+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    236

Red face Cấp độ của KHÓC

Đối với tôi Khóc cõ lẽ là 1 chuyện thường tình ^^.....tui chia Khóc làm 4 cấp độ khác nhau ^^....
    Cấp độ 1: khi còn là đứa trẻ tui hay khóc lắm vì không được mẹ mua cho tui những món đồi chơi mà tui muốn có, hay ko được đi chơi.....thế là khóc nhưng rất hồn nhiên và vô tư..... cứ há hốc miệng ra vừa gào vừa khóc, thuở dốc, giựt người, giãy dụa tay chân, 1 hồi hết nước mắt mà vẫn cứ gào lên ^^..... chỉ mong làm cho mẹ mền lòng mà đáp ứng yêu cầu của tui thoai keke......
    Cấp độ 2: rồi lớn lên.... có những va chạm trong cuộc sống đôi lúc bị tổn thương nên buồn rồi khóc...... thường là leo lên giường nằm nghiêm ôm cái gối ôm, ôm cao 1 chút che cái mặt lại rồi khóc..... nghiến răng thật chặt mà khóc, để không lên tiếng nữa nhưng vẫn còn giựt người...... lâu lâu vẫn bị phát hiện.......
    Cấp độ 3: Duyên số đưa đẩy, gặp được người mà mình yêu, đặt tất cả niềm tin vào người ấy rồi bị bỏ rơi ...... hụt hẩn => Khóc...... đau lòng lắm khóc khá thường xuyên..... hồi trước có thói quen ngủ là mở đèn nhưng từ dão ấy tôi không mở đèn khi ngủ nửa... cũng giống như tư thế của cấp độ 2 nhưng kì này thì không giựt người nữa..... cứ nằm im mà nước mắt cứ liên tục chảy ra....và như thế hơn 2 năm rồi chưa ai phát hiện ra tôi hay khóc giữa đêm khuya....
    Cấp độ 4: Quá chai sạn với những đau khổ buồn lòng trong tình iu..... => khóc, khóc thường xuyên nhưng lần này thì khóc ko ra tiếng, ko giựt người nữa và thậm chí là không có nước mắt.......
    Tui thì cấp độ 3 thoi ^^ nhưng sắp chuyển wa cấp độ 4 rồi hehehe ^^....... còn bạn??? bạn có giống tui ko???và bạn ở cấp độ nào???

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Thumbs up Re: Cấp độ của KHÓC

buồn thật, mình nghĩ cuộc sông s muôn màu muôn vẻ chứ không chỉ có những cấp độ như thế đâu
    nhưng dù sao lắng nghe những lời của bạn mình cũng thấy rất đồng cảm

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    236

Mặc định Re: Cấp độ của KHÓC

Quote Nguyên văn bởi kichio666 Xem bài viết
    buồn thật, mình nghĩ cuộc sông s muôn màu muôn vẻ chứ không chỉ có những cấp độ như thế đâu
    nhưng dù sao lắng nghe những lời của bạn mình cũng thấy rất đồng cảm
    hi` thanks ban da~ doc & Dong^` cam~ với tui ^^ hehe
    uh thì đúng là cuộc sống muôn màu muôn vẽ ^^........ nhưng có màu tươi cũng có màu tối ...... có chuyện vui cũng có chuyện buồn chứ hehe ^^......... bài viết này mình đang có tâm trạng hơi buồn đó mà hehe........ nhưng giờ thì cũng hết rồi hehe......

+ Viết bài mới