+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    305

Mặc định Một chiều không vui ở spa Cupid

Một chiều không vui ở spa Cupid

Hôm qua, chủ nhật được nghỉ nên mình quyết định đi spa. Nghe nói spa Cupid có massage Thái nên quyết định đi thử một lần cho biết. Do thời gian vừa qua, công việc rất nhiều, khá căng thẳng đầu óc nên hôm qua rảnh rỗi, mình quyết định đi chơi cho đã một bữa. Vì thế, mình đã mang theo trong người 1 triệu cùng với thẻ ATM để vào spa vui chơi. Mình đến spa Cupid đâu khoảng 14h30. Vào trong phòng tiếp tân, vì mới đi lần đầu nên mình chưa biết chọn loại nào. Mình không biết nên chọn massage Thái bao nhiêu phút. Cuối cùng, do chưa biết massage Thái như thế nào nên mình chọn loại massage Thái 60 phút với giá vé 120.000 VND. Do mới đi lần đầu nên khi vào trong, mình nhờ nhân viên coi giữ đồ (hình như tên Quân thì phải) chọn cho mình một người massage Thái thật giỏi. Cậu bé ấy giới thiệu cho mình một nhân viên tên Hùng. Cậu bé ấy nói Hùng massage rất giỏi. Cậu bé ấy còn giới thiệu thêm Hùng chính là người dạy nghề massage cho các nhân viên khác. Mình nghe thế mà mừng trong bụng, nghĩ thầm rằng sẽ được thỏa thích một bữa. Mình cũng đã dự định rằng, khi massage xong sẽ ghi tiền tip 300.000 VND ( ba trăm ngàn đồng ). Nhưng hỡi ôi, Hùng làm quá xá tệ. Chưa làm hết xuất, mình đã bảo ngưng, không làm nữa. Mình ghi típ 100.00VND ( một trăm ngàn đồng ) rồi đi xuống.

Đó giờ mình đi massage thường ghi tiền típ là 200.000 VND hoặc 300.000VND. Còn hôm qua, lần đầu tiên mình ghi tiền tip 100.000VND mà trong lòng cảm thấy bực bội vô cùng. Một nhân viên massage quá tệ mà lại phải ghi tiền típ 100.000VND thì quả là phí tiền. Trong khi đó, nếu đi massage khiến thị, chỉ cần típ 50.000VND thì mấy em đó làm rất nhiệt tình, bẻ cơ rất đã. Còn masage Thái ở spa CUPID quả thật là chán ngấy!

Mình xuống gặp anh chàng giữ đồ và mắng vốn. Cậu ta nhiệt tình giới thiệu thêm cho mình một nhân viên khác, bảo đảm mình sẽ hài lòng. Cậu ta còn nói, mình làm suất thứ hai sẽ giảm giá 50%. Mình đồng ý. Quả thật, Phương, nhân viên thứ hai đã làm mình thích thú. Và khi xong, mình đã vui vẻ ghi ngay tiền tip 300.000VND mà không một chút do dự.

Massage xong, mình xuống xông hơi một chút rồi vào phòng tắm rửa, chuẩn bị ra về.

Lúc về, mình có gửi cho cậu bé giữ đồ tiền tip 50.000VND. Lúc ra tính tiền, phiếu mình là 440.000VND. Mình đưa 450.000VND và nói trả tiền giữ xe 10.000VND. Mặc dù nhân viên có nói giữ xe miễn phí nhưng mình vẫn đưa cho chú giữ xe 10.000VND

