+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Dấu chấm trong tim

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Dấu chấm trong tim

Tôi_ 1 người đã có mái ấm êm đềm và hạnh phúc của tgt3 cũng như bao gia đình bình thường khác trong xã hội. Hai chúng tôi luôn lo lắng chia sẻ và giúp đỡ cho nhau trong mọi công việc ngoài xã hội và gia đình.
    Cũng như những đôi vợ chồng bình thường khác, đôi khi hai đứa cũng có bất đồng ý kiến, bất đồng quan điểm về 1 vấn đề nào đó, và cũng có đôi lần chúng tôi cũng ghen với nhau vì thấp thoáng có bóng dáng kẻ thứ 3.
    Nhiều lần gây gổ và rồi lại làm lành và yêu thương nhau như thưở mới yêu và chung sống cùng nhau. Nhưng có lúc nhiều khi Tôi k muốn cải vã để rồi đi đến hồi kết thúc, cứ nhịn cho êm nhà êm cửa!!! Sau những lần to tiếng với nhau tôi lại buồn và đi tìm niềm vui trong phút chốc. Đây cũng chính là những sai lầm trong đời mà tôi k hề muốn???!!!
    Tôi đã tìm đến các call mua vui cho quên hết những phiền muộn trong lòng mình, cứ thế_cứ thế hết lần này rồi đến lần sau, tôi đã mây mưa với nhiều call mà tôi biết để rồi đến 1 lần cũng như bao lần trước tôi gặp 1 call mới. Ngay từ đầu tôi bỗng thấy có thiện cảm với em, em rất dễ mến và ưa nhìn!!! Lần thứ 2 tôi lại gặp lại em, sau những phút giây thỏa mãn thú tính tình dục của kẻ bán niềm vui xác thịt và kẻ mua vui trên thể xác. Sau lần đó Tôi_Em thường xuyên liên lạc qua điện thoại . Tôi như thấy mình bị cuốn hút vào 1 tâm điểm không có chỗ dừng lại. ngày nào cũng thế 'anh/em ngủ ngon, nhớ anh/nhớ em' hay "ngày mới vui vẻ nha anh/em", và cũng có lúc Em_Tôi cũng giận hờn, cũng giận dỗi, cũng năn nỉ rồi lại huề nhau lại vui vẻ trao đổi cho nhau tình cảm thầm lặng.Cứ thế, cứ thế mà đã mấy tháng trôi qua tuần nào không gặp được em thì lòng tôi lại bồi hồi trống vắng.Có lẽ tôi đã yêu Em??? Để rồi giờ đây Tôi thấy lòng mình có một dấu chấm cảm không thể nào tẩy được.!?
    Tôi biết phải làm sao cho chính sai lầm của bản thân mình.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    306

Mặc định Re: Dấu chấm trong tim

Ko phải vì ham vui mà anh có cái dấu chấm đó đâu mà bởi chính bản chất của anh là thế , và anh đang dối lòng để che mắt xã hội, có thể anh sẽ ko hài lòng với câu trả lời này nhưng sự thật vẫn là sự thật, mong anh hãy suy ngẫm để nhận ra điều mình cần phải làm, con người ko ai có đc tất cả điều mình muốn vì Chúa biết họ rất tham lam
    HUYNH ĐỆ HỘI
    Chỉ một mình anh lặng yên đứng nhìn,
    Người người sải bước từng đôi trên đường:angel:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    312

Mặc định Re: Dấu chấm trong tim

hãy chọn 1 trong 2 đi bạn. trong cuộc sống không thể được tất cả các chọn lựa đâu. đừng làm nhiều người khổ vì mình

+ Viết bài mới