+ Viết bài mới
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    312

Mặc định Cho mình xin ý kiến nhé!

Mình 20t, người yêu mình 25. Chúng mình quen nhau đc 3 năm hơn. Trong 3 năm đấy, vui - buồn - giận đủ cả.
    Mình thì biết tính tình người yêu mình là thích làm quen với nhiều người bạn mới. Nhưng mình vài lần tình cờ bắt gặp đc những mẩu tin nhắn như là muốn qua đêm, muốn xxx... Mình cũng đã hỏi và cũng bỏ qua. Nhưng tình trạng này nó cứ tiếp diễn, mình cứ lại tha thứ. Có lẽ cũng đã 4 hay 5 lần gì rồi, mặc dù người yêu mình càng ngày càng che giấu những chuyện như vậy!
    Hôm nay mình cũng đã tò mò và cũng đọc được những dòng tin như vậy trên Yahoo. Mình thật sự thấy khổ tâm. Tuy biết anh ấy vẫn còn tình cảm với mình. Nhưng mình ko hiểu tại sao trong khi miệng thì nói ko muốn quan hệ với mình, mặt khác thì lại lên mạng tìm kiếm như vậy...
    Theo bạn, mình nên nói ra để anh ấy xin lỗi và lại tha thứ cho anh ấy lần nữa, hay là nên đường ai nấy đi...
    Everything is possible. Just keep moving foward!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    365

Mặc định Re: Cho mình xin ý kiến nhé!

bạn ah, bản chất của tình dục vốn dĩ để thoã mản.... mặc khác, tình dục là chất để tình iu thăng hoa. Có thể lover của bạn mún thoã mản tìm của lạ, nhưng thật sự, nếu người đó thương bạn, sẽ tôn trọng bạn và ko wan hệ với những người khác đâu.
    Bản thân mình khi biết lover có wan hệ với người khác cũng sẽ cảm thấy kinh tỡm [ xin lỗi bạn vì câu này ] và ko thể chấp nhận đc
    Tốt nhất, King thấy bạn nên nói chuyện thẳng thắn về vấn đề này với lover, để khẳng định lại rằng : bạn ko chấp nhận việc này. Điều này có thể làm 2 người giận, nhưng sẽ tốt hơn bạn cứ chôn những điều này trong lòng. Buồn lắm bạn ah !
    Chúc bạn hạnh phúc ;D

Thiên Hoàng Thiên Tam Giới
    °¤° When the king smiles® °¤°
    Baby, if you wanna love me ......

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    312

Thanks King. Có lẽ là quen nhau đc hơn 3 năm với người đó, nên mình có thể nói là hiểu 1 phần tính cách của người đó (mình ko thể nói là mình hiểu rõ hoàn toàn người đó). Mình sẽ nói chuyện với người đó!
    King cũng biết là trong giới thứ 3 này nói chuyện quen lâu dài hoặc không lăng nhăng là điều rất khó. Có thể mình hơi ích kỷ trong tình yêu, chỉ muốn người đó nghĩ tới mình và không có ai khác! Nhưng lâu ngày mình lại thay đổi, mình nghĩ là chỉ cần người ta ko làm gì để sau này dù có gặp lại cũng có thể chào nhau.
    Buổi tối vui vẻ nhé King O_O
    Everything is possible. Just keep moving foward!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

chắc phải chia tay thôi bạn ah

glacialgin Guest

Bạn ơi, chia tay cho rồi đi nha.
    Người đó chẳng yêu thương gì bạn đâu.

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    303

àh mình cũng gặp trường hợp như bạn, mình quyết định dứt khoát chia tay, dây dưa hoài chỉ mệt thêm, cuộc tình của bạn 3-4 năm còn mình thì 9 tháng, có lẻ 3-4 năm năm ấy có nhìu điều lưu luyến hơn, chcú bạn dzui.
    .:: Huynh Đệ Hội ::.

+ Viết bài mới