+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Gửi người tôi yêu !

Chào H !
    Không biết những dòng tâm sự này liệu có đến được với cậu không, thế nhưng mình vẫn viết, viết để bao nhiêu điều mình muốn nói với cậu từ lâu mà mình không thể và cũng chẳng thể nào dám nói ra trước mặt cậu. Tôi yêu...
    Kể từ khi mình biết mình thuộc về thế giới lạ lẫm này, mình chán ghét tất cả, mọi điều đang xảy ra trong suy nghĩ của chính mình mình đều thấy kinh tởm, ghê sợ. Mình mong muốn có một cuộc sống bình thường như những thằng con trai khác, cũng đá bóng, cũng đánh nhau ,cũng tìm cách kua cẩm thật nhiều đứa con gái để chứng minh sức hút với những thằng con trai khác...Thế nhưng mọi điều bình thường đó chẳng thể nào xảy đến với mình được H ạ!
    Nhiều lần mình tự hỏi lòng trong nước mắt sao cuộc đời lại trớ trêu với mình như vậy, mình chẳng hề, không hề muốn mình là một con người như thế này, mọi thứ với mình như đổ sụp, đất dưới chân đang lún sâu mà không có một điểm bám, mình muốn kể hết cho ai đó nghe hết những thay đổi đau đớn trong đầu mình thế nhưng nỗi sợ lại không cho mình làm điều đó. Mình sợ cha mẹ, bạn bè, thầy cô và lớn hơn là cả xã hội sẽ kinh tởm mình, trêu chọc mình, gọi mình với những từ ngữ thằng biến thái, pêđê. Đau lắm, mình đau lắm nếu lỡ nói ra những cơn sóng ngầm đó với ai đó mà họ lại như vậy thì chắc con tim mình sẽ không đập nổi rồi co thắt lại mà tan vỡ thành từng mảnh, từng vụn.
    Tháng ngày rồi cũng trôi qua, trái tim vẫn cố giấu cố giữ những điều thầm kín đó vào sâu thẳm tâm hồn, cố mong một ngày nào đó thời gian sẽ vùi lấp đi và một người con gái sẽ đến khơi lại, tìm lại một tình yêu đúng nghĩa.
    Thế nhưng một lần nữa tất cả những điều ấy chỉ xảy ra trong những giấc để rồi mỗi sáng thức dậy lại bị xô về với thực tại...Rồi lâu dần những nỗi đau ấy cũng chai sạm đi, và cậu, H ạ! Chính cậu đã khiến mình thấy thật sự rung động trong thế giới mà mình vẫn đang ngày ngày học cách chấp nhận nó này. Mình biết cậu là một chàng trai bình thường và mình sẽ cố gắng là một người bạn tốt bên cạnh cậu. Mình không muốn trở về những ngày mất phương hướng như trước nữa, vì vậy mình vẫn sẽ mãi là bạn, mãi mãi...
    Tình yêu là bí mật, mãi giữ kín. Yêu cậu nhiều lắm !
    Gửi người tôi yêu-TrTrHương !

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Gửi người tôi yêu !

K ai chia sẻ hết ! Pùn wá

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Gửi người tôi yêu !

thật ra là tớ cũng trải qua 3 4 lần rồi bạn à, cố gắng thôi chứ biết làm sao h, tốt cho mình và tốt cho cả người đó, chúc bạn may mắn. Thân ^^.

+ Viết bài mới