+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định Nắm Thật Chặt ...!

Người ta hay nói Tình Đầu Là Tình Gian Dở , riêng tôi tôi cũng cảm nhận thấy thế . tôi quen a 1 ng con trai bắc địa hình cách xa nhau cả nữa đất nước , tôi và a chỉ gặp nhau qua mạng , online quen biết nhau và yêu thương nhau .
    Tôi thường hay mắng yêu a là con Heo ú a cũng gọi tôi là con gấu đen , những lúc ấy tôi cảm thấy hạnh phúc . Điện Thoại và mạng mang tôi và a đến với nhau , tôi cứ nắm trong đầu tôi với a sẻ mãi mãi là của nhau và không bao giờ xa nhau , cái suy nghỉ ngốc nghếch ấy của 1 thằng nhóc chưa đầy 15t .
    Cứ thế a và tôi quen nhau cũng 1 năm , 1 năm không phải là dài nhưng đối với 2 người chưa từng gặp nhau ở ngoài chỉ nói chuyện với tôi qua Điện Thoại nhưng cũng làm tôi đủ thấy mình là người hạnh phúc nhất nhưng đâu ngờ 1 ngày a hỏi tôi " nếu 1 ngày a không online và không nt cho e nữa thì e làm sao " tôi cũng chỉ biết lẵng lặng suy nghĩ và trả lời như 1 đứa ngốc " em không biết "
    Và cũng như thế ... những lần tin nhắn của a thưa dần , những lần an online cũng ít lại , tôi hỏi a a trả lời " a bận " rồi thị lại nghe 1 tiếng bíp trong DT . 1 ngày 2 ngày 3 ngày ...... 1 tuần a không online và trả lời DT cho tôi , tôi cảm thấy chống vắng và cô quạnh lắm nhưng chỉ biết chờ đợi rồi thời gian cũng trôi dần a không còn quay lại với tôi ......
    Chỉ còn tôi và 1 mình tôi đỗi diện với cái thời gian tàn nhẫn ấy đã mang a đi mà không quay lại .... Tôi giận sao a không nói lí do , tôi giận sao a nở bỏ tôi mà đi ....
    Rồi thời gian cũng trôi đi 2 năm , 2 năm đủ để tôi quên tình cảm ấy của a tôi lại bắt đầu tìm đến web giành cho ng đồng giới , tôi muốn tìm cho mình 1 tình yêu mới , 1 tình yêu mạnh mẽ và vững chắt và tôi muốn được yêu thương như a lúc xưa .....
    A là người thứ 2 a đến với tôi chỉ võn vẹn vài câu " tụi mình yêu thử " tôi cảm thấy như đc sống lại lần nữa , hy vọng lại mở ra để đón chào tôi ... Tôi sẻ hết lòng với a , tôi sẻ nắm chặt a không để a phải xa tôi như người ấy .... Tôi sẻ yêu a thật lòng , nếu a đọc được bài viết này a hãy cảm nhận sự chân thành của tôi giành cho a và a cũng sẻ yêu tôi như tôi yêu a ..........
    Sẻ nắm thật chặt ........

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    307

Mặc định Re: Nắm Thật Chặt ...!

thời gian ? hạnh phúc , tàn nhẫn, đau khổ hợp rồi ly! hì có lẽ bài này ko giành cho những ai như tt mà chỉ giành cho một người thôi! nhưng xin cho tt dc nói ! bạn có biết "yêu thử" là sao ko? tt thì ko bàn rồi! trong tình yêu thì chuyện có kỳ tíc thì rất nhiều như nó cũng có sự bất cặp! bạn nói bạn yêu hết mình yêu cả con tim! một lần là ko đủ rút ra bài học gì sao? hay bạn lập topic này lên để lấy lòng người ấy! xin lỗi nếu tt nói quá lời! nói thật có yêu cách gì và sâu đậm như thế nào thì cũng nêu yêu đế 80% thui chừa 20% lại mà rút lui bạn nhé! lúc ấy mình chỉ đau khổ có 80% thui, hành phúc thì dù 1% cũng hạnh phúc rồi! chúc bạn vui!
    †††Mãi mãi 1 tình yêu†††
    Anh_________Và
    Sẽ____(¯`v´¯)____Sẽ
    Mãi___ `•.¸.•´_____Chỉ
    Mãi____L0VE____Yêu
    Yêu_______Một
    Mình__Mình
    ___Em___
    Ya:[email protected]
    «™—tong—†¶—¶ ï €µ—tinh—™»
    «†™^_nghia_^™†»

Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    292

chúc bạn hạnh phúc với tình yêu mới của mình và mong rằng mối tình mới này của bạn sẽ mãi bền chặt như tên topic của bạn! ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    242

Hạnh phúc nhé bạn, C:-) tt người lớn thật , suy nghĩ chín chắn ^^

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    489

trùng hợp ghê! vừa vặn hôm nay dancer đọc truyện và nhận ra 1 câu!
    giới hạn của tình yêu, nếu muốn biết thì hãy yêu không giới hạn ^^

kokoro1325 đang ẩn Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Câu chuyện của bạn làm mình nhớ tới anh, nếu mình biết đó là lần cuối đc gặp anh thì mình đã giữ anh thật chặt bên mình rồi...

+ Viết bài mới