+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Nỗi buồn?

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Nỗi buồn?

Đã bao lần mình hy vọng trong thế giới này mình sẽ tìm được một tình yêu đích thực, để sẻ chia vui buồn của cuộc sống, để động viên nhau mỗi khi cuộc sống gặp khó khăn, để chia sẻ hạnh phúc và cả nỗi đau nữa. Nhưng có lẽ đó chỉ là giấc mơ.
    Mình đã tìm, đã hy vọng, đã mơ ước nhưng cuối cùng vẫn lẻ loi một mình. Không có hạnh phúc, tình yêu, sự cảm thông, chia sẻ trong giới này. Buồn quá. Ước gì mình có thể yêu, được yêu bằng trái tim, được chia sẻ bằng tình cảm chân thành của mình cho một ai đó thì thật may mắn, hp!
    Mình đã 30t rồi đâu còn trẻ nữa vậy mà vẫn cứ đi tìm cái điều thật xa lạ, mơ mộng. Biết đến bao giờ mình được là chính mình đây? Biết khi nào mình được yêu, được sống và yêu hết mình, được sống cho người mình yêu, được cháy hết mình cho tình yêu? Buồn.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Tôi cũng có cái cảm giác như anh, mặc dù tôi chỉ 23t. Tôi đã yêu, nhưng chỉ là những người đàn ông bình thường. Không có bạn cùng giới, vì tôi ko tin tưởng, ....hoặc là chưa tìm thấy. Đông về rồi, vẫn buồn và cô đơn như trước kia....

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Nỗi buồn?

"Biết đến bao giờ mình được là chính mình đây? Biết khi nào mình được yêu, được sống và yêu hết mình, được sống cho người mình yêu, được cháy hết mình cho tình yêu?"
    Đến một ngày khi anh có thể gạt bỏ những định kiến xung quanh và dám sống vì bản thân nhiều hơn.Đến khi anh có thể yêu mình nhiều-thêm-một-chút.
    Mở cửa ra và đón nhận những gì đang đến một cách tự nhiên nhất.Cũng đừng quên cơ hội là để giành lấy , không phải để chờ đợi :)
    Gud luk, man !
    Hoài niệm đến da diết.... đôi khi tự huỷ hoại bản thân.Nhưng vẫn sống.Kỳ lạ !

+ Viết bài mới