+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Sống thật

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    260

Mặc định Sống thật

trong cuộc sống không thể thiếu tình bạn. Trong tình bạn không thề thiếu sự chân thành. Nếu đã có một lúc nào đó trong lòng bạn có cảm giác là bạn bè không thành thật với mình, thì lúc đó bạn là một người ích kỷ vì bạn chưa thật sự chân thành trong tình bạn. Trong tình bạn chân chính thì không tồn tại sự nghi ngờ. Nếu bạn muốn có một tình bạn chân chính, thì bạn phải tỏ ra trung thực và chân thành trong tình bạn.
    Nếu vì làm đẹp lòng nhau đã khiến cho người ta ngày một cách xa hơn với sự thật. Những màn trình diễn luôn được xảy ra trong những mối quan hệ sơ giao, những lần gặp gỡ vội, khiến cho đối tượng tiếp xúc luôn có một ấn tượng tốt về mình. nhưng bạn nghĩ rằng hình ảnh ấy sẽ tồn tại bao lâu?
    rồi ngày mai khi mặt trời mọc thì người kia cũng phát hiện ra, vì đâu phải lúc nào ta cũng đủ sức để ngụy trang mãi được. Không phải vì hoàn cảnh trái nghịch, mà chính ta đã không còn đủ năng lượng để tiếp tục diễn xuất. Ta đã mệt mỏi và cần sống thật với chính con người mình. Điều tồi tệ luôn xảy ra sau những lần thoát vai là không những người kia bị sụp đổ mà chính ta cũng không tìm thấy được con người thật của mình nữa.
    MÌNH LÀ GAY, ĐÓ LUÔN LÀ SỰ THẬT VÀ MÌNH MUỐN CHÚNG TA , CHÍNH NHỮNG CON NGƯỜI CÓ CÙNG NỖI ĐAU. CÁC BẠN HÃY ĐẾN ĐÂY HÃY ĐỨNG CẠNH BÊN TÔI VÀ LUÔN LUÔN THẬT LÒNG.. YOU HAVE A GOOD LIFE.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    187

Mặc định Re: Sống thật

Ủng hộ bài viết của anh!!!

+ Viết bài mới