+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định 2 Từ Em Không Muốn Nói ... '' Chia Tay ''

Anh biết không , có nhiều đêm e nằm 1 mình và suy nghĩ về em và anh , về 2 chúng ta ....Tình của em và anh không biết đến lúc nào nó kết thúc , lúc nào anh sẽ nói '' Em à .. Thôi mình Chia Tay ''
    Tôi và anh ấy yêu nhau cũng được nửa năm , 1 thời gian không thực sự dài đối với mọi người nhưng nó thật dài đối với tôi , Tuy Ảo nhưng Tình là thật , quen nhau qua những dòng Tin nhắn , nhưng lần trò chuyện bằng Điện Thoại , vì nhà 2 đứa ở 2 nơi , Bình Dương - Ha Nội , mổi người 1 nơi , chưa từng gặp nhau cho dù là 1 lần . Nhưng nó kéo dài nửa năm ..
    Và Rồi 1 dòng Tin nhắn như Sét đánh vào mắt tôi ... '' em à 5 tháng nửa anh phải Du Học , chắc mình chia tay em à ''
    :\'(:dù là bây giờ chưa Chia Tay nhưng cứ nghỉ conbf 5 tháng nửa là thật sự Đường ai nấy đi thì mình không thể nào chịu nổi , tối hôm đó mình không thề nào ngủ được cứ mãi suy nghỉ vè chuyện đó mà Khóc đến ước gối ,:\'(: Giá như mình không quen không biết , co lẽ hôm nay em và anh sẽ không đau như thế này , anh biết không 6 năm , đó không phải là 1 thời gian ngắn em sợ em sẽ thay đổi
    em sợ em sẽ quên anh và em cũng sợ anh cũng sẽ quên em . Cho dù là em và anh cũng còn nhớ nhau , còn yêu thương nhau . nhưng được già hã anh , cuối cùng cũng chĩ là con số 0 , cũng phãi có lúc Chia Tay nhau thôi , anh biết không , em ước 1 điều mà em không nói với anh , đó là em mong anh được vui vẽ , dù không có em a cũng sẽ Hạnh Phúc và luôn vui vẽ ...........................!
    phải chi a đọc được những dòng tâm sự này của em ......!

Em Yêu Anh
    Heo ạ

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    296

Mặc định Re: 2 Từ Em Không Muốn Nói ... '' Chia Tay ''

sao hok nhan tin hay dt cho anh i'. nguoi ta moi hieu dc chu*'.......................

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Minh nghi la ban cung ko nen qua buon, tinh cam ko the noi' trc dc dieu gi, thay vi met moi, dau kho, tuyet vong, hay song' that vui ve, that tot', hay khien cho a ay biet rang, ban yeu a ay thuc su, ban muon a ay' dc song tot, mot cs moi' tuoi dep hon, va ko phai dan` vat hay dau kho vi da noi' loi chia tay voi ban. Neu ban ma sup do?. tuyet vong va vô huong', ban nghi xem a ay se the nao, a ay lieu co' binh` tam ma di du hoc hay ko, lieu a ay co' the song vui ve khi lam ban dau kho ko khi 2 ng da co' tinh cam thuc su voi' nhau. Hay rong luong chap nhan dieu do' ban a. Vi nhu vay se lam cho ng yeu cua ban co' tuong lai rong mo? hon, co' cuoc song hanh phuc hon. Tai sao ko? Va nua, lieu ban co' kha nang de thi dc hoc bong nc ngoai ko, neu co' the trong muc do kha nang cao nhat cua ban, tai sao ko, tai sao ko phan dau, mot thoi gian nua, ban cung se sang ben do' cung a ay. Tuy kho' nhg neu ban thuc su co' the thi tai sao ko nhi?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    303

Đừng buồn nữa nhé ... nếu tình iu cũa 2 bạn là thật sự thì 10 năm cũng ko có jì .. người đó học xong thì cũng về và kiếm bạn ... nhưng bạn nói đúng ... bạn sợ cả 2 bạn thay đổi ... sợ thì đả sợ rồi ... thôi thì hãy chuẩn bị tâm lý đi ... biết đâu được 6 năm sau 2 bạn lại trùng phùng, đó là điều ko thể biết được
    .:: Huynh Đệ Hội ::.

+ Viết bài mới