+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Thanks
    6
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Thăm dò: tuổi tác và ham muốn

Mình có vấn đề cần tham khảo với ý kiến của mấy bạn. người ta thường nói tuổi càng cao thì ham muốn sẽ dần giảm đi. giống như lúc ta 15 16 gì đó thì hay cương bất chợt và thường xuyên.khoảng 25 26 trở đi là không còn như vậy nữa. những không hiểu sao mình thì ngược lại.ham muốn càng ngày càng nhiều.mặc dù về khoảng đó thì mình không thiếu thốn vì mình cũng có "cục cưng" rồi.hihi.nhưng mình lại cảm thấy sự khác biệt giữa "ấy" với bf và "ấy" với ngkhác.với bf thì khỏi nói rồi vì đó xuất phát từ love mà.còn với ngườii khác thì có sự mới lạ, phấn khích hơn..hihi.đôi khi mình có ý mún group nữa(xấu hồ quá đi). đôi lúc lí trí cho rằng mình thật ghê tỡm, nhưng ham muốn lại ngược lại.như vậy có là quá mức không hả các bạn.cho ý kiến đi he.

Thanks
    16
    Năng lực viết bài
    379

Mặc định Re: Thăm dò: tuổi tác và ham muốn

nhầm rồi anh, cái câu "tuổi càng cao..." chỉ đúng từ 40 trở lên thôi. 25 tất nhiên là nó khác chứ. Tuổi trẻ mờ :))

P/S: gừng càng già càng cây, tre càng già càng...cứng :))

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

Câu mà " Càng lớn thì ham muốn sẽ giảm đi " thì đúng rồi nhưng mà vẫn có trường hợp ngoại lệ chứ đúng hẻm? Với lại lớn tuổi ám chỉ là đã lớn rồi khoảng > 50, chứ tầm 25 26 như bạn nói thì ham muốn nhìu là chuyện bình thường mà, vì đấy là tuổi còn sung sức mà :)) Nhu cầu nhìu thì ham muốn nhìu thôi. Còn việc "ấy ấy" giữa BF và người khác thì đương nhiên khác nhau, Một người là vì tình yêu, một bên là vụng trộm, cảm giác hồi hợp hơn [ sợ bị bắt mà :)) ] Giống như bình thường ăn cơm, lâu lâu ăn phở thấy phở ngon dzậy, nhưng ăn cơm vẫn tốt hơn :)) ăn phở thét ghiền bỏ cơm lun thì chết :)).
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Có lẽ cũng tùy ạ, vì theo e thấy thì có nhiều ng trẻ mà ko có đc mạnh, nhưng có nhiều ng lớn tuổi mà vẫn ham hố lắm. Với lại tùy xem ng ta dậy thì sớm hay mụn nữa chứ.
    Hồi xưa e dậy thì năm lớp 11, bây h 22 tuổi rùi..còn về chuyện đó thì thấy..có cũng đc, hok có cũng đc ^^!

Thanks
    6
    Năng lực viết bài
    0

mình cũng mới có 22 tuổi thui.hihi.tại hok bít co ai như mình ko.tăng theo thời gian.lúc đầu là có cũng dc,ko có ko sao.tiếp theo là chỉ quan hệ với bf.giờ còn thêm nguời lại và đông người nữa (group).oi.sợ quá.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Quote Nguyên văn bởi dream_link Xem bài viết
    Câu mà " Càng lớn thì ham muốn sẽ giảm đi " thì đúng rồi nhưng mà vẫn có trường hợp ngoại lệ chứ đúng hẻm? Với lại lớn tuổi ám chỉ là đã lớn rồi khoảng > 50, chứ tầm 25 26 như bạn nói thì ham muốn nhìu là chuyện bình thường mà, vì đấy là tuổi còn sung sức mà :)) Nhu cầu nhìu thì ham muốn nhìu thôi. Còn việc "ấy ấy" giữa BF và người khác thì đương nhiên khác nhau, Một người là vì tình yêu, một bên là vụng trộm, cảm giác hồi hợp hơn [ sợ bị bắt mà :)) ] Giống như bình thường ăn cơm, lâu lâu ăn phở thấy phở ngon dzậy, nhưng ăn cơm vẫn tốt hơn :)) ăn phở thét ghiền bỏ cơm lun thì chết :)).

tố cáo Rim tuyên truyền tư tưởng vụng trộm ảnh hưởng xấu đến công dân nha :keeptear:

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

+ Viết bài mới