+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Gục ngã hay tiếp bước ?!

"Yêu ko bình thường thì sẽ ko có kết quả về sau" - bạn mình nói vậy. Mặt khác nữa là mình ko muốn bị phát hiện "mình ko bình thường". Nhưng đã thích rồi thì khó mà cầm lòng đc, với lại người ta là người bình thường. Vậy mình nên tiếp tục con đường hay chấm dứt để cố làm "người bình thường" như mọi người ? Mình biết như vại sẽ dẫn đến stress nhưng nếu để lộ ra thì ko dám sống nữa......:chiatay:. Ôi cái cuộc đời này.........
    SarangHee !!! :goodboy:

Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    438

Mặc định Re: Gục ngã hay tiếp bước ?!

Không riêng gì bạn, mọi người trong giới chúng ta cũng thường gặp các trường hợp tương tự, và điều trùng hợp là đều không biết cách giải quyết. Tùy mỗi người mà cách giải quyết khác nhau. Dream cũng không biết giải quyết thế nào cho ổn thỏa, dream cũng chỉ biết khuyên bạn 1 câu " Hãy cố gắng sống thật với trái tim mình :D " Chúc bạn tìm ra con đường đi đúng cho mình
    People cry, not beacause they're weak.
    It's because they have been strong for too long

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Éc !!! Vậy là chỉ biết ngồi nhìn đời thui àh......Mình muốn tham khảo hướng đi của mấy bạn. Show mình ý kiến đi, pờ lizzzz....

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

sao u bik ngta bt? hãy thử thổ lộ koi!
    bạn sẽ chỉ buồn khi ngta trả lời "mình không thể" nhưng bik đâu vẫn là bạn tốt!
    còn hơn bạn sẽ ân hận và nuối tiếc khi đánh mất tất cả!
    đừng để tnh2 yêu chết vì "không dám thử" hãy đẻ nó ngang nhiên đối mặt với sự thật sau khi thử , bạn à

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    325

Mình cũng rơi vào tình trạng như bạn,nếu mọi ng mà bjt thì có nước trốn nhà wá.Nhưng bạn cứ thổ lộ cho ng bạn thix xem a ta ngĩ sao?thà cho ng đó bjt còn hơn là bạn cứ jấu mãi.chúc bạn tìm dc tình yêu.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Tứt nhiên là ko đc rùi....Tình yêu nam nữ thì dễ kiếm thậm chí 100% thành công nhưng yêu kiểu này khó quá...á...á..á..á. Đối tượng phải phù hợp thì mới đc nhưng số đó rất ít và ko dễ ji` gặp đc. Chán ghê

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Minh ko biet phai noi sao. Chuyen nay that kho noi lam. Thuc ra minh yeu con gai nhung lai thich QHTD voi con trai. Minh biet con nguoi minh rat phuc tap. Neu lay vo ma ko thoa man duoc nhu cau sinh ly cua nguoi yeu thi cung se tan vo. Neu yeu mot nguoi cung gioi tinh thi se bi XH coi thuong. Phai tim cach can bang thoi ban a. Neu tinh yeu cua ban qua lon thi hay nghe theo tieng goi trai tim. Con neu ko chap nhan noi du luan XH thi minh se chia se voi ban ve quyet dinh tuong lai cua minh:
    Minh du dinh se song doc than va xin con nuoi. Co the mot thang dan ong "ga trong nuoi con" ko dep trong mat moi nguoi nhung con do hon mot thang dan ong lay mot nguoi vo chi de lam binh phong che chan cho minh. Ve chuyen sex thi co the masturbate cung duoc, cha sao. Noi chung la cho du ban la nguoi di tinh, dong tinh hay bat ki ai di nua thi van phai co gang song lam nguoi tot, co ich cho doi. Mot thang dong tinh song doc than ma co loi ich cho XH con tot hon la mot thang di tinh suot ngay chi biet du do nhung co gai, lam hai doi ho, do moi la lu dang khinh. Du XH khong nhin nhan duoc dieu do nhung cung ko sao, mien lam sao khi minh chet di minh thay thanh than va minh da dem lai nhung dieu tot dep cho cuoc doi nay.

+ Viết bài mới