+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    DreamBao đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định I want but I can't ...........!!!!!!

e that su yeu a, e yeu a lam a oi!A co bik dieu do k?????? Sau 2 tuan song chung voi a, e moi that su nhan ra rang e yeu a den nhuong nao. Truoc day e da co gang xem a nhu mot nguoi ban, nhung k dc a oi, e da co gang wan tam cho a va mot thoi gian co gang de wen lang a nhung khong dc a oi, e luon nho ve anh, luon mong cho a a co bik k????????? E khong the noi voi a rang I love u boi vi neu e noi co le se k the song chung voi a dc, co the se mai mai xa a, nhung thoi e se co gang de tiep tuc am tham wan tam cham soc cho a a oi. E yeu a nhieu lam a oi!!!!!!!!Co nhieu lan a wan tam doi xu voi e mot cach khac thuong lam e cung kthe hieu noi a, nhung do co the chi la wan tam cho mot dua e nuoi bt thui phai k anh. E cung mong rang mot ngay nao do khi e noi e yeu a thi e cung se nhan dc mot cau noi rang a cung yeu e, nhung a oi, do chi la giac mo, mot giac mo k the nao thanh su that dung k anh. Dung bao gio xa e a nhe, hay mai la nguoi a nuoi cua e, a cung hay mai xem e languoi e nuoi cua a nhu ngay nao nha. E se van am tham cham soc a thui, se k noi cho a bik va co gang k de cho a bik..... Em that su muon noi rang e yeu a nhung e khong the a oi.............

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    325

Mặc định Re: I want but I can't ...........!!!!!!

tem.tem.chia sẽ tâm sự với bạn.ko thử thì sao bít là ko thể.
    HUYNH ĐỆ HỘI's Mem
    No matter what happens, even if the sky's falling down.
    I promise u that i never let u go.

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    0

thui,dung bun nua~ ban oi.cu de tnhien di..cai ji toi no cung~ se toi thui..minh cung da~ tung trai wa chuyen nay.nen minh rat hieu~ cam gic cua ban bjo.co len

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    300

mình nghĩ hãy cứ là a e nuôi của nhau la tốt nhất, đừng đi đến tình yêu để rồi kết thúc sẽ ko có hậu chút nào , ko giữ được tình bạn , a-e mà có thể sẽ mất nhau mãi mãi nữa

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    313

bạn thật may mắn và hạnh phúc khi đc chung sống cùng người mà mình yêu ! bạn đừng vội vàng bày tỏ lòng mình, hãy để thời gian thay bạn làm điều đó ! mình nghĩ sẽ tốtt hờn nhiều đấy bạn ạ
    B.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    296

nói thịt đừng bức xúc nhá,viết gì mà không có dấu,chữ thỳ lại dính vào nhau có ........ma nó đọc nỗi
    I wanna love you,i wanna wish you ,but i don't know who are you:tongue:.I hope me will find you in future,don't make me disappoint.
    Lớp ly đay

+ Viết bài mới