+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Mộng Ma

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    241

Mặc định Mộng Ma

Chả hỉểu tại sao , tự nhiên hôm qua nằm ngủ , tui thấy mình là một con Hồ Ly , màu trắng . Cảnh vật khi đó toàn là núi rừng , gần đó có một hang động . Đến chiều , tui thấy có hai người đàn ông đến trú mưa , nghỉ đêm . Rồi tự nhiên tui muốn dụ dỗ một thằng cũng kute lắm . Rồi tui hoá phép , làm hang động biến thành một cái nhà tranh . Thế đó rồi tui cho họ nghỉ nhờ . Nửa đêm , tui thấy cái thằng xinh xinh đó tự nhiên thức dậy để đi WC . Thấy vậy tui len lén theo dõi . Nó làm xong thì tui nhảy ra . Dùng mĩ nhân kế thu phục . Mặc dù tui là con trai nhưng tự nhiên lúc đó tui là con gái . Thu phục xong rồi thì tui dẫn nó đến một cánh rừng gần đó . Ban đầu nó còn nghe lời , ở yên một mình . Rồi tui thấy mình đi ra đằng sau cái cây , rồi nhảy ra , đâm ruột , moi tim nó ăn .
    Chẳng biết tui bị cái gì nữa mà lai mơ thấy thế . Nhưng tui nhận ra rằng hình như trái tim đó ngon thật . Rồi tính kế , xử lý thằng kế tiếp nhưng tự nhiên thức dậy . Thiệt tinh

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    250

Mặc định Re: Mộng Ma

Á mơ gì mà khiếp thế ác quá làm em sợ lắm đó. Em koi phim ma thì nằm mơ gặp ác mộng thoi chứ ai như anh thấy mình giết luôn mới gê đáng sợ quá :c13:

+ Viết bài mới