+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    255

Mặc định Gửi ông xã của em, người em yêu nhất trên đời !!

Ông xã ơi ! Mình quen nhau cũng đã hơn 1 tháng. Em nhớ những lần hẹn đầu tiên, ngày đó em thật hạnh phúc biết bao. Em không tin rằng mình sẽ có được anh. Điều đó đối với em như một giấc mơ đẹp tuyệt vời ! Rồi anh đưa em ra mắt bạn bè, với tư cách là người yêu của anh. Mặc dù anh không ẻo lã đến mức lộ mình :tongue: , nhưng anh lại đủ can đảm làm chuyện đó. Không một từ ngữ nào có thể diễn tả hết được niềm vui và hạnh phúc của em !
    Em biết dạo gần đây chúng mình có nhiều mâu thuẫn . Chắc vì do chúng mình còn chưa hiểu nhau , chưa có nhiều thời gian bên nhau nhiều . Nhưng có lẽ là do em nhỏng nhẽo quá, và có những đòi hỏi làm anh buồn :pudency:. Nhưng anh à, chỉ là vì em yêu anh quá nhiều thôi. Em muốn được bên anh nhiều hơn , được anh ôm vào lòng. Mỗi lần mình giận hờn nhau, em thấy mình có lỗi lắm, và lo sợ rằng mình sẽ mất anh. Em thật là không đúng khi làm anh lúc nào cũng phải lo lắng về em. Em xin lỗi anh rất nhiều ! Anh à ! Thôi thì chuyện gì không vui, mình hãy để qua một bên. Hãy chỉ nhớ tới những lần mình vui vẻ và hạnh phúc bên nhau. Để rồi sau này, nếu lỡ như chúng mình không được ở bên nhau nữa , thì đó sẽ là những kỷ niệm đẹp và ngọt ngào cho tình yêu của anh và em ! Em không mong anh sẽ đọc được những dòng này của em. Vì em tin rằng anh cũng có cùng suy nghĩ này với em . Chuyện tương lai không ai có thể biết trước được . Nhưng bản thân em biết trước một điều, một điều dường như là chắc chắn, rằng hiện tại bây giờ và mãi mãi về sau , anh sẽ luôn là người em yêu . Sẽ không một điều gì có thể thay đổi được tinh yêu mà em dành cho anh . Em mãi mãi yêu anh, đến khi trái tim em không còn cảm xúc . Em sẽ không biết mình sẽ ra sao nếu như không có anh bên cạnh . Nhưng hiện tại bây giờ , em sẽ tận hưởng và trân trọng hạnh phúc mà mình đang có . Ông xã àh ! EM YÊU ANH NHIỀU LẮM !!!
    Tình yêu giống giọt thủy ngân, nếu cố gắng nắm chặt thì nó sẽ trôi đi, nhưng nếu biết cách mở bàn tay và giữ nó thì sẽ ở lại mãi mãi

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    252

Mặc định Re: Gửi ông xã của em, người em yêu nhất trên đời !!

1 t/y đẹp chúc 2 bạn luôn luôn và mãi mãi hạnh phúc bên nhau !!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    255

cám ơn bạn. Mình cũng mong đc như thế.
    Tình yêu giống giọt thủy ngân, nếu cố gắng nắm chặt thì nó sẽ trôi đi, nhưng nếu biết cách mở bàn tay và giữ nó thì sẽ ở lại mãi mãi

Thanks
    4
    Năng lực viết bài
    269

wen 1 tháng mà ty ẹp thía cơ à?.... ước j mình dc như bạn ấy!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    254

hi..alị 1 tp để 2 vc meo hú hí.......^^
    Chuc 2 bạn lun hp va zui ze nha....1 ty đẹp......
    o_O

+ Viết bài mới