+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: có phải tôi yêu?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    308

Unhappy có phải tôi yêu?

chẳng có khi nào tôi buồn ! vì tôi là một người tự do yêu đời yêu người và yêu cuộc sống lắm. nhưng đến một ngày ............tôi gặp "chuột" (thật ra thì cái tên "chuột" là tôi đặt cho anh ấy chứ tên anh ấy rất đẹp "Hiếu" cái tên cũng khá hay) còn tôi thì tên Ng... cũng giống như anh em vậy đó. nói thật tôi là con trai lại thích con trai nói thẳng ra thì tôi là "gay", tôi thick anh ấy ko phải vì anh ấy đẹp trai hay gì khác.... tôi thick anh ấy ở chỗ là anh ấy rất biết quan tâm đến người khác đặc biệt là tôi..... các đối xử cũa anh ấy đối với tôi thật sự làm tôi phải yêu anh ấy, ko biết sao nữa chắc tại từ hồi đó tới giờ chưa có ai đổi xử tốt với tôi như anh ấy vậy.mỗi ngày tôi điều nhớ anh ấy nhớ nhiều lắm, tôi nhớ anh ấy đến nỗi tôi ko tài nào ngủ được đến khi ngũ thì lại nằm mơ thấy anh ấy........ , những lúc ko gặp anh thì tôi rất nhớ... khi gặp được anh ấy thì mọi thứ trong tim tôi dường như muốn vỡ tung ra và tôi ước gì mình có một ngàn đôi tay mà đễ ôm chầm và xiết anh ấy thật chật......, như tôi sợ làm như thế vì tôi ko thể biết anh ấy có thjk tôi ko? thật sự thì mọi thứ trên đời này đều có sự ràng buộc nhất định,,,,,nó kìm giữ và niếu kéo cảm giác của tôi. tôi sợ lắm tôi sợ đến một ngày anh ấy nói ko thik tôi chắc tôi sẽ buồn và hục hẫn nữa tôi sợ thời gian trôi qua tôi ko kìm chế được cảm giác của mình. một đêm khi tôi và anh ấy gặp nhau tại quán chè thân thuộc (thật sự thì đã hẹn nhau trước chứ ko phải tình cờ)..... tôi hỏi anh ấy về cảm giác của anh ấy giành cho tôi như thế nào?.............. anh ấy im lặng......... tôi gét cái ko khí lúc ấy nó ngột ngạt làm tôi phải ngồi xỗm dậy mới có thể thở được..... tôi phải đấu tranh rất nhiều với bản thân mới có thể nói ra được như vậy.... đễ rồi nhận lấy sự im lặng này.......... tôi sợ anh ấy nói là ....... tôi bèn đánh sang chuyện khác tôi cười thật tươi và nhí nhảnh như trước...để cho anh ấy thất rằng tôi ko buồn ko thất vọng............ sao thời gian đó tôi được một người bạn cực thân với tôi và anh ấy tường thuật lại "trận" nói chuyện của ảnh và chuột.... tôi nhận được câu trả lời câu hỏi của tôi từ bạn của "chuột" câu trả lời rất dài như gom lại chỉ võn vẹn 2 chữ "thời gian", thời gian sẽ trã lời tất cả............ tôi ghét phải chờ đợi ..... tôi ghét cái tg này quá đi............tôi định thữ thách mình cũng như anh ấy đó là trong 5 tháng tiếp theo tôi sẽ ko gặp anh ấy với lý do tôi đang học và thi tốt nghiệp lớp 12 xong rồi mới có thể tính tiếp..... tuy nói như vậy để trấn an mình và có lý do để xa chuột một tg..... tôi biết mình có thể làm được nhưng sẽ rất buồn nhưng tôi sẽ có................... sau 5 tháng nữa rồi tôi sẽ biết được câu trả lời dù có như thế nào thì tôi vẫn chấp nhận.......
    †††Mãi mãi 1 tình yêu†††
    Anh_________Và
    Sẽ____(¯`v´¯)____Sẽ
    Mãi___ `•.¸.•´_____Chỉ
    Mãi____L0VE____Yêu
    Yêu_______Một
    Mình__Mình
    ___Em___
    Ya:[email protected]
    «™—tong—†¶—¶ ï €µ—tinh—™»
    «†™^_nghia_^™†»

glacialgin Guest

Mặc định Re: có phải tôi yêu?

Good luck!
    Thi tốt và chuyện tình yêu cũng tốt lun nha.
    Happy New Year!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    321

Mình hy vọng anh ấy sẽ đồng ý!! Cầu mong cho mọi chuyện đến với bạn thật tốt đẹp nhé!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    303

bạn thi tốt đi, bik đâu 5 tháng nữa, chuột là bạn thì sao
    .:: Huynh Đệ Hội ::.

+ Viết bài mới