Mang theo một triệu đồng, muốn vui chơi thỏa thích cho đã một bữa, ai dè gặp một nhân viên như Hùng thiệt mất hứng. Không ngờ một spa CUPID đầu tư nhiều tiền như vậy lại có một nhân viên massage như Hùng. Một nhân viên massage gì đâu, massage cho khách mà như muốn đuổi khách đi, như muốn ngầm bảo đừng nên massage ở chốn này nữa. Hùng, một nhân viên massage tay nghề kém cỏi như thế, tay nghề còn thua xa các nhân viên khiếm thị lại đi dạy nghề cho các nhân viên khác. Kể ra thật qúa tức cười! Không biết khi Hùng dạy nghề cho các nhân viên mới, Hùng sẽ dạy như thế nào nhỉ? Không biết Hùng có dạy cho nhân viên mới cách massage như thế nào để làm khách chán nản, khách kêu ngưng giữa chừng không nhỉ? Không biết Hùng có dạy cho các nhân viên mới cách massage như thế nào để khách ghi tiền típ thật ít. Như Phan An đây chẳng hạn. Đó giờ Phan An đi massage toàn ghi tiền tip từ 200.000VND đến 300.000VND. Thế mà gặp Hùng, Phan An lần đầu tiên ghi tiền tip 100.000VND mà trong lòng còn thấy bực bội vô cùng. Đã vào sauna, masage là để tung tiền ra vui chơi thỏa thích.Thế mà gặp nhân viên như Hùng thiệt mất hứng.
    <LI id=post_1313813 class="postbitlegacy postbitim postcontainer">
    Cô đơn lặng lẽ bot buồn
    Muốn tìm top kín khơi nguồn yêu thương
    Tìm người trí thức dễ thương
    Tìm hoài chẳng thấy,vấn vương cõi lòng

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Re: Một chiều không vui ở spa Cupid

đừng đến sapa spa Cupid nữa vì cũng có nhân viên massage vòi vĩnh đòi tiển khách nữa đó chán thật

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Complain thì đâu cần phải kể lể tiền tip nhiều vậy chàiiiiiiii

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Cool Re: Một chiều không vui ở spa Cupid

chán spa Cupid
    thật, các bạn ơi có sapa nao khác ngoài spa Cupid
    có dịch vụ massage body thái ko chỉ dùm đi mình đến ủng hộ, mình thích massage body thái lắm :c5:
    Lần sửa cuối bởi johntrungcuong; 02-08-2011 lúc 03:26 PM

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mình mới đi spa cupic về, hôm nay mình vô hơi trễ, 9g mới vô. Cảm nhận đầu tiên của mình la spa này cơ sở vật chất cũng ko có gì là sag trọng như lời quảng cáo. Chỉ tạm đc thôi. Có điều là vô gặp e tiếp tân dễ thương, gây đc cảm tình. Còn e phục vụ thì ko nhiệt tình lắm (ko biết giờ đó chắc e nó mệt). Mình chọn suất massage thái. E nhân vien đầu mình chọn ko chiu làm do bận đi về. E phục vụ đưa mình 4 tấm hình nói chỉ còn nhiêu đó nhân viên, mình đành chọn 1 e! E này nhìn cũng đẹp trai hon so với hình, e nói trc với mình vô trễ nên sẽ ko làm hết suất để mình thông cảm. Mình cũng ok. Sau đó e massage, nói chung cũng làm tạm đc thôi, sau đó e cởi hết đồ và dùng toàn thân mình để masage. Cảm giác rất phê, hàng của e cũng lên luôn, to dài và thẳng. Mình đã chịu ko nổi và rồi...e nói chuyện rất đàng hoàng, giải thích và xin lỗi vì đã ko làm đúng giờ. Mình thấy e tội nên đã boa 150k, e vui vẻ. Nói chung đây là lần đầu mình đi cupic nên cũng có chút ấn tượng tốt! Tuy chủ ko cho kích dục khách, nhưg e masagw nói cuối giờ nên mới dám cỡi hết đồ để làm cho mình, bình thường phải bận quần (ko biết phải vậy ko), chủ mà biết sẽ phạt 500k, hoặc đuổi việc. Mà nếu làm thông thường thi khách đâu boa bao nhiêu. Nhân viên sống bằng tiền boa của khách mà. Nghĩ cũng tội!

Thanks
    19
    Năng lực viết bài
    287

Nadam spa số 1 Việt Nam. hảy thử một lần bạn sẽ thít ngay.......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Nadam Spa Kg có massage body đâu, với lại nhân viên ở đây chảnh lắm và thường làm cho khách khó chịu nữa

Thanks
    95
    Năng lực viết bài
    0

Co ai biet o my tho massage nam o dau khong, cho minh dia chi voi.thanks

+ Viết bài mới