+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    242

Mặc định Tình cảm 1 Same...!!

1 ngày bình thường như bao ngày bình thường , chỉ cần 10p trên xe buyt số 20 là tới ngay trường học . Nhịp sống hối hả khiến ai cung quý trọng 10p đó. Nhưng mình nguyện với lòng từ nay sẽ đi bộ vì vẫn con đường này , vẫn tòa nhà này nhưng ở nơi ấy có 1 ai đó đang ngồi học ...

Bik nhok lâu rồi nhưng chỉ mới add nick nc với nhok 1 tuần nay thôi . nhok thật đa sầu đa cảm , tuy nhok ko bik nhiều về mình nhưng mình bik nhok không nhiều đâu nhưng đủ để trái tim đã trải qua 1 mối tình rất lâu ,lâu rồi và mình bik hình ảnh " ai kia" vẫn còn khắc sâu trong trái tim ấy ,và nó thật sự đã đông lạnh trái tim ấy rồi . Mình bik tình đầu luôn là mối tình đẹp nhất , đẹp vì đó là mối tình của 2 con người đến với nhau ngây thơ , trong sáng , ko vụ lợi nhưng cũng đừng vì nó mà nhok khép cửa trái tim lại nhé , hãy mở cửa trái tim và 1 ngày nào đó nhok sẽ có 1 tình yêu mới , 1 cuộc sống mới

Entry này là lần đầu tiên mình viết và chắc cũng là lần cuối cùng , mong nhok hay cười lên , sống vui vẽ, học thật giỏi ... và ở 1 nơi nào đó đang có 1 người lặng lẽ quan sát , dõi theo thầm mong những điều tốt nhất đến với nhok .
    Mình không đến với nhok dc vì mình bik mình không xứng đáng , mình có nhiều lôi lầm 20t 1 tuổi còn wá nhỏ để có thể nói về tình yêu thật sự . Mình đang cố gắng , 1 ngày nào đó ko xa đâu mình sẽ đến và làm 1 người bạn or 1 cai jì khác ^^...
    :c11: cố lên luật sư của tương lai :c4:
    P/s : 1 việc nhỏ thui là các Same hãy quan tâm bx mình hơn nhé những điều nhỏ nhoi mình làm , mình nói có thể ảnh hưởng lớn đến các uke lắm lắm . ^^ lần đầu viết nên ý tứ lung tung mọi người thông cảm nha:c1:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Tình cảm 1 Same...!!

1 entry mà nhiều chuyện wa ta. ban ko so khi ban way lai thi nhok kia da co nguoi khac thiet ah ? ban post suy nghi len the nay chac cung muon nhok do bik , uke nao co tinh iu don phuong kia dzo cm de tui pik voi:angel:

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

y y...nhok nào đây ta?
    cũng la luật sư tương lai chắc là học chung trường với dancer rồi...hiểu luôn nha.add nick tui chắc để nhờ vả tui chuyện gì phải hơm...tui bik mà...nói coi,muốn tui theo dõi, điều tra cái gì về em ấy nè...hehe....
    mà bây giờ chỉ có mỗi k33 là học ở cs q4,còn lại là bên q7 hết rồi.ko lẽ là tụi k36 sắp zô....ghê nha...

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    242

:76::76: không bik phải trùng hợp hem ta . thanks dancer vì tất cả :143:

+ Viết bài mới