao the gioi thu 3 lam j, tru phi ban ko the, chuc ban thanh cong
    Mình đang cố gắng đây, có đc người bạn gái là mình đang muốn thoát khỏi thế giới này,nhưng lúc này lúc nọ .Khó xử quá! Hình như bạn ấy cũng nghi ngờ mình rồi!Nhưng người ta vẫn tâm lí nên không nói

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Quote Nguyên văn bởi chuaquy173 Xem bài viết
    Mình đang cố gắng đây, có đc người bạn gái là mình đang muốn thoát khỏi thế giới này,nhưng lúc này lúc nọ .Khó xử quá! Hình như bạn ấy cũng nghi ngờ mình rồi!Nhưng người ta vẫn tâm lí nên không nói

+ Viết bài mới