+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Bế tắc

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Bế tắc

Tôi quen biết anh lần đầu cách đây gần 2 năm, lúc đó tôi thật ngu ngơ, chẳng chịu nói thật lòng mình . Gần đây tôi gặp lại anh, tất cả cảm xúc ngày xưa trở về, nhưng hỡi ôi anh đã có người khác, tôi không biết mình có làm đúng không khi lúc nào cũng muốn được gần bên anh, những khi anh có mâu thuẫn với bạn trai thì tôi lại cảm thấy vừa vui vừa buồn. Tôi quả là một tên đê tiện, khi chen ngang vào mối quan hệ của anh và người đó. Tôi đã tự tạo ra một con đường “đau khổ”, cố chấp bước trên nó. Lúc này đây tôi muốn thoát ra khỏi con đường mình đã tạo ra, nhưng khi định bước ra thì không muốn bước. Tôi thật sự không biết làm gì nữa.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    303

tình yêu là vậy đó bạn ah nhiều khi ta k? điều khiển đựơc con tim.mình khuyên bạn nên tìm cách quên anh đi hoặc vẫn quen anh nhưng chờ đợi và sống đúng nghĩa bạn ah như thế mình k? cảm thấy ray rứt

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    322

bạn phải cố gắng sống và sống cho thật tốt !!! Luôn làm 1 người bạn tốt khi anh ấy cần va` luôn quang tâm chia sẽ anh ây!!!. Bik đâu 1 ngày nào đó . Trời cũng hiểu dc lòng người và rồi bạn sẽ lại có anh ấy thì sao!!??. Trời luôn có mắt và luôn công bắng mà bạn!!! Cố lên nhe!! .Búp bê chúc bạn sẽ sớm tìm dc người mình xương nha ^..^

+ Viết bài mới