+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Mong ước!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Mong ước!

Tôi đã 31 tuổi rồi, cái tuổi già chưa phải, mà trẻ cũng chẳng còn nữa vậy mà tôi vẫn đang đi tìm cho mình một điều thật viển vông. Mình đã tìm và tìm nhưng có lẽ cuộc đời này thật trớ trêu không có lấy một tình yêu chân thành, nghiêm túc trong thế giới thứ 3 này. Ai cũng nói yêu nhưng chỉ sau một vài lần gặp nhau là chia tay, thật là cay đắng, buồn. Tôi có mong ước gì cao sang đâu, tôi chỉ cần một người bình thường biết lắng nghe, chia sẻ, nghiêm túc và yêu chân thành nhưng khó, khó thật. Tôi đã thầm nghĩ rằng, tôi sẽ yêu va yêu người nào đó bằng trái tim và sự chân thành của mình. Hiện tại tôi thấy buồn và cô đơn quá, phải chăng giữa chốn đô thị này không có chỗ cho mình? Không, tôi không muốn tin như vậy, tôi vẫn tin một ngày nào đó tôi tìm được người tôi yêu và họ cũng yêu tôi, chúng tôi sẽ quan tâm, chăm sóc, chia sẻ và lắng nghe nhau, đem lại cho nhau những dư vị ngọt ngào và hạnh phúc! Hà nội thật đông đúc nhưng tôi thấy cô đơn quá, thật là buồn?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Mặc định Re: Mong ước!

đúng đó a, đừng bao h để mất hy vọng.... 1 khi ta còn hy vọng thì những điều tốt đẹp sẽ đến. E luôn tin tưởng rằng, 1 ngày nào đó tình yêu thật sự sẽ đến với mình và với a cũng thế !
    Chúc a luôn vui, Em King hân hạnh làm wen :luv:
    Lần sửa cuối bởi King; 27-12-2009 lúc 11:41 AM

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

r00t Guest

Mặc định Re: Mong ước!

Không tin vào tình yêu sẽ không bao giờ tìm thấy đâu anh à.

+ Viết bài mới