+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    DreamBao đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Xin hay giai thoat cho toi.....!!!

Sao lại buồn quá. Đã 21 ngày và 4 tiếng 46 phút em không gặp anh rồi anh ơi. Nhớ anh lắm anh ơi, nhưng anh nào có biết. Mỗi lần nhắn tin cho anh, dẫu em biết rằng anh chỉ trả lời tn của em như là của một người em nuôi. Hai chúng ta xưng anh em với nhau dù theo anh chỉ trong vai trò anh em, nhưng anh có biết bấy nhiêu thôi cũng đủ làm em hạnh phúc lắm không anh! nhưng bi giờ, những chị giúp việc trong nhà em đã về hết, căn nhà rộng trống không, một mình em buồn lắm anh biết không anh ơi. Lần đầu tiên em yêu một người đến thế, người đó là anh đó anh biết không????? làm sao em có thể thoát ra nỗi sầu nhân thế này đây, ai có thể giải thoát cho em khỏi những nỗi buồn đau. Anh ơi.....Em nhớ anh nhiều lắm!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    306

Mặc định Re: Xin hay giai thoat cho toi.....!!!

Giai thoat bang cah nao nhi, iu mot nguoi da kho roi, quen 1 nguoi con kho hon nua, chet thi ko dc j ca, noi chung la cu an va ngu thui hen, biet dau 1 ngay nao do the gioi se in the end, luc do chet chung co ve vui lam
    HUYNH ĐỆ HỘI
    Chỉ một mình anh lặng yên đứng nhìn,
    Người người sải bước từng đôi trên đường:angel:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Hi DreamBao,
    Giờ chắc em đang cảm thấy vô cùng ngột ngạt và bức bối. Một người xa lạ như anh cũng ko biết làm gì hơn là sẻ chia với em những điều anh nghĩ có thể giúp em thoát khỏi tình trạng hiện tại:
    1, Hãy can đảm nói cho người ấy biết em yêu người ấy biết chừng nào. Nhưng dĩ nhiên, hãy chuẩn bị những điều tồi tệ nhất sẽ xảy ra khi người ấy biết sự thật. Nhưng em ơi, hãy can đảm lên, vì nếu không nói thì mãi mãi sẽ chẳng được điều gì, còn nếu nói, ít ra vẫn còn tí hi vọng được gì đó.
    2, Hãy quên người ấy đi bằng cách làm quen và gắng thích một ai khác. Có ai đó đã từng nói rằng, tình yêu giống như con quái vật, nó sống khi đói và chết khi no. Em đang thiếu một bờ vai để tựa vào, một cái nhìn ân cần sẻ chia, vì thế ty trong em dành cho người đó càng mãnh liệt hơn bao giờ hết. Em hãy yêu người khác, hoặc tìm người khác để trò chuyện sẻ chia, tự dưng hình bóng đó sẽ phai mờ dần.
    Chúc em vui và sớm thoát khỏi tình trạng hiện nay!

DreamBao đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Thank các bạn nhìu lắm vì đã chia sẻ với mình nha. Thật sự mỉnh cũng chẳng biết làm sao nữa. Nhưng a Chemi ơi, e không thể nào nói với người ấy được đâu, anh ấy ở chung phòng trọ với em, lại là anh nuôi của e nữa, nói ra chẳng khác nào mất đi một người bạn, một người anh đúng k anh Chemi......!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    295

Nếu ko được hãy tự giải thoát cho mình.Tìm một khởi đầu mới chắc chắn hơn, nơi mà bạn cần ng ấy sẽ nhận lại quan tâm.
    Có những thứ mình muốn nhưng ko thể có, sống hãy đối diện với hiện thực.
    Hãy tìm một người bạn cùng giới xây dựng 1 tình bạn chân thành để che bớt hình bóng người ấy.
    Bên cạnh đó bạn hãy chú tâm tìm hiểu những môn học mình thix hay một loại hình nghệ thuật hoặc thể thao đầu tư chiều sâu sẽ giúp bạn cảm thấy bớt khó chịu hơn.
    Hãy tập đón nhận một cái mới để ta trưởng thành hơn .
    Cuộc sống rất dài , tình anh em cũng rất quí .
    Làm 1 việc hãy nghĩ đến hậu quả và hệ lụy của nó .

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    306

Cai ma ban dang lo lang cung la thu ma nhiu nguoi da trai wa va minh cung vay, den h thi minh van im lang, nhiu khi co gang chay theo tinh yeu thi minh se bo quen nhung tinh cam quy gia khac
    HUYNH ĐỆ HỘI
    Chỉ một mình anh lặng yên đứng nhìn,
    Người người sải bước từng đôi trên đường:angel:

+ Viết bài mới