... giọt nước mưa đầu mùa đã rơi ... đó kũng chính là lúc ... giọt nước mắt em rơi ... zì anh ... nhưng kóa lẽ đó là giọt nước mắt kuối kùng anh àh ... em hok pík em đã khóc ... zì anh ... bao nhiu lần roày ...
... anh kóa pík hok ... em đã từng wuyết tâm wên anh ... wên đi cái wa' khứ đau khổ ấy ... wên đi những lời iu anh trao ... những lời mà nóa đã từng cho em kảm giác hạnh phúc ... kòn pây giờ ... em đang phải từng ngày ... từng ngày ... trốn tránh nóa ... em mún wên anh ... wên đi niềm đau anh đã để lại trong kon tim em ... wên đi vị đắng kủa giọt nước mắt... dzậy mà ...
.......tại seo ??? ...tại seo anh lại way zìa ??? để những wuyết tâm ấy tan piến... zà kuối kùng ... anh lại ra đi ... khắc vào kon tim em ... một dzết thương ... kòn đau đớn hơn trước đây ... pây giờ ... em mới nhận ra ... anh hok kòn iu em ... anh thương hại em ... anh đùa cợt em ... anh thấy hạnh phúc hok anh ??? ...
.... em đã có thể wên anh ... nếu như anh ... hok way lại ... thương hại em ... seo anh tàn nhẫn dzậy ? ...seo anh cứ dày vò kon tim em ?... seo anh hok buông tha cho em wên anh đi ? ? ?
.............em đã làm jì kóa lỗi dzới anh ? ... để anh " hành hạ " em như dzậy chứ !.......
...........ngày hum ny ....ngày 12 - 09 - 2009 ... sẽ là ngày em ra đi mãi mãi ... em của ngày xưa chết roày ... còn em của pây giờ ... hok kóa linh hồn đâu anh ... nước mắt kủa em hóa đá roày ... kon tim em kũng đóng băng roày ... hết thật roày ... tất cả ... kết thúc òy ...................

........ kết thúc kuộc tình trong zô zọng.............
........ tâm hồn rạn vỡ khóc zì ai ???.........
........ oán hận để roày mang đau đớn .......
........ ánh sáng tình iu tắt mất òy ..........
k ...... kết
t ........ thúc
o........ òy
a ....... anh