+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    313

Unhappy First love !

"...ai vậy chài ?!"

"...2 em ! anh tình cờ ghé vào diễn đàn rồi đọc bài viết của em! mình làm quen ha! "

"..dạ a ! nhưng mà mai ha, bi h em bận gòi :p " .(thực ra tôi cũng chả quan tâm mấy đến anh! tôi đang chat với mấy người bạn vả lại người như anh trên mạng ai biết tốt hay xấu chứ !? vả lại tìm cho vui vậy thôi, mình có còn ở đây bao lâu nữa đâu mà)...tôi là người rất chung tình! dễ tin người và rất yếu đuối, dù chưa bao h yêu, nhưng tôi đc biết rằng giới *GIANG HỒ* thì mấy ai mà chung tình ! Yêu nhiều thì khổ nhiều thôi, nhưng tôi ko hề muốn đau khổ vì tôi biết rằng rồi sẽ có 1 ngày ko xa, khi tình yêu đã tới đỉnh điểm của sự thăng hoa, thì tôi xẽ bước đi cùng với sự rằng buộc lưu luyến :((

..next day
    " ..2 em ! "
    " ...ủa ai vậy ( [email protected]) ! à ,nhớ lun ủa mà anh tên gì nà :)"
    "...anh tên Q..25 tuổi , em tên là B phải ko, đang tìm bf à .....!"
    ".. hà hà ... dạ ! "(chòi! dà dễ sợ! tui mới có 15 tuổi à cha !"
    "....
    "...em ở quận 8 anh à ! còn a ?!"
    "..a ở qu Bình Thạnh!"
    " xa quá hen, mà cũng hem sao "

ngày nào tôi và anh cũng chat cùng nhau, vào đúng h như mọi ngày! trò chuyện cùng anh, nhìn anh qua chiếc Web-c ..rồi tôi cảm anh từ hồi cũng ko hay ! rồi chúng tôi chính thức hẹn hò trên mạng cùng nhau! rồi 1 tuần , 2 ,, 3 tuần rồi 14/2 cũng đến rồi ! dù ko phải ngày dành cho người cô đơn như tôi! nhưng tôi vẫn muốn một cái hẹn gặp anh và xem rõ con người của anh có thật sự tốt, lo lắng cho tôi thật tình ko!

ngày hôm nay tôi phải nhất định hỏi anh thôi !
    "....anh, sắp tới 14/2 gòi ! mình đi chơi ha !"
    "...sr em nha, anh bận rồi, anh phải đi về quê, nhà anh cho chuyện !"
    "...(tôi buồn ! nhưg cái cảm giác ây cũng quá quen thuộc với tôt rồi ! nên cũng chả sao cả !)
    "...oh! vậy dịp # ha !
    "...uh! anh thực sự sr em nha! em đừng buồn :">
    ".....(nghe những dòng tin ấm ấp từ anh, lòng tồi dường như dịu đi cái cảm giác cô đơn ấy..)

27/4/07 cái ngày mà tôi nhận đc tin dữ của anh
    "....anh sắp tới ngày nghỉ rồi mình đi chơi ha !
    "......em bình tĩnh nghe anh nói nha! hứa với anh đừng giận anh khi anh nói cho em điều này, cũng chả có gì to tát cả...nhưng anh không muốn em phải chờ đợi anh .....!
    ( tôi biết sắp có chuyện xảy r ... nhưng tôi lấy hết can đam để nhận dòng tin nhắn từ anh )
    " anh k ở Vn ! anh đang hợp tác lao động ở Hàn Quốc ! tết năm sau anh mới về em à ! em có chờ anh đc ko!?...
    (tim tôi dường như đứng lại, tôi nghẹn nc mắt, tôi bối rối vô cùng , khoảng 3 phút tôi chưa hồi âm tin của anh, vì tôi ko biết nói gì nữa đây! tôi vôi tắt máy,rồi khoá phòng lại , cố thiếp đi trong sự đau khổ đầu đời , ngoài phòng tôi nghe tiếng mẹ gọi! nhưng tôi vờ như đã ngủ quên rồi ! nhưng thực ra, lúc đó chỉ mới 8:45 , tôi đã khóc , khóc rất nhiều , vì thời gian của tôi ở Vn sẽ ko còn lâu nữa.. đáng lẽ ra từ đầu, tơi đã ko nhân lời làm quen của anh, lẽ rằng...........
    Lần sửa cuối bởi Fcuk_03; 11-02-2010 lúc 11:29 AM Lý do: post sai thư mục

+ Viết bài mới