+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    298

Mặc định Nấc thang danh vọng

Câu truyện kể về đằng sau ánh đèn sân khấu, mỗi bước chân trên sàn diễn của những người mẫu là những niềm đau và giọt nước mắt. Câu truyện xảy ra xung quanh một chàng trai thôn quê lên thị thành với mơ ước trở thành một người mẫu nổi tiếng, nhưng vốn có một thân hình tuyệt mỹ anh đã trở thành tâm điểm của những vụ săn đón của các đại gia đồng tính và sự ganh ghét của đồng nghiệp.

Liệu chàng trai này có thực hiện được ước mơ hay ngã vào con đường trai gọi như bao người khác? Những câu chuyện tình lãng mạn, những tình huống gây cấn sẽ giúp bạn đọc nhận thức rõ được con đường trở thành ngôi sao của họ gian nan và chông gai như thế nào, từ đó mà có sự cảm thông, chia sẻ những số phận, những con người dám nghĩ, dám làm và dáng chịu trách nhiệm về mình.

Nấc thang danh vọng sẽ là những thướt phim bằng chữ mô tả lại cuộc sống của những người mơ ước, một bên thực hiện ước mơ bằng đôi chân của mình và một bên lèo lách trong bóng tối, tất cả chỉ vì một mục tiêu: Danh vọng.

Thời gian khởi đăng: 20/12/2009
    Số lượng tập: Hơn 20 tập
    Tác giả: Haikou
    Thể loại: Sex 18+ - Sex nhẹ
    Giáo dục: Truyện mang tính định hướng cuộc sống, xây dựng một hình tượng sống về giới đồng tính

Các bạn đón chờ nhá, còn trong thời gian này hãy cùng Haikou chiêm nghiệm những mẫu chuyện thật lãng mạn tại bộ truyện: Nước mắt dòng sông.

Thân ái!!!

Thanks
    106
    Năng lực viết bài
    438

Mặc định Re: Nấc thang danh vọng

Trailer được lắm đó bạn ,mình chỉ muốn cảnh báo là đề tài nghèo khổ thành người mẫu này bị khai thác nhiều lắm rồi nha ,phim cũng có luôn,những cô gái chân dài có cái kịch bản khá giống như trailer của bạn.

Tuy nhiên nếu có một cách viết mới thì vẫn sẽ hấp dẫn còn không thì dân chúng sẽ chán.

Sorry bạn nha,do truyện của mình đang ế nên mình đi spam đỡ buồn,thật không may bạn nằm trong tầm ngắm của mình.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    312

Quote Nguyên văn bởi hoangtu18tuoi Xem bài viết
    Trailer được lắm đó bạn ,mình chỉ muốn cảnh báo là đề tài nghèo khổ thành người mẫu này bị khai thác nhiều lắm rồi nha ,phim cũng có luôn,những cô gái chân dài có cái kịch bản khá giống như trailer của bạn.

Tuy nhiên nếu có một cách viết mới thì vẫn sẽ hấp dẫn còn không thì dân chúng sẽ chán.

Sorry bạn nha,do truyện của mình đang ế nên mình đi spam đỡ buồn,thật không may bạn nằm trong tầm ngắm của mình.
    Bác nói seo chứ em thấy ai cũng đợi truyện của bác ra mà đọc, mà cảm ơn bác đã post nữa. Hic em nằm trong số người đợi truyện Những con sói đẹp trai của bác hoangtu đây. Chúc bác cuối tuần zui zẻ!
    Everything is possible. Just keep moving foward!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    298

Thanks bạn góp ý nhá, trong trailer mình đâu có để là người nghèo khổ thành người mẫu đâu? Nhưng tiếp nhận góp ý của bạn, mà chắc rằng Bông hoa cuối vườn lúc nào cũng quyến rũ hơn cả một vườn hoa đầy màu sắc :D

+ Viết bài mới