+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Smile Tình Yêu Thật Lòng

Xã hội ngày càng phát triển,hình như con người càng xa rời cái gọi là nhân cách,và có nhiều người bán rẻ nhân cách của mình để tìm cái gọi là tình dục,sẵn sàng mang lớp một con người đàng hoàng,một người tìm tình yêu thật sự,một người ra lăn,để lừa gạc một tình cãm,đối với họ chỉ là sự qua đường vui chơi,họ không cần biết làm như vậy sẽ làm đau khổ cho người khác.Nhiều giọt nước mắt,nhiều mãnh tình vụn dại,mà dư âm để lại thì không nhiều,mình khuyên các bạn tình yêu thật sự không nên đi nhanh quá về tình dục,kẻo mình sẽ là người bị hại.Do giới gay không phải chịu bất cứ trách nhiệm cho nhau nhiều,nên việc iu nhau bỏ nhau là chuyện diễn ra hằng ngày,nhưng các bạn ah làm người thì tấm lòng quan trọng nhất,hãy làm gì mà long mình cãm thấy thanh thãn nhẹ nhàng>>Tôi 22t đang ở bình thạnh,cần tìm một tình yêu thật sự,mình cao 1m73,nặng 60 menly,tuổi từ 23-32,nghiêm túc,cần tìm người hiền,chung thủy,ko ẻo lả,top,và ở gần mình chút để tiện trở nhau đi chơi.nếu cãm thấy ko được đùng làm mất thời gian của nhau ha:yeunanglolem hay 01667739273.ko tiep ngươi vì tình dục :tongue:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Mặc định Re: Tình Yêu Thật Lòng

Chào Trivotuong đến với Vietboy.
    Đọc bài giới thiệu của bạn thấy bạn cũng có phản ứng gay gắt với tình 1 đêm nhỉ. Nói chung, sẽ ko ai tôn sùng chuyện này, còn những người trong cuộc, chắc chắn 1 ngày nào đó họ sẽ nhận ra sự tráo trở trong những đêm phơi phới này mà. Heheh....
    Hân hạnh làm wen nha. E King chỉ 21t thui :tongue:

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Tình Yêu Thật Lòng

tieceescs lại ở tp.HCM nếu k đã cung đứng 1 chỗ và nhìn về 1 hướng ồi... mail: [email protected]

+ Viết bài mới